• llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Mike Allport
    Cyng Mike Allport

    Higher Kinnerton / Kinnerton Uchaf

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Bernie Attridge
    Cyng Bernie Attridge

    Connah's Quay Central / Canol Cei Connah

    Non Aligned / Amymochrol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Glyn Banks
    Cyng Glyn Banks

    Llanasa and Trelawnyd / Llanasa a Threlawnyd

    Independent / Annibynnol

    Aelod Cabinet Strydlun / Cabinet Member for Streetscene

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Pam Banks
    Cllr Pam Banks

    Mostyn / Mostyn

    Independent

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Marion Bateman
    Cyng Marion Bateman

    Northop / Llaneurgain

    Independent / Annibynnol

    Dirprwy Arweinydd y Grŵp Annibynnol / Deputy Leader of the Independents Group

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Sean Bibby
    Cyng Sean Bibby

    Shotton West / Gorllewin Shotton

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Chris Bithell
    Cyng Chris Bithell

    Mold East / Dwyrain yr Wyddgrug

    Labour / Llafur

    Aelod Cabinet dros Gynllunio a Diogelu'r Cyhoedd / Cabinet Member for Planning and Public Protection

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Gillian Brockley
    Cllr Gillian Brockley

    Hawarden: Aston / Penarlag: Aston

    Welsh Labour / Llafur Cymru

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Helen Brown
    Cyng Helen Brown

    Hawarden: Aston / Penarlag: Aston

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Mel Buckley
    Cllr Mel Buckley

    Flint: Oakenholt / Y Fflint: Oakenholt

    Welsh Labour / Llafur Cymru

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Teresa Carberry
    Cllr Teresa Carberry

    Welsh Labour / Llafur Cymru

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Tina Claydon
    Cllr Tina Claydon

    Mold West / Gorllewin yr Wyddgrug

    Welsh Labour / Llafur Cymru

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr David Coggins Cogan
    Cllr David Coggins Cogan

    Gwernaffield and Gwernymynydd / Y Waun a Gwernymynydd

    Welsh Liberal Democrats - Democratiaid Rhyddfrydol Cymru

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Geoff Collett
    Cyng Geoff Collett

    Mold South / De'r Wyddgrug

    Labour / Llafur

    Is-gadeirydd Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Adnoddau Corfforaethol / Vice-Chair of Corporate Resources Overview & Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Steve Copple
    Cllr Steve Copple

    Caerwys / Caerwys

    Independent / Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Bill Crease
    Cllr Bill Crease

    Connah's Quay South / De Cei Connah

    Independent

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Paul Cunningham
    Cyng Paul Cunningham

    Flint: Coleshill and Trelawny / Y Fflint: Cynswllt a Threlawny

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Jean S Davies
    Cyng Jean S Davies

    Brynford and Halkyn / Brynffordd a Helgain

    Conservative / Geidwadol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Rob Davies
    Cyng Rob Davies

    Bagillt / Bagillt

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Ron Davies
    Cyng Ron Davies

    Shotton East and Shotton Higher / Dwyrain Shotton a Shotton Uchaf

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Adele Davies-Cooke
    Cyng Adele Davies-Cooke

    Gwernaffield and Gwernymynydd / Y Waun a Gwernymynydd

    Conservative / Geidwadol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Chris Dolphin
    Cyng Chris Dolphin

    Whitford / Chwitffordd

    Non Aligned / Amymochrol

    Arweinydd y Grŵp Democratiaid Rhyddfrydol; Cadeirydd Pwyllgor Llywodraethu ac Archwilio / Leader of the Liberal Democrat Group; Chair of Governance & Audit Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Rosetta Dolphin
    Cyng Rosetta Dolphin

    Greenfield / Maes Glas

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

    Cadeirydd Pwyllgor Trosolwg a Chraffu’r Amgylchedd a’r Economi / Chair of Environment & Economy Overview & Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Mared Eastwood
    Cyng Mared Eastwood

    Argoed and New Brighton / Argoed a New Brighton

    Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol

    Is-gadeirydd Y Cyngor / Vice-Chair of the Council

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Carol Ellis
    Cyng Carol Ellis

    Buckley: Mountain / Bwcle: Mynydd

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng David Evans
    Cyng David Evans

    Shotton East and Shotton Higher / Dwyrain Shotton a Shotton Uchaf

    Labour / Llafur

    Is-gadeirydd Pwyllgor Trosolwg a Chraffu yr Amgylchedd / Vice-Chair of Environment & Economy Overview & Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Chrissy Gee
    Cllr Chrissy Gee

    Broughton South / De Brchdyn

    Independent

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng David Healey
    Cyng David Healey

    Caergwrle / Caergwrle

    Labour / Llafur

    Cadeirydd Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Addysg, Ieuenctid a Diwylliant / Chair of Education, Youth & Culture Overview & Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Gladys Healey
    Cyng Gladys Healey

    Hope / Yr Hob

    Labour / Llafur

    Is-gadeirydd Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Cymdeithasol ac Iechyd / Vice-Chair of Social & Health Care Overview & Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Ian Hodge
    Cllr Ian Hodge

    Holywell East / Dwyrain Treffynnon

    Independent / Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Andy Hughes
    Cllr Andy Hughes

    Independent

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Dave Hughes
    Cyng Dave Hughes

    Llanfynydd / Llanfynydd

    Labour / Llafur

    Aelod Cabinet dros Dai / Cabinet Member for Housing

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Ray Hughes
    Cyng Ray Hughes

    Leeswood / Coed-llai

    Labour / Llafur

    Is-gadeirydd Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Cymunedau a Menter / Vice-Chair of Community, Housing & Assets Overview & Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Dennis Hutchinson
    Cyng Dennis Hutchinson

    Buckley: Pentrobin / Bwcle: Pentrobin

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Alasdair Ibbotson
    Cllr Alasdair Ibbotson

    Penyffordd / Pen-y-ffordd

    Welsh Labour / Llafur Cymru

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Paul Johnson
    Cyng Paul Johnson

    Holywell West / Gorllewin Treffynnon

    Labour / Llafur

    Aelod Cabinet dros Gyllid, Gwerth Cymdeithasol a Chaffael / Cabinet Member for Finance & Social Value

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Christine Jones
    Cyng Christine Jones

    Queensferry and Sealand / Queensferry a Sealand

    Labour / Llafur

    Dirprwy Arweinydd y Cyngor (Partneriaeth) ac Aelod Cabinet Gwasanaethau Cymdeithasol / Deputy Leader of the Council (Partnerships) & Cabinet Member for Social Services

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Richard Jones
    Cyng Richard Jones

    Buckley: Bistre East / Bwcle: Dwyrain Bistre

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

    Cadeirydd Pwyllgor Adfer / Chair of Recovery Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Simon Jones
    Cllr Simon Jones

    Brynford and Halkyn / Brynffordd a Helgain

    Welsh Labour / Llafur Cymru

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Richard Lloyd
    Cyng Richard Lloyd

    Saltney Ferry / Saltney Ferry

    Labour / Llafur

    Is-gadeirydd y Pwyllgor Cynllunio / Vice Chair of Planning Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Dave Mackie
    Cyng Dave Mackie

    Hawarden: Ewloe / Penarlag: Ewloe

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Gina Maddison
    Cllr Gina Maddison

    Llanasa and Trelawnyd / Llanasa a Threlawnyd

    Welsh Labour / Llafur Cymru

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Roz Mansell
    Cllr Roz Mansell

    Connah's Quay: Wepre / Cei Connah: Gwepra

    Independent / Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Allan Marshall
    Cllr Allan Marshall

    Treuddyn / Treuddyn

    Annibynnol / Independent

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Hilary McGuill
    Cyng Hilary McGuill

    Argoed and New Brighton / Argoed a New Brighton

    Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol

    Dirprwy Arweinydd y Grŵp Democratiaid Rhyddfrydol; Cadeirydd Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Gofal Cymdeithasol ac Iechyd / Deputy Leader of the Liberal Democrat Group; Chair of Social and Health Care Overview & Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Ryan McKeown
    Cllr Ryan McKeown

    Broughton South / De Brchdyn

    Welsh Labour / Llafur Cymru

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Billy Mullin
    Cyng Billy Mullin

    Broughton North East / Gogledd-ddwyrain Brychdyn

    Labour / Llafur

    Dirprwy Arweinydd y Cyngor (Llywodraethu) ac Aelod Cabinet Rheoli Corfforaethol ac Asedau / Deputy Leader of the Council (Governance) & Cabinet Member for Corporate Management & Assets

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Debbie Owen
    Cllr Debbie Owen

    Connah's Quay Central / Canol Cei Connah

    Independent

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Ted Palmer
    Cyng Ted Palmer

    Holywell Central / Canol Treffynnon

    Labour / Llafur

    Cadeirydd Pwyllgor Cronfa Bensiwn Clwyd / Chair of Clwyd Pension Fund Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Andrew Parkhurst
    Cllr Andrew Parkhurst

    Cilcain / Cilcain

    Welsh Liberal Democrats - Democratiaid Rhyddfrydol Cymru

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Mike Peers
    Cyng Mike Peers

    Buckley: Pentrobin / Bwcle: Pentrobin

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

    Arweinydd y Grŵp Cynghrair Annibynnol / Leader of the Independent Alliance Group

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Michelle Perfect
    Cyng Michelle Perfect

    Flint: Coleshill and Trelawny / Y Fflint: Cynswllt a Threlawny

    Labour / Llafur

    Is-gadeirydd Pwyllgor Y Cyfansoddiad A Gwasanaethau Democrataidd

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Vicky Perfect
    Cyng Vicky Perfect

    Flint: Coleshill and Trelawny / Y Fflint: Cynswllt a Threlawny

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Carolyn Preece
    Cllr Carolyn Preece

    Buckley: Bistre West / Bwcle: Gorllewin Bistre

    Welsh Labour / Llafur Cymru

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr David Richardson
    Cllr David Richardson

    Connah's Quay: Golftyn / Cei Connah: Golftyn

    Independent

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Ian Roberts
    Cyng Ian Roberts

    Flint: Castle / Y Fflint: Y Castell

    Labour / Llafur

    Arweinydd y Grŵp Llafur; Arweinydd y Cyngor ac Aelod Cabinet Addysg / Leader of the Council and Cabinet Member for Education; Leader of the Labour Group

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Dan Rose
    Cllr Dan Rose

    Buckley: Bistre West / Bwcle: Gorllewin Bistre

    Welsh Labour / Llafur Cymru

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Kevin Rush
    Cllr Kevin Rush

    Bagillt / Bagillt

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Dale Selvester
    Cllr Dale Selvester

    Queensferry and Sealand / Queensferry a Sealand

    Independent

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Jason Shallcross
    Cllr Jason Shallcross

    Saltney Ferry / Saltney Ferry

    Independent

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Sam Swash
    Cllr Sam Swash

    Hawarden: Mancot / Penarlag: Mancot

    Welsh Labour / Llafur Cymru

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Linda Thew
    Cllr Linda Thew

    Northop / Llaneurgain

    Independent / Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Linda Thomas
    Cllr Linda Thomas

    Hawarden: Ewloe / Penarlag: Ewloe

    Welsh Labour / Llafur Cymru

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Ant Turton
    Cllr Ant Turton

    Hawarden: Mancot / Penarlag: Mancot

    Independent / Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Roy Wakelam
    Cllr Roy Wakelam

    Penyffordd / Pen-y-ffordd

    Independent / Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Arnold Woolley
    Cyng Arnold Woolley

    Buckley: Bistre East / Bwcle: Dwyrain Bistre

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Antony Wren
    Cllr Antony Wren

    Connah's Quay South / De Cei Connah

    Independent