Presenoldeb yn y cyfarfod

Dydd Mawrth, 14eg Mehefin, 2022 2.00 pm, Cyngor Sir y Fflint, MOVED

Lleoliad:   Siambr y Cyngor, Neuadd y Sir, Yr Wyddgrug CH7 6NA

Cyswllt:    Sharon Thomas 01352 702324
E-bost: sharon.b.thomas@flintshire.gov.uk
 

Presenoldeb yn y cyfarfod
Mynychwr Rôl Presenoldeb
Cyng Mared Eastwood Cadeirydd Disgwyliedig
Cyng Gladys Healey Vice-Chair Disgwyliedig
Cyng Mike Allport Committee Member Disgwyliedig
Cyng Bernie Attridge Committee Member Disgwyliedig
Cyng Glyn Banks Committee Member Disgwyliedig
Cllr Pam Banks Committee Member Disgwyliedig
Cyng Marion Bateman Committee Member Disgwyliedig
Cyng Sean Bibby Committee Member Disgwyliedig
Cyng Chris Bithell Committee Member Disgwyliedig
Cllr Gillian Brockley Committee Member Disgwyliedig
Cyng Helen Brown Committee Member Disgwyliedig
Cllr Mel Buckley Committee Member Disgwyliedig
Cllr Teresa Carberry Committee Member Disgwyliedig
Cllr Tina Claydon Committee Member Disgwyliedig
Cllr David Coggins Cogan Committee Member Disgwyliedig
Cyng Geoff Collett Committee Member Disgwyliedig
Cllr Steve Copple Committee Member Disgwyliedig
Cllr Bill Crease Committee Member Disgwyliedig
Cyng Paul Cunningham Committee Member Disgwyliedig
Cyng Jean S Davies Committee Member Disgwyliedig
Cyng Rob Davies Committee Member Disgwyliedig
Cyng Ron Davies Committee Member Disgwyliedig
Cyng Adele Davies-Cooke Committee Member Disgwyliedig
Cyng Chris Dolphin Committee Member Disgwyliedig
Cyng Rosetta Dolphin Committee Member Disgwyliedig
Cyng Carol Ellis Committee Member Disgwyliedig
Cyng David Evans Committee Member Disgwyliedig
Cllr Chrissy Gee Committee Member Disgwyliedig
Cyng David Healey Committee Member Disgwyliedig
Cllr Ian Hodge Committee Member Disgwyliedig
Cllr Andy Hughes Committee Member Disgwyliedig
Cyng Dave Hughes Committee Member Disgwyliedig
Cyng Ray Hughes Committee Member Disgwyliedig
Cyng Dennis Hutchinson Committee Member Disgwyliedig
Cllr Alasdair Ibbotson Committee Member Disgwyliedig
Cyng Paul Johnson Committee Member Disgwyliedig
Cyng Christine Jones Committee Member Disgwyliedig
Cyng Richard Jones Committee Member Disgwyliedig
Cllr Simon Jones Committee Member Disgwyliedig
Cyng Richard Lloyd Committee Member Disgwyliedig
Cyng Dave Mackie Committee Member Disgwyliedig
Cllr Gina Maddison Committee Member Disgwyliedig
Cllr Roz Mansell Committee Member Disgwyliedig
Cllr Allan Marshall Committee Member Disgwyliedig
Cyng Hilary McGuill Committee Member Disgwyliedig
Cllr Ryan McKeown Committee Member Disgwyliedig
Cyng Billy Mullin Committee Member Disgwyliedig
Cllr Debbie Owen Committee Member Disgwyliedig
Cyng Ted Palmer Committee Member Disgwyliedig
Cllr Andrew Parkhurst Committee Member Disgwyliedig
Cyng Mike Peers Committee Member Disgwyliedig
Cyng Michelle Perfect Committee Member Disgwyliedig
Cyng Vicky Perfect Committee Member Disgwyliedig
Cllr Carolyn Preece Committee Member Disgwyliedig
Cllr David Richardson Committee Member Disgwyliedig
Cyng Ian Roberts Committee Member Disgwyliedig
Cllr Dan Rose Committee Member Disgwyliedig
Cllr Kevin Rush Committee Member Disgwyliedig
Cllr Dale Selvester Committee Member Disgwyliedig
Cllr Jason Shallcross Committee Member Disgwyliedig
Cllr Sam Swash Committee Member Disgwyliedig
Cllr Linda Thew Committee Member Disgwyliedig
Cllr Linda Thomas Committee Member Disgwyliedig
Cllr Ant Turton Committee Member Disgwyliedig
Cllr Roy Wakelam Committee Member Disgwyliedig
Cyng Arnold Woolley Committee Member Disgwyliedig
Cllr Antony Wren Committee Member Disgwyliedig