Town and Community Council / Cyngor Tref a Chymuned - Dydd Iau, 5ed Mai, 2022

Election summary for Parishes
Parishes Ymgeiswyr etholiadol Plaid neu bleidiau a etholwyd
Argoed - New Brighton / Argoed - New Brighton Roy Marsh
Jon McCarron Independent
Keith Mutch Independent
Miriam Shepherd
Uzma Sikander
Argoed / Argoed Faron Hadfield-Jones Welsh Liberal Democrats
John Holiday Independent
Ian Jolly
Hilary McGuill Welsh Liberal Democrats
Jack William Morris Plaid Cymru - The Party of Wales
Gwilym Wyn Owen
Bagillt - East / Bagillt - Dwyrain Rob Davies Independent / Annibynnol
Andrew Griffiths Welsh Labour / Llafur Cymru
Kevin Rush Welsh Labour / Llafur Cymru
Tracey Strong
Colin Williams Welsh Labour / Llafur Cymru
Dorothy Jane Williams Welsh Labour / Llafur Cymru
Bagillt - West / Bagillt - Gorllewin Brian Terence Doleman Welsh Labour / Llafur Cymru
Sandra Lorraine Jones Independent / Annibynnol
Alison Locker
Christopher Paul Owens
Wendy Suzanne Owens
Broughton and Bretton - North East / Brychdyn a Bretton - Gogledd Dwyrain Veronica Gay Independent
Barrie Gregory Independent
Mike Lowe Welsh Labour / Llafur Cymru
Billy Mullin Welsh Labour / Llafur Cymru
Gareth Williams Welsh Labour / Llafur Cymru
Broughton and Bretton - South / Brychdyn a Bretton - De Klaus Armstrong-Braun
Jeff Brett-Roberts Independent / Annibynnol
Penny Brett-Roberts Independent / Annibynnol
Chrissy Gee Independent
Ros Griffiths Independent
Donna Louise Lalek Welsh Liberal Democrats - Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Ryan James McKeown Welsh Labour / Llafur Cymru
Brynford / Brynffordd Patricia Davies
Nerys Hughes
Graham Charles Legg
Linda O'Hare
Leslie Rosedale
Tom Stephenson
Patrick Donald Wahl
Buckley - Bistre East / Bwcle - Gorllewin Bistre Vivienne Blondek Welsh Labour / Llafur Cymru
Adie Drury Welsh Labour / Llafur Cymru
Julia Suzanne Jones Independent / Annibynnol
Richard Brent Jones Independent / Annibynnol
Arnold Woolley Independent / Annibynnol
Buckley - Bistre West - Bwcle - Dwyrain Bistre David John Ellis
Ian Douglas Howes Welsh Labour / Llafur Cymru
Carolyn Mary Preece Welsh Labour / Llafur Cymru
Lorraine Rathbone Independent
Dan Rose Welsh Labour / Llafur Cymru
Buckley - Mountain / Bwcle - Mynydd Charles Cordery Independent / Annibynnol
Carol Ann Ellis Independent / Annibynnol
Louis Fox Welsh Labour / Llafur Cymru
Buckley - Pentrobin / Bwcle - Pentrobin Dennis Hutchinson Independent / Annibynnol
Jeanne Hutchinson
Dave Mackie Independent
Mike Peers Independent
Ian Peters Welsh Labour / Llafur Cymru
Emma Louise Preece Welsh Labour / Llafur Cymru
Rhian Lynsey Stewart Independent
Caerwys / Caerwys Susan Ann Broadway Annibynnol / Independent
Steve Copple Independent / Annibynnol
Jonathan Duggan-Keen Independent
Lynette Edwards Independent / Annibynnol
Gwen Jones
Jayne Elizabeth Morris
Cilcain - Cilcain / Cilcain - Cilcain Emyr Davies
Gwen Hardman
Ian Nigel Hughes
Michael Parr
John Worthington
Cilcain - Rhydymwyn / Cilcain - Rhydymwyn Pauline Douglas Independent
Gareth Wyn Hughes
Jean Ramsay Independent / Annibynnol
Connah's Quay - Central / Cei Connah - Canol Bernie Attridge Independent
Will Caterall Welsh Labour / Llafur Cymru
Ryan O'Gorman Welsh Labour / Llafur Cymru
Debbie Owen Independent
Connah's Quay - Golftyn / Cei Connah - Golftyn Andy Dunbobbin Welsh Labour / Llafur Cymru
Eric Faulkner Welsh Labour / Llafur Cymru
Gill Faulkner Welsh Labour / Llafur Cymru
Andy Hughes Independent
Franko Richardson Independent
William Paul Shotton Welsh Labour / Llafur Cymru
Connah's Quay - South / Cei Connah - De Leanne Attridge Independent
Bill Crease Independent
Ian Dunbar Welsh Labour / Llafur Cymru
Allen Robert Owen Independent
Ian Smith Welsh Labour / Llafur Cymru
Antony Stephen Wren Independent
Connah's Quay - Wepre / Cei Connah - Gwepra Roz Mansell Independent / Annibynnol
Alan Manship Independent
Martin White Welsh Labour / Llafur Cymru
Flint - Castle / Y Fflint - Castell Steve (F) Jones Independent
Vicky Perfect Welsh Labour / Llafur Cymru
Ian Roberts Welsh Labour / Llafur Cymru
Flint - Coleshill / Y Fflint - Cwnsyllt Norma Davies Welsh Labour / Llafur Cymru
Russell Davies Welsh Labour / Llafur Cymru
Ben Goldsborough Welsh Labour / Llafur Cymru
Carol Ann Griffiths Independent
Michelle Perfect Welsh Labour / Llafur Cymru
Flint - Oakenholt / Fflint - Oakenholt Mel Buckley Welsh Labour / Llafur Cymru
Michael Moore Independent / Annibynnol
Joe Stoneley Welsh Labour / Llafur Cymru
Flint - Trelawny / Fflint - Trelawny Damien Challenger Welsh Labour / Llafur Cymru
Paul Cunningham Welsh Labour / Llafur Cymru
Karl Jones Independent
Michael Whittaker Welsh Labour / Llafur Cymru
Gwernaffield and Pantymwyn - Gwernaffield / Y Waun - Y Waun Ruth Appleton Independent
David Coggins Cogan Annibynnol / Independent
George Gwynfryn Tattum Independent
Gwernaffield and Pantymwyn / Y Waun - Pantymwyn Adrian Terrence Barsby Independent
David Bolton
Robert Wynn Challinor Independent
Sue Coles
Gwernymynydd - Gwernymynydd Julie Anne Crabtree
Stephen Foley Independent / Annibynnol
George William Godwin Independent / Annibynnol
John Edward Homersley Independent
Jacko Jackson
Klara Lethbridge Welsh Liberal Democrats - Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Michael James Meadway Independent
Vicky Norman
Frances Rosedale Independent
Joyce Marjorie Thomson
Halkyn - Halkyn Mountain / Helygain - Mynnydd Helygain Ray Faulder-Jones Welsh Conservative Party Candidate / Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Howard Morris
David Grant Roberts
Dylan Huw Roberts Independent
Bob Robinson Independent
Halkyn - Pentre Halkyn / Helygain - Pentre Helygain Brian Coleclough
Brian Glyn Coleclough
Colin D'arcy
Jean Davies Welsh Conservative Party Candidate / Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Hawarden - Aston / Penarlâg - Aston Joyce Angell Independent
Gillian Brockley Welsh Labour / Llafur Cymru
Helen Brown Independent / Annibynnol
George Hardcastle Independent / Annibynnol
Sarah Elizabeth Hinks Independent
Dale Selvester Independent
Hawarden - Ewloe / Penarlâg - Ewlo Janet Anne Axworthy Independent / Annibynnol
Bill Cooper Independent
Dave Mackie Independent
Doreen Mackie Independent
Emma Louise Preece Welsh Labour / Llafur Cymru
Darren Wayne Sterry Independent
Linda Thomas Welsh Labour / Llafur Cymru
Hawarden - Mancot / Penarlâg - Mancot Hayley Selvester Independent
Ralph Small Independent / Annibynnol
Raphaelle Soffe Welsh Conservative Party Candidate / Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Sam Swash Welsh Labour / Llafur Cymru
Ant Turton Independent / Annibynnol
Higher Kinnerton / Kinnerton Uchaf Mike Allport Independent
Klaus Armstrong-Braun Independent
Martin King Independent
Jane Liddle Independent
Jason Mortimer Independent
Carroll Nugent Independent / Annibynnol
Christopher David Upton Independent
Holywell - Central / Treffynnon - Canol Pat Corbett Independent
Ted Palmer Welsh Labour / Llafur Cymru
Daniel Thomas Independent
Holywell - East / Treffynnon - Dwyrain Linda Louise Corbett Independent
Ian Hodge Independent / Annibynnol
Joe Johnson Welsh Labour / Llafur Cymru
Holywell - Greenfield / Treffynnon - Maes Glas Rosetta Dolphin Independent / Annibynnol
Mike Jones Welsh Labour / Llafur Cymru
Siobhan Rush Independent / Annibynnol
Barry Scragg Welsh Labour / Llafur Cymru
Matt Sprake Welsh Conservative Party Candidate / Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Holywell - West / Treffynnon - Gorllwin Chris Argent Independent / Annibynnol
Lynda Ann Carter Independent / Annibynnol
Paul Johnson Welsh Labour and Co-operative Party / Llafur a'r Blaid Gydweithredol Cymru
Jenny Amelia Jones Welsh Labour / Llafur Cymru
Hope - Hope / Yr Hôb - Yr Hôb Christine Cunnah
Lynn Davies Independent / Annibynnol
Barry Hughes Independent
Allan Parsonage
David Roberts
Christine Mary Sheibani Welsh Labour / Llafur Cymru
Myra Doreen Williams
Leeswood and Pontblyddyn - Leeswood / Coed-llai a Pontblyddyn - Coed-llai Joseph Caruana Independent / Annibynnol
David James Foster Independent
Ray Hughes
Timothy Hughes
Shaun Owen Independent / Annibynnol
Lesley Richardson Independent / Annibynnol
Eddie Saul Independent
Leah Thomas-Coleman
Richard Williams
Leeswood and Pontblyddyn - Pontblyddyn / Coed-llai a Pontblyddyn - Pontblyddyn Jayne Atkinson
Graham John Sherwood
Llanasa - Axton / Llanasa - Acstyn David Martyn Brown Independent / Annibynnol
Gill Fisher
Mike Williams Independent
Llanasa - Ffynnongroyw / Llanasa - Ffynnongroyw Glyn Banks Independent / Annibynnol
Elena Charlton-Fleming
Ellen Harvey Independent
Islwyn Luke
Jennifer Roberts
Llanasa - Gronant / Llanasa - Gronant Sian Braun Independent / Annibynnol
Jane Hughes Independent
John Larner Independent
Gina Maddison Welsh Labour / Llafur Cymru
John Williams Independent
Llanfynydd - Cefn y Bedd / Llanfynydd - Cefn y Bedd Rachel Susan Edwards
Stephen David Owen Independent / Annibynnol
Clive Rhodes
Llanfynydd - Cymau / Llanfynydd - Cymau Dave Hughes Welsh Labour / Llafur Cymru
Andrew Partridge Independent
Llanfynydd - Ffrith / Llanfynydd - Ffrith Joan Lewis Jones Independent / Annibynnol
Andrew Roberts
Lee Alexander Williams
Llanfynydd - Pontybodkin / Llanfynydd - Pontybotgin Jan Jones
Mold - Broncoed / Yr Wyddgrug - Broncoed Haydn Bateman Independent
Teresa Carberry Welsh Labour / Llafur Cymru
Tim Maunders Independent
Darren Norman Welsh Labour / Llafur Cymru
Mold - East / Yr Wyddgrug - Dwyrain Paul Beacher Independent
Chris Bithell Welsh Labour / Llafur Cymru
Bryan Michael Grew Welsh Labour / Llafur Cymru
Sarah Taylor Welsh Labour / Llafur Cymru
Mold - South / Yr Wyddgrug - De Geoff Collett Welsh Labour / Llafur Cymru
Robin John Tracy Guest Welsh Liberal Democrats - Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Catherine Hill Welsh Labour / Llafur Cymru
Haydn Wynne Jones Independent / Annibynnol
Mold - West / Yr Wyddgrug - Gorllwein Tina Susan Claydon Welsh Labour / Llafur Cymru
Joanne Edwards Welsh Liberal Democrats - Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Brian Lloyd Independent / Annibynnol
Geoffrey Matthias Independent
Mostyn - Mostyn / Mostyn - Mostyn Pam Banks Independent / Annibynnol
Sarah Calvert Independent
Patrick Heesom Independent
David Robert Seddon Independent
Mostyn - Rhewl Mostyn / Mostyn - Rhewl Mostyn Michael Lewis-Jones Independent
Nannerch / Nannerch Huw Morgan
Marc Haydn Owen Independent
Gareth Wyn Williams Annibynnol / Independent
Nercwys / Nercwys Ken Bickerton
Kathy Cracknell Welsh Conservative Party Candidate / Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Melissa Denise Morgan Independent / Annibynnol
Jean Price
Brian Christopher Roberts
Clive Paul Roberts
Paul Roberts Independent
Cordula Thomas
Northop - Northop / Llaneurgain - Llaneurgain Alison Anne Brebner
Robert Mackey Independent
Linda Scott Independent / Annibynnol
Northop - Sychdyn / Llaneurgain - Sychdyn Cara Elizabeth Baker
Marion Bateman Independent
Pauline Lawton-Hughes Independent
Joanne Marie Ellen Millar
Northop Hall / Northop Hall Wendy Catherall
Peter Gibson Independent
John Golledge Independent
Steve Perry Independent / Annibynnol
Elaine Price
Martin Richardson Independent
Linda Thew Independent / Annibynnol
Penyffordd / Pen-y-ffordd Paul Blackman Welsh Labour / Llafur Cymru
Alasdair Ibbotson Welsh Labour / Llafur Cymru
Julie Jones Independent / Annibynnol
Jeff Priddin Independent
Pat Ransome Independent / Annibynnol
Andy Sloan
Roy Alan Wakelam Independent / Annibynnol
David Walker Welsh Labour / Llafur Cymru
David Williams
Susie Diane Williams Independent / Annibynnol
Queensferry - Queensferry / Queensferry - Queensferry Christine Jones Welsh Labour / Llafur Cymru
Lesley Povey Independent
David Wisinger Welsh Labour / Llafur Cymru
Queensferry - Sandycroft / Queensferry - Sandycroft Patricia Belle Connah Independent / Annibynnol
Thomas Michael Frank Williams Independent
Keith Garrett
Mathew Hughes Independent
Dee Milner Independent
Karen Perry Independent
Susan Esther Salisbury Independent
Saltney - Mold Junction / Saltney - Cyffordd yr Wyddgrug Richard Lloyd Welsh Labour / Llafur Cymru
Saltney - Stonebridge / Saltney - Stonebridge Veronica Gay Independent / Annibynnol
Barrie Gregory Independent
Eileen Gregory Independent
Ann Christine Lloyd Independent / Annibynnol
Aled Roberts Independent / Annibynnol
Jason Shallcross Independent
Kim Shallcross Independent
Sealand / Sealand Gwyneth Bullock Independent
Jean Fairbrother Independent
Ashley Kevin Griffiths Welsh Labour / Llafur Cymru
Barbara Elaine Hinds Independent
Bob James
Christine Jones Welsh Labour / Llafur Cymru
Norman Jones Welsh Labour / Llafur Cymru
Alexander Newton Lewis Welsh Labour / Llafur Cymru
Lionel Prouve Welsh Liberal Democrats - Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Mary Southall Independent
Linda Thomas Welsh Labour / Llafur Cymru
Brian Ward Welsh Labour / Llafur Cymru
David Wisinger Welsh Labour / Llafur Cymru
Shotton - East / Shotton - Dwyrain Gary Cooper Welsh Labour / Llafur Cymru
David Evans Welsh Labour / Llafur Cymru
Mike Evans Independent / Annibynnol
Tom Oldfield Independent / Annibynnol
Shotton - Higher / Shotton - Uchaf "Ashy" Ashfield Independent
Gillian Brockley Welsh Labour / Llafur Cymru
Ron Davies Welsh Labour / Llafur Cymru
Ange Engle Welsh Labour / Llafur Cymru
Kelly Evans-Brown Independent / Annibynnol
Christopher John Risley Welsh Labour / Llafur Cymru
Shotton - West /Shotton - Gorllewin Sean Bibby Welsh Labour / Llafur Cymru
Elwyn Roy Jones Welsh Labour / Llafur Cymru
Doreen Mackie Independent
Dean Stenner Independent / Annibynnol
Trelawynd & Gwaenysgor - Gwaenysgor / Trelawnyd a Gwaenysgor - Gwaenysgor Peter Malcolm Jones Independent
Trelawynd & Gwaenysgor - Trelawynd / Trelawnyd a Gwaenysgor - Trelawnyd David Ellis Independent
Abigail Nia Jones Independent / Annibynnol
Edward Lloyd-Ellis Independent / Annibynnol
Ian Papworth Independent
Andrew Richards
Bridget Richards
Treuddyn / Treuddyn Eva Bech Welsh Labour / Llafur Cymru
Roger Cracknell Welsh Conservative Party Candidate / Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Christine Hughes
Barry John Jones
Allan Marshall Annibynnol / Independent
Carol Metcalf
Daniel Roberts
Gill Short
Whitford - Whitford / Chwitffordd - Chwitffordd Tim Barks
Chris Dolphin Independent / Annibynnol
Richard Dolphin Independent / Annibynnol
Matthew Foster Independent / Annibynnol
Billy Glynn Independent / Annibynnol
Sharon James
Caradoc Wyn Jones
Matthew John Marshall Independent
Paul Cameron Urquhart
Emma Warbrick
Ysceifiog / Ysceifiog John Davies Independent
Nesta Myfanwy Davies
Phillip Griffiths
Isobel Lilian Kendrick
Andrew Parsley Independent
Elizabeth Ann Rowlands Independent