Manylion cyswllt

Pwyllgor Newid yn yr Hinsawdd

Cyng Alasdair Ibbotson (Cadeirydd)

c/o Members' Services
County Hall
Mold
CH7 6NA

07907 879764

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Alasdair Ibbotson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Alasdair Ibbotson fel ffeil CSV

alasdair.ibbotson@flintshire.gov.uk

Cyng Mared Eastwood

c/o Civic & Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07860866710

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mared Eastwood fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mared Eastwood fel ffeil CSV

mared.eastwood@flintshire.gov.uk

Cyng Mel Buckley

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mel Buckley fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mel Buckley fel ffeil CSV

mel.buckley@flintshire.gov.uk

Cyng Geoff Collett

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 756582

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel ffeil CSV

geoff.collett@flintshire.gov.uk

Cyng Ron Davies

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07786570591

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel ffeil CSV

Ron.Davies@flintshire.gov.uk

Cyng Ted Palmer

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 714984

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ted Palmer fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ted Palmer fel ffeil CSV

ted.palmer@flintshire.gov.uk

Cyng Fran Lister

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Fran Lister fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Fran Lister fel ffeil CSV

fran.lister@flintshire.gov.uk