Manylion cyswllt

Pwyllgor Adfer

Cyng Richard Jones (Chairman)

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 546982

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Jones fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Jones fel ffeil CSV

richard.jones@flintshire.gov.uk

Cyng Mike Allport

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 660796

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Allport fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Allport fel ffeil CSV

mike.allport@flintshire.gov.uk

Cyng Marion Bateman

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 754510

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel ffeil CSV

marion.bateman@flintshire.gov.uk

Cyng Helen Brown

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07497767981

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Helen Brown fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Helen Brown fel ffeil CSV

helen.brown@flintshire.gov.uk

Cyng Clive Carver

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01244 458102

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Clive Carver fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Clive Carver fel ffeil CSV

clive.carver@flintshire.gov.uk

Cyng Geoff Collett

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 756582

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel ffeil CSV

geoff.collett@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Cunningham

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 731773

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Cunningham fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Cunningham fel ffeil CSV

paul.cunningham@flintshire.gov.uk

Cyng David Healey

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01978 761523

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Healey fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Healey fel ffeil CSV

david.healey@flintshire.gov.uk

Cyng Patrick Heesom

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07428613946

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Patrick Heesom fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Patrick Heesom fel ffeil CSV

patrick.heesom@flintshire.gov.uk

Cyng Joe Johnson (Vice-Chair)

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

0780 7651761

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Joe Johnson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Joe Johnson fel ffeil CSV

joe.johnson@flintshire.gov.uk

Cyng Hilary McGuill

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 757350

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Hilary McGuill fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Hilary McGuill fel ffeil CSV

hilary.mcguill@flintshire.gov.uk

Cyng Vicky Perfect

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 733078
07891 730254

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Vicky Perfect fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Vicky Perfect fel ffeil CSV

vicky.perfect@flintshire.gov.uk

Cllr Kevin Rush

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07592 738458

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Kevin Rush fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Kevin Rush fel ffeil CSV

kevin.rush@flintshire.gov.uk