Manylion cyswllt

Cyd-Bwyllgor Trosolwg a Chraffu Addysg, Ieuenctid a Diwylliant a Gofal Cymdeithasol ac Iechyd

Cyng Mike Allport

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 660796

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Allport fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Allport fel ffeil CSV

mike.allport@flintshire.gov.uk

Cyng Janet Axworthy

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01244 533100

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Janet Axworthy fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Janet Axworthy fel ffeil CSV

janet.axworthy@flintshire.gov.uk

Cyng Marion Bateman

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 754510

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel ffeil CSV

marion.bateman@flintshire.gov.uk

Cyng Sian Braun

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01745 855622

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sian Braun fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sian Braun fel ffeil CSV

sian.braun@flintshire.gov.uk

Cyng Bob Connah

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 537842

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Bob Connah fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Bob Connah fel ffeil CSV

bob.connah@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Cunningham

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 731773

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Cunningham fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Cunningham fel ffeil CSV

paul.cunningham@flintshire.gov.uk

Cyng Jean S Davies

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07814115557

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Jean S Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Jean S Davies fel ffeil CSV

jean.davies@flintshire.gov.uk

Cyng Carol Ellis

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 544906

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Carol Ellis fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Carol Ellis fel ffeil CSV

carol.ellis@flintshire.gov.uk

Cyng David Healey

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01978 761523

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Healey fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Healey fel ffeil CSV

david.healey@flintshire.gov.uk

Cyng Gladys Healey

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01978 761523

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Gladys Healey fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Gladys Healey fel ffeil CSV

gladys.healey@flintshire.gov.uk

Cyng Cindy Hinds

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01978 761354

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Cindy Hinds fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Cindy Hinds fel ffeil CSV

cindy.hinds@flintshire.gov.uk

Cyng Joe Johnson

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

0780 7651761

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Joe Johnson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Joe Johnson fel ffeil CSV

joe.johnson@flintshire.gov.uk

Cyng Tudor Jones

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07751001045

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Tudor Jones fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Tudor Jones fel ffeil CSV

tudor.jones@flintshire.gov.uk

Cyng Mike Lowe

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07807817363

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Lowe fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Lowe fel ffeil CSV

mike.lowe@flintshire.gov.uk

Cyng Dave Mackie

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 538241

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel ffeil CSV

david.mackie@flintshire.gov.uk

Cyng Hilary McGuill

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 757350

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Hilary McGuill fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Hilary McGuill fel ffeil CSV

hilary.mcguill@flintshire.gov.uk

Cyng Michelle Perfect

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 763735

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Michelle Perfect fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Michelle Perfect fel ffeil CSV

michelle.perfect@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Smith

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 830832

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Smith fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Smith fel ffeil CSV

ian.smith@flintshire.gov.uk

Cyng Martin White

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07429094376

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Martin White fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Martin White fel ffeil CSV

martin.white@flintshire.gov.uk

Cyng David Wisinger

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07799825696

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel ffeil CSV

david.wisinger@flintshire.gov.uk

Lynn Bartlett

(Ni roddwyd cyfeiriad)

David Hytch

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Rebecca Stark

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Wendy White

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Janet Kelly (Secretary)

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Maureen Potter (Secretary)

(Ni roddwyd cyfeiriad)