Manylion cyswllt

Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Cymuned, Tai ac Asedau

Cyng Ian Dunbar (Chairman)

1 Wepre Hall Crescent
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4HZ

01244 813920

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel ffeil CSV

ian.dunbar@flintshire.gov.uk

Cyng Helen Brown

25 New Park Road
Aston Park
Deeside
Flintshire
CH5 1XD

07497767981

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Helen Brown fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Helen Brown fel ffeil CSV

hbastonpark@gmail.com

Cyng Geoff Collett

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 756582

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel ffeil CSV

geoff.collett@flintshire.gov.uk

Cyng David Cox

3 Beech Grove
Manor Estate
Flint
Flintshire
CH6 5RY

01352 735333
07933 256989

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel ffeil CSV

david.cox@flintshire.gov.uk

Cyng Ron Davies

32 Dale Road
Aston Park
Queensferry
Flintshire
CH5 1XE

01244 811828

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel ffeil CSV

Ron.Davies@flintshire.gov.uk

Cyng Adele Davies-Cooke

Gerddi-Duon Farm
Gwysaney
Denbigh Road
Mold
CH7 5HE

01352 759034

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Adele Davies-Cooke fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Adele Davies-Cooke fel ffeil CSV

adele.davies-cooke@flintshire.gov.uk

Cyng Mared Eastwood

c/o Civic & Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07860866710

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mared Eastwood fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mared Eastwood fel ffeil CSV

mared.eastwood@flintshire.gov.uk

Cyng Veronica Gay

c/o County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07790751690

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Veronica Gay fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Veronica Gay fel ffeil CSV

saltneystonebridge@hotmail.com

Cyng Ray Hughes (Vice-Chair)

c/o Civic & Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 771372

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel ffeil CSV

raymond.hughes@flintshire.gov.uk

Cyng Dennis Hutchinson

Newlyn
Padeswood Road
Buckley
Flintshire
CH7 2JW

01244 543907
07966 405212

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dennis Hutchinson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dennis Hutchinson fel ffeil CSV

dennis.hutchinson@flintshire.gov.uk

Cyng Brian Lloyd

Pwll Glas Farm Cottage
Gwernaffield Road
Mold
Flintshire
CH7 1RQ

01352 753107

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel ffeil CSV

brian.lloyd@flintshire.gov.uk

Cllr Kevin Rush

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07592 738458

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Kevin Rush fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Kevin Rush fel ffeil CSV