Manylion cyswllt

Penderfyniadau Aelodau Cabinet Unigol

Cyng Glyn Banks

Bodwyn
Tanlan
Ffynnongroyw, Holywell
Flintshire
CH8 9JH

01745 561641

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Glyn Banks fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Glyn Banks fel ffeil CSV

glyn.banks@flintshire.gov.uk

Cyng Chris Bithell

'The Coppins'
88 Hendy Road
Mold
Flintshire
CH7 1QR

01352 754578

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Bithell fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Bithell fel ffeil CSV

chris.bithell@hotmail.com

Cyng Derek Butler

19 Hawker Close
Broughton
Flintshire
CH4 0SQ

01244 536760

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Derek Butler fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Derek Butler fel ffeil CSV

derek.butler@flintshire.gov.uk

Cyng Dave Hughes

Tegfryn
Cymau Lane
Cymau
Flintshire
LL11 5EW

01978 762726

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Hughes fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Hughes fel ffeil CSV

dave.hughes@flintshire.gov.uk

Cyng Christine Jones

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07510829041

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Christine Jones fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Christine Jones fel ffeil CSV

christine.m.jones@flintshire.gov.uk

Cyng Billy Mullin

8 Willow Way
Broughton
Flintshire
CH4 0RH

01244 531413

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Billy Mullin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Billy Mullin fel ffeil CSV

billy.mullin@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Roberts

12 Maes Teg
Flint
Flintshire
CH6 5TQ

01352 761584

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Roberts fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Roberts fel ffeil CSV

ian.b.roberts@flintshire.gov.uk

Cyng Carolyn Thomas

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 770946

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Carolyn Thomas fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Carolyn Thomas fel ffeil CSV

carolyn.thomas@flintshire.gov.uk