Manylion cyswllt

Joint Community & Enterprise and Social & Health Care Overview & Scrutiny Committee

Cyng Mike Allport

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 660796

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Allport fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Allport fel ffeil CSV

mike.allport@flintshire.gov.uk

Cyng Sian Braun

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01745 855622

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sian Braun fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sian Braun fel ffeil CSV

sian.braun@flintshire.gov.uk

Cyng Helen Brown

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07497767981

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Helen Brown fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Helen Brown fel ffeil CSV

helen.brown@flintshire.gov.uk

Cyng David Cox

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01352 702151/2152

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel ffeil CSV

david.cox@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Cunningham

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 731773

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Cunningham fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Cunningham fel ffeil CSV

paul.cunningham@flintshire.gov.uk

Cyng Jean S Davies

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07814115557

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Jean S Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Jean S Davies fel ffeil CSV

jean.davies@flintshire.gov.uk

Cyng Rob Davies

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07486 649416

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rob Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rob Davies fel ffeil CSV

robert.davies@flintshire.gov.uk

Cyng Ron Davies

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 811828
07786570591

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel ffeil CSV

Ron.Davies@flintshire.gov.uk

Cyng Rosetta Dolphin

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 713415
07412274922

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rosetta Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rosetta Dolphin fel ffeil CSV

rosetta.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Dunbar

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07790192924

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel ffeil CSV

ian.dunbar@flintshire.gov.uk

Cyng Andy Dunbobbin

c/o Civic and Member Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Dunbobbin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Dunbobbin fel ffeil CSV

andrew.dunbobbin@flintshire.gov.uk

Cyng Mared Eastwood

c/o Civic & Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07860866710

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mared Eastwood fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mared Eastwood fel ffeil CSV

mared.eastwood@flintshire.gov.uk

Cyng Carol Ellis

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 544906

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Carol Ellis fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Carol Ellis fel ffeil CSV

carol.ellis@flintshire.gov.uk

Cyng Gladys Healey

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01978 761523

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Gladys Healey fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Gladys Healey fel ffeil CSV

gladys.healey@flintshire.gov.uk

Cyng Cindy Hinds

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01978 761354

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Cindy Hinds fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Cindy Hinds fel ffeil CSV

cindy.hinds@flintshire.gov.uk

Cyng Ray Hughes

c/o Civic & Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 771372

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel ffeil CSV

raymond.hughes@flintshire.gov.uk

Cyng Dennis Hutchinson

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 543907
07966 405212

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dennis Hutchinson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dennis Hutchinson fel ffeil CSV

dennis.hutchinson@flintshire.gov.uk

Cyng Brian Lloyd

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07734579898

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel ffeil CSV

brian.lloyd@flintshire.gov.uk

Cyng Mike Lowe

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07807817363

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Lowe fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Lowe fel ffeil CSV

mike.lowe@flintshire.gov.uk

Cyng Dave Mackie

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 538241

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel ffeil CSV

david.mackie@flintshire.gov.uk

Cyng Hilary McGuill

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 757350

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Hilary McGuill fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Hilary McGuill fel ffeil CSV

hilary.mcguill@flintshire.gov.uk

Cyng Ted Palmer

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 714984

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ted Palmer fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ted Palmer fel ffeil CSV

ted.palmer@flintshire.gov.uk

Cllr Kevin Rush

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07592 738458

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Kevin Rush fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Kevin Rush fel ffeil CSV

kevin.rush@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Shotton

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 810467

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel ffeil CSV

paul.shotton@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Smith

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 830832

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Smith fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Smith fel ffeil CSV

ian.smith@flintshire.gov.uk

Cyng Martin White

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07429094376

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Martin White fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Martin White fel ffeil CSV

martin.white@flintshire.gov.uk

Cyng David Wisinger

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07799825696

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel ffeil CSV

david.wisinger@flintshire.gov.uk