Manylion cyswllt

Pwyllgor Cynllunio

Cyng David Wisinger (Chairman)

7 Church Cottages
Sealand Road
Sealand
Flintshire
CH1 6BR

01244 880811
07799825696

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel ffeil CSV

david.wisinger@flintshire.gov.uk

Cyng Mike Allport

63 Main Road
Higher Kinnerton
Flintshire
CH4 9AJ

01244 660796

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Allport fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Allport fel ffeil CSV

mike.allport@flintshire.gov.uk

Cyng Bernie Attridge

95 Fron Road
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4PJ

01244 812440

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Bernie Attridge fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Bernie Attridge fel ffeil CSV

bernie.attridge@flintshire.gov.uk

Cyng Chris Bithell

'The Coppins'
88 Hendy Road
Mold
Flintshire
CH7 1QR

01352 754578

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Bithell fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Bithell fel ffeil CSV

chris.bithell@hotmail.com

Cyng Derek Butler

19 Hawker Close
Broughton
Flintshire
CH4 0SQ

01244 536760

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Derek Butler fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Derek Butler fel ffeil CSV

derek.butler@flintshire.gov.uk

Cyng Chris Dolphin

11 Ffordd Aelwyd
Carmel
Holywell
Flintshire
CH8 8SH

01352 713415

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel ffeil CSV

chris.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Dunbar

1 Wepre Hall Crescent
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4HZ

01244 813920

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel ffeil CSV

ian.dunbar@flintshire.gov.uk

Cyng Veronica Gay

c/o County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07790751690

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Veronica Gay fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Veronica Gay fel ffeil CSV

saltneystonebridge@hotmail.com

Cyng Gladys Healey

'Avalon'
7 Mountain Close
Hope
Flintshire
LL12 9SE

01978 761523

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Gladys Healey fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Gladys Healey fel ffeil CSV

gladys.healey@flintshire.gov.uk

Cyng Patrick Heesom

Pentre Ucha Farm
Gwespyr
Holywell
Flintshire
CH8 9LW

07428613946

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Patrick Heesom fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Patrick Heesom fel ffeil CSV

patrick.heesom@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Johnson

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07974 109188

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Johnson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Johnson fel ffeil CSV

paul.johnson@flintshire.gov.uk

Cyng Christine Jones

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07510829041

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Christine Jones fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Christine Jones fel ffeil CSV

christine.m.jones@flintshire.gov.uk

Cyng Richard Jones

Cartref am Byth
60 Little Mountain Road
Buckley
Flintshire
CH7 3BY

01244 546982

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Jones fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Jones fel ffeil CSV

richard.jones@flintshire.gov.uk

Cyng Richard Lloyd (Vice-Chair)

'Cornerways'
2 Saltney Ferry Road
Saltney Ferry
Flintshire
CH4 0BN

01244 682480

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Lloyd fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Lloyd fel ffeil CSV

richard.lloyd@flintshire.gov.uk

Cyng Mike Peers

7 Pinewood Road
Drury
Buckley
Flintshire
CH7 3JZ

01244 546115

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Peers fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Peers fel ffeil CSV

mike.peers@flintshire.gov.uk

Cyng Neville Phillips

Highfield
Tabernacle Street
Buckley
Flintshire
CH7 2JT

01244 543188

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Neville Phillips fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Neville Phillips fel ffeil CSV

neville.phillips@flintshire.gov.uk

Cyng Owen Thomas

Bryn Gwawr
Ffordd Y Berth
Cilcain
Flintshire
CH7 5NE

01352 740056

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Owen Thomas fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Owen Thomas fel ffeil CSV

owen.thomas@flintshire.gov.uk