Manylion cyswllt

Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Newid Sefydliadol

Cyng Dave Mackie (Chairman)

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 538241

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel ffeil CSV

david.mackie@flintshire.gov.uk

Cyng Janet Axworthy

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01244 533100

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Janet Axworthy fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Janet Axworthy fel ffeil CSV

janet.axworthy@flintshire.gov.uk

Cyng Marion Bateman

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 754510

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel ffeil CSV

marion.bateman@flintshire.gov.uk

Cyng Sean Bibby

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 816791

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sean Bibby fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sean Bibby fel ffeil CSV

sean.bibby@flintshire.gov.uk

Cyng Geoff Collett (Vice-Chair)

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 756582

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel ffeil CSV

geoff.collett@flintshire.gov.uk

Cyng Andy Dunbobbin

c/o Civic and Member Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Dunbobbin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Dunbobbin fel ffeil CSV

andrew.dunbobbin@flintshire.gov.uk

Cyng Carol Ellis

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 544906

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Carol Ellis fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Carol Ellis fel ffeil CSV

carol.ellis@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Johnson

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07974 109188

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Johnson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Johnson fel ffeil CSV

paul.johnson@flintshire.gov.uk

Cyng Tudor Jones

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07751001045

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Tudor Jones fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Tudor Jones fel ffeil CSV

tudor.jones@flintshire.gov.uk

Cyng Brian Lloyd

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07734579898

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel ffeil CSV

brian.lloyd@flintshire.gov.uk

Cllr Kevin Rush

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07592 738458

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Kevin Rush fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Kevin Rush fel ffeil CSV

kevin.rush@flintshire.gov.uk

Cyng Ralph Small

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07734 786578

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ralph Small fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ralph Small fel ffeil CSV

ralph.small@flintshire.gov.uk

Cyng Martin White

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07429094376

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Martin White fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Martin White fel ffeil CSV

martin.white@flintshire.gov.uk

Cyng Andy Williams

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07766297608

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Williams fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Williams fel ffeil CSV

andy.williams@flintshire.gov.uk

Cyng David Wisinger

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07799825696

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel ffeil CSV

david.wisinger@flintshire.gov.uk