Manylion cyswllt

Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Addysg ac Ieuenctid

Cyng David Healey (Chairman)

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01978 761523

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Healey fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Healey fel ffeil CSV

david.healey@flintshire.gov.uk

Cyng Janet Axworthy

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01244 533100

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Janet Axworthy fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Janet Axworthy fel ffeil CSV

janet.axworthy@flintshire.gov.uk

Cyng Sian Braun

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01745 855622

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sian Braun fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sian Braun fel ffeil CSV

sian.braun@flintshire.gov.uk

Cyng Geoff Collett

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 756582

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel ffeil CSV

geoff.collett@flintshire.gov.uk

Cyng Bob Connah

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 537842

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Bob Connah fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Bob Connah fel ffeil CSV

bob.connah@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Cunningham

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 731773

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Cunningham fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Cunningham fel ffeil CSV

paul.cunningham@flintshire.gov.uk

Cyng Andy Dunbobbin

c/o Civic and Member Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Dunbobbin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Dunbobbin fel ffeil CSV

andrew.dunbobbin@flintshire.gov.uk

Cyng Gladys Healey

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01978 761523

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Gladys Healey fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Gladys Healey fel ffeil CSV

gladys.healey@flintshire.gov.uk

Cyng Patrick Heesom

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07428613946

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Patrick Heesom fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Patrick Heesom fel ffeil CSV

patrick.heesom@flintshire.gov.uk

Cyng Tudor Jones

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07751001045

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Tudor Jones fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Tudor Jones fel ffeil CSV

tudor.jones@flintshire.gov.uk

Cyng Dave Mackie

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 538241

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel ffeil CSV

david.mackie@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Smith

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 830832

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Smith fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Smith fel ffeil CSV

ian.smith@flintshire.gov.uk

Cyng Martin White

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07429094376

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Martin White fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Martin White fel ffeil CSV

martin.white@flintshire.gov.uk

Lynn Bartlett

(Ni roddwyd cyfeiriad)

David Hytch (Vice-Chair)

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Rebecca Stark

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Wendy White

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Maureen Potter (Secretary)

(Ni roddwyd cyfeiriad)