Manylion cyswllt

(Wedi dod i ben) Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Proffil a Phartneriaethau Cymunedol ar y Cyd a Dysgu Gydol Oes

Cyng Marion Bateman

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 754510

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel ffeil CSV

marion.bateman@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Cunningham

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 731773

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Cunningham fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Cunningham fel ffeil CSV

paul.cunningham@flintshire.gov.uk

Cyng Adele Davies-Cooke

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 759034

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Adele Davies-Cooke fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Adele Davies-Cooke fel ffeil CSV

adele.davies-cooke@flintshire.gov.uk

Cyng Chris Dolphin

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 713415

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel ffeil CSV

chris.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng Ray Hughes

c/o Civic & Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 771372

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel ffeil CSV

raymond.hughes@flintshire.gov.uk

Cyng Dave Mackie

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 538241

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel ffeil CSV

david.mackie@flintshire.gov.uk

Cyng Vicky Perfect

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 733078
07891 730254

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Vicky Perfect fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Vicky Perfect fel ffeil CSV

vicky.perfect@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Roberts

(Ni roddwyd cyfeiriad)

01352 761584

ian.b.roberts@flintshire.gov.uk

Janine Beggan

(Ni roddwyd cyfeiriad)

David Hytch

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Rita Price

Bishop's House
Sontley Road
Wrexham
LL13 7EQ

Rebecca Stark

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Rev. John Thelwell

(Ni roddwyd cyfeiriad)