Manylion cyswllt

(Wedi dod i ben) Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Tai a’r Amgylchedd ar y Cyd

Cyng Haydn Bateman

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 754510

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Haydn Bateman fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Haydn Bateman fel ffeil CSV

haydn.bateman@flintshire.gov.uk

Cyng David Cox

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01352 702151/2152

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel ffeil CSV

david.cox@flintshire.gov.uk

Cyng Ron Davies

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 811828
07786570591

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel ffeil CSV

Ron.Davies@flintshire.gov.uk

Cyng Chris Dolphin

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 713415

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel ffeil CSV

chris.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng Rosetta Dolphin

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 713415
07412274922

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rosetta Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rosetta Dolphin fel ffeil CSV

rosetta.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Dunbar

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07790192924

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel ffeil CSV

ian.dunbar@flintshire.gov.uk

Cyng David Evans

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 509827

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Evans fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Evans fel ffeil CSV

david.evans@flintshire.gov.uk

Cyng Veronica Gay

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01352 702151
07790751690

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Veronica Gay fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Veronica Gay fel ffeil CSV

veronica.gay@flintshire.gov.uk

Cyng George Hardcastle

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 814572

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng George Hardcastle fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng George Hardcastle fel ffeil CSV

george.hardcastle@flintshire.gov.uk

Cyng Cindy Hinds

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01978 761354

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Cindy Hinds fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Cindy Hinds fel ffeil CSV

cindy.hinds@flintshire.gov.uk

Cyng Ray Hughes

c/o Civic & Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 771372

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel ffeil CSV

raymond.hughes@flintshire.gov.uk

Cyng Joe Johnson

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

0780 7651761

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Joe Johnson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Joe Johnson fel ffeil CSV

joe.johnson@flintshire.gov.uk

Cyng Colin Legg

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Colin Legg fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Colin Legg fel ffeil CSV

Cyng Brian Lloyd

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07734579898

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel ffeil CSV

brian.lloyd@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Shotton

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 810467

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel ffeil CSV

paul.shotton@flintshire.gov.uk