Manylion cyswllt

(Wedi dod i ben) Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Dysgu Gydol oes a Iechyd a Gofal Cymdeithasol

Cyng Marion Bateman

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 754510

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel ffeil CSV

marion.bateman@flintshire.gov.uk

Cyng Adele Davies-Cooke

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 759034

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Adele Davies-Cooke fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Adele Davies-Cooke fel ffeil CSV

adele.davies-cooke@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Dunbar

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07790192924

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel ffeil CSV

ian.dunbar@flintshire.gov.uk

Cyng Andy Dunbobbin

c/o Civic and Member Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Dunbobbin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Dunbobbin fel ffeil CSV

andrew.dunbobbin@flintshire.gov.uk

Cyng Carol Ellis

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 544906

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Carol Ellis fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Carol Ellis fel ffeil CSV

carol.ellis@flintshire.gov.uk

Cyng Veronica Gay

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01352 702151
07790751690

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Veronica Gay fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Veronica Gay fel ffeil CSV

veronica.gay@flintshire.gov.uk

Cyng Cindy Hinds

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01978 761354

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Cindy Hinds fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Cindy Hinds fel ffeil CSV

cindy.hinds@flintshire.gov.uk

Cyng Ray Hughes

c/o Civic & Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 771372

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel ffeil CSV

raymond.hughes@flintshire.gov.uk

Cyng Colin Legg

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Colin Legg fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Colin Legg fel ffeil CSV

Cyng Brian Lloyd

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07734579898

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel ffeil CSV

brian.lloyd@flintshire.gov.uk

Cyng Mike Lowe

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07807817363

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Lowe fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Lowe fel ffeil CSV

mike.lowe@flintshire.gov.uk

Cyng Dave Mackie

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 538241

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel ffeil CSV

david.mackie@flintshire.gov.uk

Cyng Hilary McGuill

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 757350

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Hilary McGuill fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Hilary McGuill fel ffeil CSV

hilary.mcguill@flintshire.gov.uk

Cyng Vicky Perfect

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 733078
07891 730254

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Vicky Perfect fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Vicky Perfect fel ffeil CSV

vicky.perfect@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Roberts

(Ni roddwyd cyfeiriad)

01352 761584

ian.b.roberts@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Shotton

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 810467

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel ffeil CSV

paul.shotton@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Smith

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 830832

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Smith fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Smith fel ffeil CSV

ian.smith@flintshire.gov.uk

Cyng David Wisinger

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07799825696

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel ffeil CSV

david.wisinger@flintshire.gov.uk

Janine Beggan

(Ni roddwyd cyfeiriad)

David Hytch

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Rita Price

Bishop's House
Sontley Road
Wrexham
LL13 7EQ

Rebecca Stark

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Rev. John Thelwell

(Ni roddwyd cyfeiriad)