Manylion cyswllt

Pwyllgor Trwyddedu

Cyng Tony Sharps (Chairman)

'Gentone'
Village Road
Northop Hall
Flintshire
CH7 6HS

01244 830109

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Tony Sharps fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Tony Sharps fel ffeil CSV

Cyng Helen Brown

25 New Park Road
Aston Park
Deeside
Flintshire
CH5 1XD

07497767981

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Helen Brown fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Helen Brown fel ffeil CSV

hbastonpark@gmail.com

Cyng David Cox

3 Beech Grove
Manor Estate
Flint
Flintshire
CH6 5RY

01352 735333
07933 256989

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel ffeil CSV

david.cox@flintshire.gov.uk

Cyng Ron Davies

32 Dale Road
Aston Park
Queensferry
Flintshire
CH5 1XE

01244 811828

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel ffeil CSV

Ron.Davies@flintshire.gov.uk

Cyng Adele Davies-Cooke

Gerddi-Duon Farm
Gwysaney
Denbigh Road
Mold
CH7 5HE

01352 759034

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Adele Davies-Cooke fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Adele Davies-Cooke fel ffeil CSV

adele.davies-cooke@flintshire.gov.uk

Cyng Chris Dolphin

11 Ffordd Aelwyd
Carmel
Holywell
Flintshire
CH8 8SH

01352 713415

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel ffeil CSV

chris.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng Rosetta Dolphin

11 Fford Aelwyd
Carmel
Holywell
Flintshire
CH8 8SH

01352 713415
07412274922

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rosetta Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rosetta Dolphin fel ffeil CSV

rosetta.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng Richard Lloyd

'Cornerways'
2 Saltney Ferry Road
Saltney Ferry
Flintshire
CH4 0BN

01244 682480

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Lloyd fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Lloyd fel ffeil CSV

richard.lloyd@flintshire.gov.uk

Cyng Mike Lowe

61 Forest Drive
Broughton
Flintshire
CH4 0QJ

01244 534961

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Lowe fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Lowe fel ffeil CSV

mike.lowe@flintshire.gov.uk

Cyng Ralph Small

60 Park Avenue
Hawarden
Deeside
Flintshire
CH5 3HZ

01244 531400
07734 786578

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ralph Small fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ralph Small fel ffeil CSV

ralph.small@flintshire.gov.uk

Cyng Martin White

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07429094376

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Martin White fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Martin White fel ffeil CSV

martin.white@flintshire.gov.uk

Cyng Andy Williams

‘Shangreen’
Field Farm Road
Buckley
Flintshire
CH7 2QY

01244 618442
07766297608

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Williams fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Williams fel ffeil CSV

andy.williams@flintshire.gov.uk