Manylion cyswllt

(Wedi dod i ben 07/05/15) Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Tai – yn awr - Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Cymunedau a Menter

Cyng David Cox

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01352 702151/2152

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel ffeil CSV

david.cox@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Cunningham

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 731773

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Cunningham fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Cunningham fel ffeil CSV

paul.cunningham@flintshire.gov.uk

Cyng Ron Davies

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 811828
07786570591

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel ffeil CSV

Ron.Davies@flintshire.gov.uk

Cyng Rosetta Dolphin

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 713415
07412274922

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rosetta Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rosetta Dolphin fel ffeil CSV

rosetta.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng George Hardcastle (Vice-Chair)

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 814572

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng George Hardcastle fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng George Hardcastle fel ffeil CSV

george.hardcastle@flintshire.gov.uk

Cyng Ray Hughes

c/o Civic & Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 771372

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel ffeil CSV

raymond.hughes@flintshire.gov.uk

Cyng Brian Lloyd

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07734579898

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel ffeil CSV

brian.lloyd@flintshire.gov.uk