Manylion cyswllt

Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Adnoddau Corfforaethol

Cyng Clive Carver (Chairman)

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01244 458102

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Clive Carver fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Clive Carver fel ffeil CSV

clive.carver@flintshire.gov.uk

Cyng Haydn Bateman

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 754510

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Haydn Bateman fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Haydn Bateman fel ffeil CSV

haydn.bateman@flintshire.gov.uk

Cyng Sean Bibby

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 816791

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sean Bibby fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sean Bibby fel ffeil CSV

sean.bibby@flintshire.gov.uk

Cyng Geoff Collett (Vice-Chair)

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 756582

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel ffeil CSV

geoff.collett@flintshire.gov.uk

Cyng Mared Eastwood

c/o Civic & Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07860866710

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mared Eastwood fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mared Eastwood fel ffeil CSV

mared.eastwood@flintshire.gov.uk

Cyng Patrick Heesom

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07428613946

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Patrick Heesom fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Patrick Heesom fel ffeil CSV

patrick.heesom@flintshire.gov.uk

Cyng Richard Jones

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 546982

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Jones fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Jones fel ffeil CSV

richard.jones@flintshire.gov.uk

Cyng Richard Lloyd

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 682480

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Lloyd fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Lloyd fel ffeil CSV

richard.lloyd@flintshire.gov.uk

Cllr Kevin Rush

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07592 738458

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Kevin Rush fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Kevin Rush fel ffeil CSV

kevin.rush@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Shotton

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 810467

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel ffeil CSV

paul.shotton@flintshire.gov.uk

Cyng Andy Williams

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07766297608

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Williams fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Williams fel ffeil CSV

andy.williams@flintshire.gov.uk

Cyng Arnold Woolley

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 549421

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Arnold Woolley fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Arnold Woolley fel ffeil CSV

arnold.woolley@flintshire.gov.uk