Manylion cyswllt

Cynghorwyr

Cyng Mike Allport

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 660796

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Allport fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Allport fel ffeil CSV

mike.allport@flintshire.gov.uk

Cyng Bernie Attridge

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 812440

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Bernie Attridge fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Bernie Attridge fel ffeil CSV

bernie.attridge@flintshire.gov.uk

Cyng Glyn Banks

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01745 561641

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Glyn Banks fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Glyn Banks fel ffeil CSV

glyn.banks@flintshire.gov.uk

Cllr Pam Banks

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Pam Banks fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Pam Banks fel ffeil CSV

pam.banks@flintshire.gov.uk

Cyng Marion Bateman

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 754510

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel ffeil CSV

marion.bateman@flintshire.gov.uk

Cyng Sean Bibby

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 816791

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sean Bibby fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sean Bibby fel ffeil CSV

sean.bibby@flintshire.gov.uk

Cyng Chris Bithell

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01352 754578

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Bithell fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Bithell fel ffeil CSV

christopher.bithell@flintshire.gov.uk

Cllr Gillian Brockley

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Gillian Brockley fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Gillian Brockley fel ffeil CSV

gillian.brockley@flintshire.gov.uk

Cyng Helen Brown

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07497767981

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Helen Brown fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Helen Brown fel ffeil CSV

helen.brown@flintshire.gov.uk

Cllr Mel Buckley

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Mel Buckley fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Mel Buckley fel ffeil CSV

mel.buckley@flintshire.gov.uk

Cllr Teresa Carberry

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07852354137

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Teresa Carberry fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Teresa Carberry fel ffeil CSV

teresa.carberry@flintshire.gov.uk

Cllr Tina Claydon

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07709953649

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Tina Claydon fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Tina Claydon fel ffeil CSV

tina.claydon@flintshire.gov.uk

Cllr David Coggins Cogan

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01352 741530

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr David Coggins Cogan fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr David Coggins Cogan fel ffeil CSV

david.coggins.cogan@flintshire.gov.uk

Cyng Geoff Collett

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 756582

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel ffeil CSV

geoff.collett@flintshire.gov.uk

Cllr Steve Copple

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07847568052

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Steve Copple fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Steve Copple fel ffeil CSV

steve.copple@flintshire.gov.uk

Cllr Bill Crease

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07842033164

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Bill Crease fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Bill Crease fel ffeil CSV

bill.crease@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Cunningham

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 731773

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Cunningham fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Cunningham fel ffeil CSV

paul.cunningham@flintshire.gov.uk

Cyng Jean S Davies

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07814115557

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Jean S Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Jean S Davies fel ffeil CSV

jean.davies@flintshire.gov.uk

Cyng Rob Davies

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07486 649416

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rob Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rob Davies fel ffeil CSV

robert.davies@flintshire.gov.uk

Cyng Ron Davies

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07786570591

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel ffeil CSV

Ron.Davies@flintshire.gov.uk

Cyng Adele Davies-Cooke

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 759034

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Adele Davies-Cooke fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Adele Davies-Cooke fel ffeil CSV

adele.davies-cooke@flintshire.gov.uk

Cyng Chris Dolphin

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 713415

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel ffeil CSV

chris.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng Rosetta Dolphin

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07412274922

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rosetta Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rosetta Dolphin fel ffeil CSV

rosetta.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng Mared Eastwood

c/o Civic & Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07860866710

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mared Eastwood fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mared Eastwood fel ffeil CSV

mared.eastwood@flintshire.gov.uk

Cyng Carol Ellis

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 544906

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Carol Ellis fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Carol Ellis fel ffeil CSV

carol.ellis@flintshire.gov.uk

Cyng David Evans

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 509827

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Evans fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Evans fel ffeil CSV

david.evans@flintshire.gov.uk

Cllr Chrissy Gee

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Chrissy Gee fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Chrissy Gee fel ffeil CSV

chrissy.gee@flintshire.gov.uk

Cyng David Healey

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01978 761523

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Healey fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Healey fel ffeil CSV

david.healey@flintshire.gov.uk

Cyng Gladys Healey

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01978 761523

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Gladys Healey fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Gladys Healey fel ffeil CSV

gladys.healey@flintshire.gov.uk

Cllr Ian Hodge

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01352 714805

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Ian Hodge fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Ian Hodge fel ffeil CSV

ian.hodge@flintshire.gov.uk

Cllr Andy Hughes

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Andy Hughes fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Andy Hughes fel ffeil CSV

andy.hughes@flintshire.gov.uk

Cyng Dave Hughes

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01978 762726

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Hughes fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Hughes fel ffeil CSV

dave.hughes@flintshire.gov.uk

Cyng Ray Hughes

c/o Civic & Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 771372
07794208550

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel ffeil CSV

raymond.hughes@flintshire.gov.uk

Cyng Dennis Hutchinson

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 543907
07966 405212

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dennis Hutchinson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dennis Hutchinson fel ffeil CSV

dennis.hutchinson@flintshire.gov.uk

Cllr Alasdair Ibbotson

c/o Members' Services
County Hall
Mold
CH7 6NA

07907 879764

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Alasdair Ibbotson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Alasdair Ibbotson fel ffeil CSV

alasdair.ibbotson@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Johnson

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07974 109188

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Johnson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Johnson fel ffeil CSV

paul.johnson@flintshire.gov.uk

Cyng Christine Jones

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07510829041

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Christine Jones fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Christine Jones fel ffeil CSV

christine.m.jones@flintshire.gov.uk

Cyng Richard Jones

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 546982

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Jones fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Jones fel ffeil CSV

richard.jones@flintshire.gov.uk

Cllr Simon Jones

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07780 035388

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Simon Jones fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Simon Jones fel ffeil CSV

simon.jones@flintshire.gov.uk

Cyng Richard Lloyd

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07759729196

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Lloyd fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Lloyd fel ffeil CSV

richard.lloyd@flintshire.gov.uk

Cyng Dave Mackie

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 538241

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel ffeil CSV

david.mackie@flintshire.gov.uk

Cllr Gina Maddison

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07826 33592

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Gina Maddison fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Gina Maddison fel ffeil CSV

gina.maddison@flintshire.gov.uk

Cllr Roz Mansell

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07885 941450

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Roz Mansell fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Roz Mansell fel ffeil CSV

roz.mansell@flintshire.gov.uk

Cllr Allan Marshall

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01352 386340

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Allan Marshall fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Allan Marshall fel ffeil CSV

allan.marshall@flintshire.gov.uk

Cyng Hilary McGuill

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07742638836

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Hilary McGuill fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Hilary McGuill fel ffeil CSV

hilary.mcguill@flintshire.gov.uk

Cllr Ryan McKeown

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Ryan McKeown fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Ryan McKeown fel ffeil CSV

ryan.mckeown@flintshire.gov.uk

Cyng Billy Mullin

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 531413
07952290249

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Billy Mullin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Billy Mullin fel ffeil CSV

billy.mullin@flintshire.gov.uk

Cllr Debbie Owen

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Debbie Owen fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Debbie Owen fel ffeil CSV

debbie.owen@flintshire.gov.uk

Cyng Ted Palmer

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 714984

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ted Palmer fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ted Palmer fel ffeil CSV

ted.palmer@flintshire.gov.uk

Cllr Andrew Parkhurst

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07307 892310

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Andrew Parkhurst fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Andrew Parkhurst fel ffeil CSV

andrew.parkhurst@flintshire.gov.uk

Cyng Mike Peers

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 546115

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Peers fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Peers fel ffeil CSV

mike.peers@flintshire.gov.uk

Cyng Michelle Perfect

c/o Civic and Members' Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 763735

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Michelle Perfect fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Michelle Perfect fel ffeil CSV

michelle.perfect@flintshire.gov.uk

Cyng Vicky Perfect

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07891 730254

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Vicky Perfect fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Vicky Perfect fel ffeil CSV

vicky.perfect@flintshire.gov.uk

Cllr Carolyn Preece

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01244 457555

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Carolyn Preece fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Carolyn Preece fel ffeil CSV

carolyn.preece@flintshire.gov.uk

Cllr David Richardson

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07515494993

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr David Richardson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr David Richardson fel ffeil CSV

David.F.Richardson@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Roberts

(Ni roddwyd cyfeiriad)

01352 761584

ian.b.roberts@flintshire.gov.uk

Cllr Dan Rose

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01244 457555

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Dan Rose fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Dan Rose fel ffeil CSV

dan.rose@flintshire.gov.uk

Cllr Kevin Rush

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07592 738458

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Kevin Rush fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Kevin Rush fel ffeil CSV

kevin.rush@flintshire.gov.uk

Cllr Dale Selvester

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07708802857

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Dale Selvester fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Dale Selvester fel ffeil CSV

dale.selvester@flintshire.gov.uk

Cllr Jason Shallcross

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07394969966

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Jason Shallcross fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Jason Shallcross fel ffeil CSV

jason.shallcross@flintshire.gov.uk

Cllr Sam Swash

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Sam Swash fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Sam Swash fel ffeil CSV

sam.swash@flintshire.gov.uk

Cllr Linda Thew

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Linda Thew fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Linda Thew fel ffeil CSV

linda.thew2@flintshire.gov.uk

Cllr Linda Thomas

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07736350612

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Linda Thomas fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Linda Thomas fel ffeil CSV

linda.thomas@flintshire.gov.uk

Cllr Ant Turton

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Ant Turton fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Ant Turton fel ffeil CSV

ant.turton@flintshire.gov.uk

Cllr Roy Wakelam

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07359 122080

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Roy Wakelam fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Roy Wakelam fel ffeil CSV

roy.wakelam@flintshire.gov.uk

Cyng Arnold Woolley

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01244 549421

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Arnold Woolley fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Arnold Woolley fel ffeil CSV

arnold.woolley@flintshire.gov.uk

Cllr Antony Wren

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

07867 643642

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Antony Wren fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Antony Wren fel ffeil CSV

antony.wren@flintshire.gov.uk