Rhestr Bostio

Penderfyniadau Aelodau Cabinet Unigol

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda choma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio ar gyfer rhestr bostio

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: amlygwch y testun i gyd. Ewch i Tabl/Trosi testun i dabl/Dewiswch 'gwahanu testun gyda choma' ac yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
Cyng Glyn Banks, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01745 561641, , glyn.banks@flintshire.gov.uk
Cyng Chris Bithell, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NA, 01352 754578, , christopher.bithell@flintshire.gov.uk
Cyng Derek Butler, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01244 536760, , derek.butler@flintshire.gov.uk
Cyng Dave Hughes, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01978 762726, , dave.hughes@flintshire.gov.uk
Cyng Christine Jones, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, , 07510829041, christine.m.jones@flintshire.gov.uk
Cyng Billy Mullin, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01244 531413, 07952290249, billy.mullin@flintshire.gov.uk
Cyng Ian Roberts, (Ni roddwyd cyfeiriad) , 01352 761584, , ian.b.roberts@flintshire.gov.uk
Cyng Carolyn Thomas, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01352 770946, , carolyn.thomas@flintshire.gov.uk