Rhestr Bostio

Pwyllgor Cynllunio

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda choma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio ar gyfer rhestr bostio

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: amlygwch y testun i gyd. Ewch i Tabl/Trosi testun i dabl/Dewiswch 'gwahanu testun gyda choma' ac yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
Cyng David Wisinger, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, , 07799825696, david.wisinger@flintshire.gov.uk
Cyng Mike Allport, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01244 660796, , mike.allport@flintshire.gov.uk
Cyng Bernie Attridge, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01244 812440, , bernie.attridge@flintshire.gov.uk
Cyng Chris Bithell, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NA, 01352 754578, , christopher.bithell@flintshire.gov.uk
Cyng Derek Butler, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01244 536760, , derek.butler@flintshire.gov.uk
Cyng Chris Dolphin, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01352 713415, , chris.dolphin@flintshire.gov.uk
Cyng Ian Dunbar, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, , 07790192924, ian.dunbar@flintshire.gov.uk
Cyng Veronica Gay, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NA, 01352 702151, 07790751690, veronica.gay@flintshire.gov.uk
Cyng Gladys Healey, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01978 761523, , gladys.healey@flintshire.gov.uk
Cyng Patrick Heesom, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 07428613946, , patrick.heesom@flintshire.gov.uk
Cyng Christine Jones, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, , 07510829041, christine.m.jones@flintshire.gov.uk
Cyng Richard Jones, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01244 546982, , richard.jones@flintshire.gov.uk
Cyng Richard Lloyd, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01244 682480, , richard.lloyd@flintshire.gov.uk
Cyng Ted Palmer, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01352 714984, , ted.palmer@flintshire.gov.uk
Cyng Mike Peers, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01244 546115, , mike.peers@flintshire.gov.uk
Cyng Neville Phillips, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01244 543188, 07792375851, neville.phillips@flintshire.gov.uk
Cyng Owen Thomas, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01352 740056, , owen.thomas@flintshire.gov.uk