Rhestr Bostio

Pwyllgor Trwyddedu

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda choma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio ar gyfer rhestr bostio

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: amlygwch y testun i gyd. Ewch i Tabl/Trosi testun i dabl/Dewiswch 'gwahanu testun gyda choma' ac yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
Cyng Tony Sharps, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01244 830109
Cyng David Cox, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NA, 01352 702151/2152, , david.cox@flintshire.gov.uk
Cyng Rob Davies, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 07486 649416, , robert.davies@flintshire.gov.uk
Cyng Ron Davies, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01244 811828, 07786570591, Ron.Davies@flintshire.gov.uk
Cyng Adele Davies-Cooke, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01352 759034, , adele.davies-cooke@flintshire.gov.uk
Cyng Chris Dolphin, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01352 713415, , chris.dolphin@flintshire.gov.uk
Cyng Rosetta Dolphin, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01352 713415, 07412274922, rosetta.dolphin@flintshire.gov.uk
Cyng Mike Lowe, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, , 07807817363, mike.lowe@flintshire.gov.uk
Cyng Richard Lloyd, c/o Civic and Members' Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 01244 682480, , richard.lloyd@flintshire.gov.uk
Cyng Ralph Small, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, , 07734 786578, ralph.small@flintshire.gov.uk
Cyng Martin White, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, 07429094376, , martin.white@flintshire.gov.uk
Cyng Andy Williams, c/o Civic & Members’ Services, County Hall, Mold, Flintshire, CH7 6NR, , 07766297608, andy.williams@flintshire.gov.uk