Yn bresennol

Presenoldeb Cyng Ian Hodge

Ystadegau mynychu Cyng Ian Hodge
Ystadegyn Cyfrif Canran
Nifer y cyfarfodydd y disgwylir i Aelod eu mynychu:18
Yn bresennol, yn ôl y disgwyl: 13   72%
Cafwyd ymddiheuriad:4   80% yr absenoldebau
Absennol (yn cynnwys ymddiheuriadau):5   28%

Eglurhad o gyfrifiadau'r ystadegau

Nifer y cyfarfodydd y disgwylir i Aelod eu mynychu
Nifer o cyfarfodydd yr oedd disgwyl i’r Cynghorydd eu mynychu fel aelod o’r pwyllgor hwnnw. Dim ond cyfarfodydd lle bo statws presenoldeb gwirioneddol y cynghorydd yn hysbys sy’n cael ei gynnwys yma..
Yn bresennol, yn ôl y disgwyl
Nifer o cyfarfodydd yr aeth y Cynghorydd iddynt fel aelod o’r pwyllgor hwnnw.
Absennol (yn cynnwys ymddiheuriadau)
Cyfarfodydd nas mynychwyd, lle bo’r cynghorydd yn aelod o’r pwyllgor, gan gynnwys ymddiheuriadau a gyflwynwyd.
(nis)
Nid yw’r wybodaeth hon yn cael ei chynnwys yn y crynodeb o’r ystadegau uchod.

Other meeting statistics options

Crynodeb cyfarfod ar gyfer Cyng Ian Hodge
Dyddiad Committee Meeting Presenoldeb
26/09/2023 Cyngor Sir y Fflint ,26/09/2023 Yn bresennol
24/10/2023 Cyngor Sir y Fflint ,24/10/2023 Yn bresennol
06/12/2023 Cyngor Sir y Fflint ,06/12/2023 Yn bresennol
23/01/2024 Cyngor Sir y Fflint ,23/01/2024 Yn bresennol
20/02/2024 Cyngor Sir y Fflint ,20/02/2024 Yn bresennol
06/09/2023 Pwyllgor Newid yn yr Hinsawdd ,06/09/2023 Absennol
28/11/2023 Pwyllgor Newid yn yr Hinsawdd ,28/11/2023 Yn bresennol
17/01/2024 Pwyllgor Newid yn yr Hinsawdd ,17/01/2024 Yn bresennol
18/01/2024 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Gofal Cymdeithasol ac Iechyd ,18/01/2024 Yn bresennol fel dirprwy
12/09/2023 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu'r Amgylchedd a’r Economi ,12/09/2023 Ymddiheuriadau, anfonwyd cynrychiolydd; Substituted by Cllr Bill Crease
10/10/2023 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu'r Amgylchedd a’r Economi ,10/10/2023 Yn bresennol
14/11/2023 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu'r Amgylchedd a’r Economi ,14/11/2023 Yn bresennol
12/12/2023 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu'r Amgylchedd a’r Economi ,12/12/2023 Ymddiheuriadau, anfonwyd cynrychiolydd; Substituted by Cllr David Richardson
19/12/2023 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu'r Amgylchedd a’r Economi ,19/12/2023 Ymddiheuriadau, anfonwyd cynrychiolydd; Substituted by Cllr David Richardson
09/01/2024 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu'r Amgylchedd a’r Economi ,09/01/2024 Disgwyliedig
06/02/2024 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu'r Amgylchedd a’r Economi ,06/02/2024 Yn bresennol
28/09/2023 Pwyllgor y Cyfansoddiad a Gwasanaethau Democrataidd ,28/09/2023 Yn bresennol
08/11/2023 Pwyllgor y Cyfansoddiad a Gwasanaethau Democrataidd ,08/11/2023 Yn bresennol
30/11/2023 Pwyllgor y Cyfansoddiad a Gwasanaethau Democrataidd ,30/11/2023 Disgwyliedig
24/01/2024 Pwyllgor y Cyfansoddiad a Gwasanaethau Democrataidd ,24/01/2024 Ymddiheuriadau, anfonwyd cynrychiolydd; Substituted by Cllr Bernie Attridge