Yn bresennol

Presenoldeb Cyng Debbie Owen

Ystadegau mynychu Cyng Debbie Owen
Ystadegyn Cyfrif Canran
Nifer y cyfarfodydd y disgwylir i Aelod eu mynychu:13
Yn bresennol, yn ôl y disgwyl: 11   85%
Cafwyd ymddiheuriad:2   100% yr absenoldebau
Absennol (yn cynnwys ymddiheuriadau):2   15%
Yn bresennol:1

Eglurhad o gyfrifiadau'r ystadegau

Nifer y cyfarfodydd y disgwylir i Aelod eu mynychu
Nifer o cyfarfodydd yr oedd disgwyl i’r Cynghorydd eu mynychu fel aelod o’r pwyllgor hwnnw. Dim ond cyfarfodydd lle bo statws presenoldeb gwirioneddol y cynghorydd yn hysbys sy’n cael ei gynnwys yma..
Yn bresennol, yn ôl y disgwyl
Nifer o cyfarfodydd yr aeth y Cynghorydd iddynt fel aelod o’r pwyllgor hwnnw.
Yn bresennol
Nifer y cyfarfodydd eraill yr aeth y Cynghorydd iddynt ac eithrio fel aelod o’r Pwyllgor, er enghraifft yn wirfoddol oherwydd diddordeb personol yn y testun oedd yn cael ei drafod..
Absennol (yn cynnwys ymddiheuriadau)
Cyfarfodydd nas mynychwyd, lle bo’r cynghorydd yn aelod o’r pwyllgor, gan gynnwys ymddiheuriadau a gyflwynwyd.
(nis)
Nid yw’r wybodaeth hon yn cael ei chynnwys yn y crynodeb o’r ystadegau uchod.

Other meeting statistics options

Crynodeb cyfarfod ar gyfer Cyng Debbie Owen
Dyddiad Committee Meeting Presenoldeb
20/02/2024 Cabinet ,20/02/2024 Yn bresennol
26/09/2023 Cyngor Sir y Fflint ,26/09/2023 Yn bresennol
24/10/2023 Cyngor Sir y Fflint ,24/10/2023 Yn bresennol
06/12/2023 Cyngor Sir y Fflint ,06/12/2023 Yn bresennol
23/01/2024 Cyngor Sir y Fflint ,23/01/2024 Yn bresennol
20/02/2024 Cyngor Sir y Fflint ,20/02/2024 Yn bresennol
16/11/2023 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Adnoddau Corfforaethol ,16/11/2023 Yn bresennol fel dirprwy
07/09/2023 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Gofal Cymdeithasol ac Iechyd ,07/09/2023 Ymddiheuriadau, anfonwyd cynrychiolydd; Substituted by Cllr Bill Crease
26/10/2023 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Gofal Cymdeithasol ac Iechyd ,26/10/2023 Yn bresennol
07/12/2023 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Gofal Cymdeithasol ac Iechyd ,07/12/2023 Yn bresennol
18/01/2024 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Gofal Cymdeithasol ac Iechyd ,18/01/2024 Yn bresennol
09/02/2024 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Gofal Cymdeithasol ac Iechyd ,09/02/2024 Yn bresennol
28/09/2023 Pwyllgor y Cyfansoddiad a Gwasanaethau Democrataidd ,28/09/2023 Yn bresennol fel dirprwy
23/11/2023 SACRE Sir y Fflint ,23/11/2023 Cafwyd ymddiheuriad
07/02/2024 SACRE Sir y Fflint ,07/02/2024 Disgwyliedig