Yn bresennol

Presenoldeb Cyng Cindy Hinds

Ystadegau mynychu Cyng Cindy Hinds
Ystadegyn Cyfrif Canran
Nifer y cyfarfodydd y disgwylir i Aelod eu mynychu:14
Yn bresennol, yn ôl y disgwyl: 8   57%
Cafwyd ymddiheuriad:6   100% yr absenoldebau
Absennol (yn cynnwys ymddiheuriadau):6   43%

Eglurhad o gyfrifiadau'r ystadegau

Nifer y cyfarfodydd y disgwylir i Aelod eu mynychu
Nifer y cyfarfodydd yr oedd disgwyl i’r Cynghorydd eu mynychu fel aelod o’r pwyllgor hwnnw. Dim ond cyfarfodydd lle bo statws presenoldeb gwirioneddol y cynghorydd yn hysbys sy’n cael ei gynnwys yma..
Yn bresennol, yn ôl y disgwyl
Nifer y cyfarfodydd yr aeth y Cynghorydd iddynt fel aelod o’r pwyllgor hwnnw.
Absennol (yn cynnwys ymddiheuriadau)
Cyfarfodydd nas mynychwyd, lle bo’r cynghorydd yn aelod o’r pwyllgor, gan gynnwys ymddiheuriadau a gyflwynwyd.
(nis)
Nid yw’r wybodaeth hon yn cael ei chynnwys yn y crynodeb o’r ystadegau uchod.

Other meeting statistics options

Crynodeb cyfarfod ar gyfer Cyng Cindy Hinds
Dyddiad Committee Meeting Presenoldeb
17/06/2021 Cyd-Bwyllgor Trosolwg a Chraffu Addysg, Ieuenctid a Diwylliant a Gofal Cymdeithasol ac Iechyd ,17/06/2021 Cafwyd ymddiheuriad
25/05/2021 Cyngor Sir y Fflint ,25/05/2021 Yn bresennol
22/07/2021 Cyngor Sir y Fflint ,22/07/2021 Yn bresennol
03/08/2021 Cyngor Sir y Fflint ,03/08/2021 Yn bresennol
28/09/2021 Cyngor Sir y Fflint ,28/09/2021 Yn bresennol
19/10/2021 Cyngor Sir y Fflint ,19/10/2021 Cafwyd ymddiheuriad
27/05/2021 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Gofal Cymdeithasol ac Iechyd ,27/05/2021 Yn bresennol
01/07/2021 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Gofal Cymdeithasol ac Iechyd ,01/07/2021 Ymddiheuriadau, anfonwyd cynrychiolydd; Substituted by Cllr Sean Bibby
09/09/2021 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Gofal Cymdeithasol ac Iechyd ,09/09/2021 Disgwyliedig
30/09/2021 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Gofal Cymdeithasol ac Iechyd ,30/09/2021 Yn bresennol
12/05/2021 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu'r Amgylchedd a’r Economi ,12/05/2021 Yn bresennol
08/06/2021 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu'r Amgylchedd a’r Economi ,08/06/2021 Ymddiheuriadau, anfonwyd cynrychiolydd; Substituted by Cllr Ron Davies
06/07/2021 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu'r Amgylchedd a’r Economi ,06/07/2021 Cafwyd ymddiheuriad
14/09/2021 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu'r Amgylchedd a’r Economi ,14/09/2021 Yn bresennol
12/10/2021 Pwyllgor Trosolwg a Chraffu'r Amgylchedd a’r Economi ,12/10/2021 Cafwyd ymddiheuriad