Skip to Content
Hafan>
Preswyl > Y Cyngor a Democratiaeth > Canlyniadau'r Etholiad
  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Alex Aldridge
    Cyng Alex Aldridge

    Flint Coleshill / Cwnsyllt y Fflint

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Bernie Attridge
    Cyng Bernie Attridge

    Connah's Quay Central / Canol Cei Connah

    Labour / Llafur

    Deputy Leader of the Council and Cabinet Member for Environment; Deputy Leader of the Labour Group

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Glyn Banks
    Cyng Glyn Banks

    Ffynnongroyw / Ffynnongroyw

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Haydn Bateman
    Cyng Haydn Bateman

    Mold Broncoed / Broncoed yr Wyddgrug

    Independent / Annibynnol

    Vice Chair of Clwyd Pension Fund Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Marion Bateman
    Cyng Marion Bateman

    Northop / Llaneurgain

    Independent / Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Chris Bithell
    Cyng Chris Bithell

    Mold East / Dwyrain yr Wyddgrug

    Labour / Llafur

    Cabinet Member for Education

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Helen Brown
    Cyng Helen Brown

    Aston / Aston

    Independent / Annibynnol

    Cabinet Member for Housing

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Derek Butler
    Cyng Derek Butler

    Broughton South / De Brchdyn

    Labour / Llafur

    Cabinet Member for Economic Development

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Clive Carver
    Cyng Clive Carver

    Hawarden / Penarlag

    Conservative / Geidwadol

    Leader of the Conservative Group; Chair of Corporate Resources Overview and Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng David Cox
    Cyng David Cox

    Flint Coleshill / Cwnsyllt y Fflint

    Labour / Llafur

    Vice Chair of Licensing Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Paul Cunningham
    Cllr Paul Cunningham

    Flint Trelawny / Trelawny y Fflint

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Peter Curtis
    Cyng Peter Curtis

    Holywell Central / Canol Treffynnon

    Labour / Llafur

    Chair of the Council

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Ron Davies
    Cyng Ron Davies

    Shotton Higher / Shotton Uchaf

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Adele Davies-Cooke
    Cyng Adele Davies-Cooke

    Gwernaffield / Y Waun

    Conservative / Geidwadol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Alan Diskin
    Cyng Alan Diskin

    Mancot / Mancot

    Labour / Llafur

    Chair of Clwyd Pension Fund Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Glenys Diskin
    Cyng Glenys Diskin

    Mancot / Mancot

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Chris Dolphin
    Cyng Chris Dolphin

    Whitford / Chwitffordd

    Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol

    Deputy Leader of the Liberal Democrat Group; Vice Chair of Organisational Change Overview & Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Rosetta Dolphin
    Cyng Rosetta Dolphin

    Greenfield / Maes Glas

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Ian Dunbar
    Cyng Ian Dunbar

    Connah's Quay South / De Cei Connah

    Labour / Llafur

    Vice Chair of Planning and Development Control Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Andy Dunbobbin
    Cllr Andy Dunbobbin

    Connah's Quay Golftyn / Golftyn Cei Connah

    Labour / Llafur

    Vice Chair of Social and Health Care Overview and Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Brian Dunn
    Cyng Brian Dunn

    Connah's Quay Wepre / Gwepra Cei Connah

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

    Chair of Organisational Change Overview and Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Carol Ellis
    Cyng Carol Ellis

    Buckley Mountain / Mynydd Bwcle

    Independent / Annibynnol

    Chair of Social and Health Care Overview and Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng David Evans
    Cyng David Evans

    Shotton East / Dwyrain Shotton

    Labour / Llafur

    Vice Chair of Environment Overview and Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Veronica Gay
    Cyng Veronica Gay

    Saltney Stonebridge / Saltney Stonebridge

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

    Deputy Leader of the Independent Alliance Group

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Robin Guest
    Cyng Robin Guest

    Mold South / De'r Wyddgrug

    Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol

    Chair of Constitution Committee; Chair of Democratic Services Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Alison Halford
    Cyng Alison Halford

    Ewloe / Ewlo

    Conservative / Geidwadol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Ron Hampson
    Cyng Ron Hampson

    Buckley Bistre West / Bwcle Gorllewin Bistre

    Labour / Llafur

    Chair of Community and Enterprise Overview and Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng George Hardcastle
    Cyng George Hardcastle

    Aston / Aston

    Independent / Annibynnol

    Vice Chair of Community and Enterprise Overview and Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr David Healey
    Cllr David Healey

    Caergwrle / Caergwrle

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Cindy Hinds
    Cyng Cindy Hinds

    Penyffordd / Pen-y-ffordd

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Ray Hughes
    Cyng Ray Hughes

    Leeswood / Coed-llai

    New Independents / Annibynnol Newydd

    Leader of the New Independents Group, Chairman of the Environment Overview & Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Dennis Hutchinson
    Cyng Dennis Hutchinson

    Buckley Pentrobin / Bwcle Pentrobin

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Hilary Isherwood
    Cyng Hilary Isherwood

    Llanfynydd / Llanfynydd

    Conservative / Geidwadol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Joe Johnson
    Cyng Joe Johnson

    Holywell East / Dwyrain Treffynnon

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Rita Johnson
    Cyng Rita Johnson

    Flint Oakenholt / Oakenholt y Fflint

    New Independents / Annibynnol Newydd

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Christine Jones
    Cyng Christine Jones

    Sealand / Sealand

    Labour / Llafur

    Cabinet Member for Social Services

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Kevin Jones
    Cyng Kevin Jones

    Bagillt East / Dwyrain Bagillt

    Labour / Llafur

    Cabinet Member for Waste Strategy, Public Protection and Leisure

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Richard Jones
    Cyng Richard Jones

    Buckley Bistre East / Bwcle Dwyrain Bistre

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Colin Legg
    Cyng Colin Legg

    Halkyn / Helygain

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Phil Lightfoot
    Cyng Phil Lightfoot

    Higher Kinnerton / Kinnerton Uchaf

    New Independents / Annibynnol Newydd

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Brian Lloyd
    Cyng Brian Lloyd

    Mold West / Gorllewin yr Wyddgrug

    New Independents / Annibynnol Newydd

    Vice-Chair of the Council

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Richard Lloyd
    Cyng Richard Lloyd

    Saltney Mold Junction / Saltney Cyffordd yr Wyddgrug

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Mike Lowe
    Cyng Mike Lowe

    Broughton South / De Brchdyn

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Dave Mackie
    Cyng Dave Mackie

    Ewloe / Ewlo

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Nancy Matthews
    Cyng Nancy Matthews

    Gwernymynydd / Gwernymynydd

    Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol

    Leader of the Liberal Democrat Group

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Hilary McGuill
    Cyng Hilary McGuill

    Argoed / Argoed

    Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Ann Minshull
    Cyng Ann Minshull

    Shotton West / Gorllewin Shotton

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Billy Mullin
    Cyng Billy Mullin

    Broughton North East / Gogledd-ddwyrain Brychdyn

    Labour / Llafur

    Cabinet Member for Corporate Management

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Tim Newhouse
    Cyng Tim Newhouse

    Hope / Yr Hob

    New Independents / Annibynnol Newydd

    Deputy Leader of the New Independents Group, Chair of Audit Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Sara Parker
    Cllr Sara Parker

    New Brighton / New Brighton

    Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Mike Peers
    Cyng Mike Peers

    Buckley Pentrobin / Bwcle Pentrobin

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

    Leader of the Independent Alliance Group

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr Vicky Perfect
    Cllr Vicky Perfect

    Flint Trelawny / Trelawny y Fflint

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Neville Phillips
    Cyng Neville Phillips

    Buckley Bistre West / Bwcle Gorllewin Bistre

    Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Mike Reece
    Cyng Mike Reece

    Bagillt West / Gorllewin Bagillt

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Gareth Roberts
    Cyng Gareth Roberts

    Holywell West / Gorllewin Treffynnon

    Plaid Cymru - The Party of Wales

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Ian Roberts
    Cyng Ian Roberts

    Flint Castle / Castell y Fflint

    Labour / Llafur

    Chairman Education and Youth Overview & Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cllr David Roney
    Cllr David Roney

    Mostyn / Mostyn

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Tony Sharps
    Cyng Tony Sharps

    Northop Hall / Northop Hall

    Independent / Annibynnol

    Leader of the Independent Group

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Aaron Shotton
    Cyng Aaron Shotton

    Connah's Quay Central / Canol Cei Connah

    Labour / Llafur

    Leader of the Council and Cabinet Member for Finance; Leader of the Labour Group

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Paul Shotton
    Cyng Paul Shotton

    Connah's Quay Golftyn / Golftyn Cei Connah

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Ian Smith
    Cyng Ian Smith

    Connah's Quay South / De Cei Connah

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Nigel Steele-Mortimer
    Cyng Nigel Steele-Mortimer

    Trelawnyd & Gwaenysgor / Trelawnyd a Gwaenysgor

    Conservative / Geidwadol

    Deputy Leader of the Conservative Group; Vice-Chair of Constitution Committee and Democratic Services Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Carolyn Thomas
    Cyng Carolyn Thomas

    Treuddyn / Treuddyn

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Owen Thomas
    Cyng Owen Thomas

    Cilcain / Cilcain

    Conservative / Geidwadol

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng David Williams
    Cyng David Williams

    Penyffordd / Pen-y-ffordd

    New Independents / Annibynnol Newydd

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Sharon Williams
    Cyng Sharon Williams

    Gronant / Gronant

    Labour / Llafur

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng David Wisinger
    Cyng David Wisinger

    Queensferry / Queensferry

    Labour / Llafur

    Chairman of Planning and Development Control Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Arnold Woolley
    Cyng Arnold Woolley

    Buckley Bistre East / Bwcle Dwyrain Bistre

    Independent Alliance / Cynghrair Annibynnol

    Vice-Chair of Corporate Resources Overview and Scrutiny Committee

  • llun - dolen gyswllt i fanylion Cyng Matt Wright
    Cyng Matt Wright

    Brynford / Brynffordd

    Conservative / Geidwadol

 

Related Pages

Useful Websites

Useful Documents