Skip to main content
Fy nghyfrif
Chwilio
Preswyl
Busnes
Hamdden
Gwasanaethau Ar-lein
English
Chwilio
Chwilio
Hafan
Preswyl
Y Cyngor a Democratiaeth
Canlyniadau'r Etholiad
County Council / Cyngor Sir - Dydd Iau, 5ed Mai, 2022
Statws:
Cyhoeddwyd
County Council / Cyngor Sir - detailed results for Wards
County Council / Cyngor Sir - results by party
Election summary for Wards
Wards
Ymgeiswyr etholiadol
Plaid neu bleidiau a etholwyd
Argoed a New Brighton
Mared Eastwood
Welsh Liberal Democrats
Hilary McGuill
Welsh Liberal Democrats
Bagillt
Rob Davies
Independent / Annibynnol
Kevin Rush
Llafur Cymru
Brynffordd a Helygain
Jean Davies
Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Simon Jones
Llafur Cymru
Bwcle: Dwyrain Bistre
Richard Brent Jones
Independent / Annibynnol
Arnold Woolley
Independent / Annibynnol
Bwcle: Gorllewin Bistre
Carolyn Mary Preece
Llafur Cymru
Dan Rose
Llafur Cymru
Bwcle: Mynydd
Carol Ann Ellis
Independent / Annibynnol
Bwcle: Pentrobin
Dennis Hutchinson
Independent / Annibynnol
Mike Peers
Annibynnol
Caergwrle
Dave Healey
Llafur Cymru
Caerwys
Steve Copple
Independent / Annibynnol
Canol Cei Connah
Bernie Attridge
Annibynnol
Debbie Owen
Annibynnol
Canol Treffynnon
Ted Palmer
Llafur Cymru
Cei Connah: Golftyn
Andy Hughes
Annibynnol
Franko Richardson
Annibynnol
Cei Connah: Gwepra
Roz Mansell
Independent / Annibynnol
Chwitffordd
Chris Dolphin
Independent / Annibynnol
Cilcain
Andrew John Parkhurst
Welsh Liberal Democrats - Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Coed-llai
Ray Hughes
Llafur Cymru
De Brychdyn
Chrissy Gee
Annibynnol
Ryan James McKeown
Llafur Cymru
De Cei Connah
Bill Crease
Annibynnol
Antony Stephen Wren
Annibynnol
De yr Wyddgrug
Geoff Collett
Llafur Cymru
Dwyrain Shotton a Shotton Uchaf
Ron Davies
Llafur Cymru
David Evans
Llafur Cymru
Dwyrain Treffynnon
Ian Hodge
Independent / Annibynnol
Dwyrain yr Wyddgrug
Chris Bithell
Llafur Cymru
Gogledd Ddwyrain Brychdyn
Billy Mullin
Llafur Cymru
Gorllewin Shotton
Sean Bibby
Llafur Cymru
Gorllewin Treffynnon
Paul Johnson
Llafur a'r Blaid Gydweithredol Cymru
Gorllewin yr Wyddgrug
Tina Susan Claydon
Llafur Cymru
Kinnerton Uchaf
Mike Allport
Annibynnol
Llanasa a Threlawnyd
Glyn Banks
Independent / Annibynnol
Gina Maddison
Llafur Cymru
Llaneurgain
Marion Bateman
Annibynnol
Linda Thew
Independent / Annibynnol
Llanfynydd
Dave Hughes
Llafur Cymru
Maes-glas
Rosetta Dolphin
Independent / Annibynnol
Mostyn
Pam Banks
Independent / Annibynnol
Penarlag: Aston
Gillian Louise Brockley
Llafur Cymru
Helen Brown
Independent / Annibynnol
Penarlag: Ewloe
Dave Mackie
Annibynnol
Linda Thomas
Llafur Cymru
Penarlag: Mancot
Sam Swash
Llafur Cymru
Ant Turton
Independent / Annibynnol
Penyffordd
Alasdair Ibbotson
Llafur Cymru
Roy Alan Wakelam
Independent / Annibynnol
Queensferry a Sealand
Christine Jones
Llafur Cymru
Dale Selvester
Annibynnol
Saltney Ferry
Richard Lloyd
Llafur Cymru
Jason Shallcross
Annibynnol
Treuddyn
Allan Marshall
Annibynnol / Independent
Y Fflint: Cynswllt a Threlawny
Paul Cunningham
Llafur Cymru
Michelle Perfect
Llafur Cymru
Vicky Perfect
Llafur Cymru
Y Fflint: Oakenholt
Mel Buckley
Llafur Cymru
Y Fflint: Y Castell
Ian Roberts
Llafur Cymru
Y Waun a Gwernymynydd
David Coggins Cogan
Welsh Liberal Democrats - Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Adele Davies-Cooke
Ymgeisydd Plaid Geidwadol Cymru
Yr Hob
Gladys Healey
Llafur Cymru
Yr Wyddgrug: Broncoed
Teresa Carberry
Llafur Cymru
Gwasanaethau A i Y
A
B
C
D
Dd
E
F
Ff
G
Ng
H
I
J
Ll
M
N
O
P
Ph
R
S
T
Th
U
W
Y
Browser does not support script.