Skip to Content
Hafan>
Preswyl > Y Cyngor a Democratiaeth > Canlyniadau'r Etholiad

Town and Community Council / Cyngor Tref a Chymuned - Dydd Iau, 4ydd Mai, 2017

Election summary for Parishes
Parishes Ymgeiswyr etholiadol Plaid neu bleidiau a etholwyd
Argoed - New Brighton / Argoed - New Brighton Bea Clarke
Anne Henry
Roy Walter Marsh
Jonathon Kevin McCarron
George Keith Mutch
Argoed / Argoed Cliff Bull
Faron Hadfield-Jones
John Adrian Holiday
Hilary June McGuill Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Jim Norwood
William John Taylor
Bagillt - East / Bagillt - Dwyrain Rob Davies Independent / Annibynnol
Andy Griffiths Welsh Labour / Llafur Cymru
Kevin Rush Welsh Labour / Llafur Cymru
Chris Shorten Independent / Annibynnol
Collin Williams Welsh Labour / Llafur Cymru
Dorothy Jane Williams Welsh Labour / Llafur Cymru
Bagillt - West / Bagillt - Gorllewin Brian Terence Doleman Welsh Labour / Llafur Cymru
Christopher Paul Owens
Mike Reece Welsh Labour / Llafur Cymru
Carl Renshaw Independent / Annibynnol
Ted Shorten Independent / Annibynnol
Caradoc Williams
Broughton and Bretton - North East / Brychdyn a Bretton - Gogledd Dwyrain Mike Lowe Welsh Labour / Llafur Cymru
Bethan Christine McFadden
Billy Mullin Welsh Labour / Llafur Cymru
James Keith Rogers Independent / Annibynnol
Broughton and Bretton - South / Brychdyn a Bretton - De Klaus Armstrong-Braun Independent / Annibynnol
Penny Brett-Roberts Independent / Annibynnol
Derek Butler Welsh Labour / Llafur Cymru
Chrissy Gee Independent / Annibynnol
Phil Griffiths Independent / Annibynnol
Ros Griffiths Independent / Annibynnol
Donna Louise Lalek Welsh Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Ryan James McKeown Independent / Annibynnol
Sue Stevens Independent / Annibynnol
Brynford / Brynffordd Jean Sophia Davies
Malcolm Flynn
Graham Charles Legg
Linda O'Hare
Hefin Dewi Redfern-LloydJones
Tom Stephenson
Patrick Donald Wahl
Buckley - Bistre East / Bwcle - Gorllewin Bistre Vivienne Elizabeth Blondek Welsh Labour / Llafur Cymru
Julia Suzanne Jones Independent / Annibynnol
Richard Brent Jones Independent / Annibynnol
John Francis Thornton Independent / Annibynnol
Arnold Woolley Independent / Annibynnol
Buckley - Bistre West - Bwcle - Dwyrain Bistre Ron Hampson Welsh Labour / Llafur Cymru
Neville Phillips Welsh Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Emma Louise Preece Welsh Labour / Llafur Cymru
Martyn Peter Teire Independent / Annibynnol
Andy Williams Welsh Labour / Llafur Cymru
Buckley - Mountain / Bwcle - Mynydd Carol Ann Ellis Independent / Annibynnol
David Ellis Independent / Annibynnol
Wendy Ann Lewis Independent / Annibynnol
Sam Peers Welsh Labour / Llafur Cymru
Buckley - Pentrobin / Bwcle - Pentrobin Neil Anthony Cropper Independent / Annibynnol
Edith Jeanne Hutchinson Independent / Annibynnol
Henry Dennis Hutchinson Independent / Annibynnol
Mike Peers Independent / Annibynnol
Ian Peters Welsh Labour / Llafur Cymru
Carolyn Mary Preece Welsh Labour / Llafur Cymru
Caerwys / Caerwys Stephen Copple
Peter Dooley
Jonathan Edwin Duggan-Keen Independent / Annibynnol
Lynette Margaret Edwards Welsh Conservatives / Cdidwadol Cymru
Jim Falshaw Welsh Conservatives / Cdidwadol Cymru
Howard Robert Griffiths
Carol Anne Harris
Dave Knights Independent / Annibynnol
Jon Lees Independent / Annibynnol
Helen Louise Priestley Independent / Annibynnol
Stephen Gareth Wilson
Cilcain - Cilcain / Cilcain - Cilcain Elizabeth Ann Baker
John Emyr Huws Davies
Gwen Hardman
Ian Nigel Hughes
William Owen Thomas
Cilcain - Rhydymwyn / Cilcain - Rhydymwyn John Stephen Douglas Independent / Annibynnol
Greg Foster
Gareth Wyn Hughes
Jean Elizabeth Ramsay
Ian George Edward Smith
Connah's Quay - Central / Cei Connah - Canol Bernie Attridge Welsh Labour / Llafur Cymru
Pam Attridge Welsh Labour / Llafur Cymru
Aaron Paul Shotton Welsh Labour / Llafur Cymru
Antony Stephen Wren Independent / Annibynnol
Connah's Quay - Golftyn / Cei Connah - Golftyn Dave Birch Welsh Labour / Llafur Cymru
Andy Dunbobbin Welsh Labour / Llafur Cymru
Eric Stuart Faulkner Welsh Labour / Llafur Cymru
Gill Faulkner Welsh Labour / Llafur Cymru
David Neil Mellor Welsh Labour / Llafur Cymru
Eric William Owen Independent / Annibynnol
Connah's Quay - South / Cei Connah - De Leonard Peter Davies Welsh Labour / Llafur Cymru
Alexander Ian Dunbar Welsh Labour / Llafur Cymru
Wilfred Hastings Independent / Annibynnol
Ron Hill Welsh Labour / Llafur Cymru
Fiona Clarke Roberts Welsh Labour / Llafur Cymru
Ian Robertson Smith Welsh Labour / Llafur Cymru
Steven David Tattum Welsh Labour / Llafur Cymru
Connah's Quay - Wepre / Cei Connah - Gwepra Brian Dunn Independent / Annibynnol
Christopher John Risley Welsh Labour / Llafur Cymru
Allan James Roberts Welsh Labour / Llafur Cymru
Flint - Castle / Y Fflint - Castell Jack Johnson Welsh Labour / Llafur Cymru
Vicky Perfect Welsh Labour / Llafur Cymru
Ian Brian Roberts Welsh Labour / Llafur Cymru
Flint - Coleshill / Y Fflint - Cwnsyllt David Lloyd Cox Welsh Labour / Llafur Cymru
Joan Cunningham Welsh Labour / Llafur Cymru
Norma Ann Davies Welsh Labour / Llafur Cymru
Victoria Michelle Perfect Welsh Labour / Llafur Cymru
Flint - Oakenholt / Fflint - Oakenholt Stephen Collings Welsh Labour / Llafur Cymru
Rita Johnson Independent / Annibynnol
Lorna Belinda Jones
Mike Moore Independent / Annibynnol
Flint - Trelawny / Fflint - Trelawny Paul Cunningham Welsh Labour / Llafur Cymru
Stuart Kevin License Welsh Labour / Llafur Cymru
Shauna Marie Moore Independent / Annibynnol
Gwernaffield - Gwernaffield / Y Waun - Y Waun Peter Brian Challinor
Carl William Hopwood
Richard Owen Hughes
Lynne Pritchard
George Gwynfryn Tattum Independent / Annibynnol
Lynne Vaughan
Gwernaffield - Pantymwyn / Y Waun - Pantymwyn James David Bolton
John Bernard Elcock
Gwernymynydd - Gwernymynydd Vicky Hinstridge
John Edward Homersley
Kevin Hughes Independent / Annibynnol
Carl Jackson
Heidi Jane Jackson
Jacquie Jepson
Angela Francis Rosedale
Joyce Marjorie Thomson
Halkyn - Halkyn Mountain / Helygain - Mynnydd Helygain Colin Barker
Leslie Howard Morris
Nicola Jane Richardson
Bob Robinson Independent / Annibynnol
Delyth Jane Taylor
Halkyn - Pentre Halkyn / Helygain - Pentre Helygain Brian Coleclough
Brian Glyn Coleclough
David Arthur Hughes
Hawarden - Aston / Penarlâg - Aston Joyce Elizabeth Angell Independent / Annibynnol
Gillian Louise Brockley Welsh Labour / Llafur Cymru
Helen Brown Independent / Annibynnol
George Hardcastle Independent / Annibynnol
Judith Florence Hough Independent / Annibynnol
Hawarden - Ewloe / Penarlâg - Ewlo Janet Anne Axworthy Welsh Conservatives / Cdidwadol Cymru
Hugh Kevin Jones Independent / Annibynnol
Dave Mackie Independent / Annibynnol
Helen Anne Meredith Independent / Annibynnol
Dan Preece Welsh Labour / Llafur Cymru
Emma Louise Preece Welsh Labour / Llafur Cymru
Hawarden - Hawarden / Penarlâg - Penarlâg Clive Stanley Carver Welsh Conservatives / Cdidwadol Cymru
Pauline Cheryl Carver Welsh Conservatives / Cdidwadol Cymru
Lowri Tegan Earith Welsh Labour / Llafur Cymru
Hawarden - Mancot / Penarlâg - Mancot Veronica Amos Welsh Labour / Llafur Cymru
Alan Geoffrey Diskin Welsh Labour / Llafur Cymru
Glenys Deryn Diskin Welsh Labour / Llafur Cymru
Wendy Patricia Mallin Welsh Labour / Llafur Cymru
Ralph Small Independent / Annibynnol
Higher Kinnerton / Kinnerton Uchaf Michael Godfrey Clifford Allport
Garry Dennis Caulfield
Gareth Samuel Evans
Rob Springett
Holywell - Central / Treffynnon - Canol Ted Palmer Welsh Labour / Llafur Cymru
Holywell - East / Treffynnon - Dwyrain Karin Davies Welsh Labour / Llafur Cymru
Joe Johnson Welsh Labour / Llafur Cymru
Philip James McGarry Welsh Labour / Llafur Cymru
Holywell - Greenfield / Treffynnon - Maes Glas Rosetta Dolphin Independent / Annibynnol
Kenny Roberts Welsh Labour / Llafur Cymru
George Barry Scragg Welsh Labour / Llafur Cymru
Sheena Elizabeth Wallbanks Independent / Annibynnol
Holywell - West / Treffynnon - Gorllwin Lynda Ann Carter Welsh Labour / Llafur Cymru
Paul Anthony Johnson Welsh Labour / Llafur Cymru
Hope - Caergwrle / Yr Hôb - Caergwrle Alison Mair Dunlop Independent / Annibynnol
Karianne Harston Independent / Annibynnol
David John Healey Welsh Labour / Llafur Cymru
Rachel Katherine Parsonage
Hope - Hope / Yr Hôb - Yr Hôb Christine Cunnah Independent / Annibynnol
Lynn Davies Independent / Annibynnol
Glenn Victor Eric Edwards Welsh Labour / Llafur Cymru
Barry Hughes Independent / Annibynnol
Ernest Allan Parsonage
Cliff Shone Independent / Annibynnol
Sadie Bethan Smith Independent / Annibynnol
Myra Doreen Williams
Leeswood and Pontblyddyn - Leeswood / Coed-llai a Pontblyddyn - Coed-llai Joseph Caruana Independent / Annibynnol
Dave Crowther
Raymond Hughes
Timothy Hughes
Carlton Jones
David Rule
Eddie Saul Independent / Annibynnol
Richard Williams
Leeswood and Pontblyddyn - Pontblyddyn / Coed-llai a Pontblyddyn - Pontblyddyn Pamela Jayne Atkinson
Graham John Sherwood
Llanasa - Axton / Llanasa - Acstyn Dave Brown Independent / Annibynnol
Gillian Fisher
Mike Williams
Llanasa - Ffynnongroyw / Llanasa - Ffynnongroyw Dolly Banks Welsh Labour / Llafur Cymru
Glyn Spencer Banks Welsh Labour / Llafur Cymru
Islwyn Luke
John Owen
Jenny Roberts
Rav Waraich Independent / Annibynnol
Llanasa - Gronant / Llanasa - Gronant Sian Patricia Elena Braun Independent / Annibynnol
Tony Chilton Welsh Labour / Llafur Cymru
John Leonard Larner
John Edward Williams
Sharon Petra Williams Welsh Labour / Llafur Cymru
Llanfynydd - Cefn y Bedd / Llanfynydd - Cefn y Bedd Mike Barber
Rachel Susan Edwards Independent / Annibynnol
Clive William John Rhodes
Llanfynydd - Cymau / Llanfynydd - Cymau Dave Hughes Welsh Labour / Llafur Cymru
Fran Jackson-Edwards
Llanfynydd - Ffrith / Llanfynydd - Ffrith Phyllis Mary Gittins
Frederick George Jones
Llanfynydd - Pontybodkin / Llanfynydd - Pontybotgin Carolyn Ann Thomas Welsh Labour / Llafur Cymru
Mold - Broncoed / Yr Wyddgrug - Broncoed Glyn Haydn Bateman Independent / Annibynnol
Tim Maunders Independent / Annibynnol
Teresa Mary Nickson Welsh Labour / Llafur Cymru
Gareth Derek Williams Welsh Labour / Llafur Cymru
Mold - East / Yr Wyddgrug - Dwyrain Chris Bithell Welsh Labour / Llafur Cymru
Bryan Michael Grew Welsh Labour / Llafur Cymru
Andrea Mearns Welsh Labour / Llafur Cymru
Sarah Jane Taylor Welsh Labour / Llafur Cymru
Mold - South / Yr Wyddgrug - De Geoff Collett Welsh Labour / Llafur Cymru
Robin John Tracy Guest Welsh Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Yvon Jones Plaid Cymru - The Party of Wales
Anthony Haley Parry Independent / Annibynnol
Mold - West / Yr Wyddgrug - Gorllwein Bob Gaffey Plaid Cymru - The Party of Wales
Karen Lisa Maria Hodgkinson Welsh Labour / Llafur Cymru
Brian Lloyd Independent / Annibynnol
Geoff Matthias Welsh Labour / Llafur Cymru
Mostyn - Mostyn / Mostyn - Mostyn Trisha Ann Conwy Independent / Annibynnol
Peter Gibbons Independent / Annibynnol
Patrick Glynn Heesom
John Brynmor Hughes Independent / Annibynnol
Jane Jones Independent / Annibynnol
David Robert Seddon
Debbie Seddon
Vera Williams
Mostyn - Rhewl Mostyn / Mostyn - Rhewl Mostyn Jack Evans Independent / Annibynnol
David Roney Independent / Annibynnol
Angela Tattum Independent / Annibynnol
Nannerch / Nannerch Kenneth Beaumont
Huw Morgan
John Howard Morgan
Marc Haydn Owen
Valmai Lorraine Hughes Parry
Nick Proffitt
Gareth Wyn Williams
Nercwys / Nercwys Ken Bickerton
Philip Harold Gerrard
Melissa Denise Morgan
Caryl Mai Oldfield
Jean Price
Brian Christopher Roberts
Clive Paul Roberts
Eric Paul Roberts
Cordula Luise Thomas
Northop - Northop / Llaneurgain - Llaneurgain Alison Anne Brebner
John Carlin Plaid Cymru - The Party of Wales
Linda Deane
Robert Lionel Mackey
Geoff Pierce
Linda Ann Scott
Northop - Sychdyn / Llaneurgain - Sychdyn Paul Ian Ashley Welsh Conservatives / Cdidwadol Cymru
Marion Bateman Independent / Annibynnol
Pauline Lawton-Hughes Independent / Annibynnol
Jo Millar
Chris Ruddle Independent / Annibynnol
Alan Watkin Independent / Annibynnol
Northop Hall / Northop Hall Sydney Graham Cook
Peter Gibson Independent / Annibynnol
John Ernest Golledge
Glenis Denise Jones
Hilary Lamb
John Lamb
Elaine Price
Thomas Martin Richardson
Stephen Anthony Robinson
Bill Tait
Linda Thew Independent / Annibynnol
Penyffordd / Pen-y-ffordd Richard Mark Bestwick Welsh Labour / Llafur Cymru
Cindy Hinds
Margaret Doris Jones
Sarah Louisa Kenworthy
Paul Thomas Povey
Jeff Priddin Independent / Annibynnol
Mark Rothero
David Michael Walker Welsh Labour / Llafur Cymru
Dave Williams Independent / Annibynnol
Queensferry - Queensferry / Queensferry - Queensferry Robert Edward Connah Independent / Annibynnol
Donna Louise Edwards
Eric Lomas Independent / Annibynnol
David Edward Wisinger Welsh Labour / Llafur Cymru
Sandra Wynn Independent / Annibynnol
Queensferry - Sandycroft / Queensferry - Sandycroft Brian John Bold Independent / Annibynnol
Kerry Chester Independent / Annibynnol
Pat Connah Independent / Annibynnol
Keith Garrett Independent / Annibynnol
Robert Hewitt Independent / Annibynnol
Christine Margaret Jones Welsh Labour / Llafur Cymru
Susan Esther Salisbury Independent / Annibynnol
Saltney - Mold Junction / Saltney - Cyffordd yr Wyddgrug Paul Simon Board Welsh Labour / Llafur Cymru
Barrie Mark John Gregory Welsh Labour / Llafur Cymru
Carol Ann Gregory Welsh Labour / Llafur Cymru
Thomas Richard Lloyd Welsh Labour / Llafur Cymru
Saltney - Stonebridge / Saltney - Stonebridge Elizabeth Kathleen Allen Independent / Annibynnol
Manda Edwards Independent / Annibynnol
Cherry Denise Evans Independent / Annibynnol
Eileen Veronica Gay Independent / Annibynnol
Barrie Gregory Independent / Annibynnol
Hannah Louise Jones Welsh Labour / Llafur Cymru
Andy Pearson Independent / Annibynnol
Stephen Jeffrey Rodham Welsh Labour / Llafur Cymru
Jason Carl Shallcross Independent / Annibynnol
Shelly Streeter Labour and Co-operative Party / Llafur a'r Blaid Gydweithredol
Sealand / Sealand Barbara Elaine Hinds
Christine Margaret Jones Welsh Labour / Llafur Cymru
Norman Jones Welsh Labour / Llafur Cymru
Joan Keith
Alexander Newton Lewis Welsh Labour / Llafur Cymru
Mary Southall
Michael Joseph Patrick Walker Independent / Annibynnol
Shelley Anne Webber
Sarah Louise Wilson Independent / Annibynnol
David Edward Wisinger Welsh Labour / Llafur Cymru
Shotton - East / Shotton - Dwyrain Gary Cooper Welsh Labour / Llafur Cymru
David Evans Welsh Labour / Llafur Cymru
Michael John Evans Independent / Annibynnol
Tom Oldfield Independent / Annibynnol
Shotton - Higher / Shotton - Uchaf Gillian Louise Brockley Welsh Labour / Llafur Cymru
Nigel Simon Brown Independent / Annibynnol
Ron Davies Welsh Labour / Llafur Cymru
Steven John Davies Welsh Labour / Llafur Cymru
Kelly Joanne Evans Independent / Annibynnol
Ang Phillips Welsh Labour / Llafur Cymru
Shotton - West /Shotton - Gorllewin Sean Bibby Welsh Labour / Llafur Cymru
Robert Moran Dowie Welsh Labour / Llafur Cymru
Elwyn Roy Jones Welsh Labour / Llafur Cymru
Doreen Lesley Mackie Independent / Annibynnol
Trelawynd & Gwaenysgor - Gwaenysgor / Trelawnyd a Gwaenysgor - Gwaenysgor Peter Malcolm Jones
John Castle Whiteway
Trelawynd & Gwaenysgor - Trelawynd / Trelawnyd a Gwaenysgor - Trelawnyd David Henry Ellis
John Edward Lloyd-Ellis
Dave Smith Independent / Annibynnol
Treuddyn / Treuddyn Roger Francis Cracknell Welsh Conservatives / Cdidwadol Cymru
Christine Hughes
Barry John Jones
Steve Ransley
Gill Short Independent / Annibynnol
Jennifer Ann Smith Independent / Annibynnol
Clive Jeffrey Swan
Carolyn Ann Thomas Welsh Labour / Llafur Cymru
Whitford - Whitford / Chwitffordd - Chwitffordd Chris Dolphin
Richard Luke Dolphin Independent / Annibynnol
Billy Glynn
Bob Hughes Independent / Annibynnol
Robert Gwyn Hughes
Caradoc Wyn Jones
Dave Owen Independent / Annibynnol
Gareth William Sharp Independent / Annibynnol
Joe Williams Independent / Annibynnol
Ysceifiog / Ysceifiog John Ieuan Davies
Nesta Myfanwy Davies
Tudor Jones Welsh Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Isobel Lilian Kendrick
Andrew Parsley
Elizabeth Ann Rowlands
Val Watkin-Williams
Denise Williams
William Maurice Williams Independent / Annibynnol

 

Related Pages

Useful Websites

Useful Documents