Skip to main content
Fy nghyfrif
Chwilio
Preswyl
Busnes
Hamdden
Gwasanaethau Ar-lein
English
Chwilio
Chwilio
Hafan
Preswyl
Y Cyngor a Democratiaeth
Canlyniadau'r Etholiad
Town and Community Council / Cyngor Tref a Chymuned - Dydd Iau, 4ydd Mai, 2017
Statws:
Heb ddechrau
Town and Community Council / Cyngor Tref a Chymuned - detailed results for Parishes
Town and Community Council / Cyngor Tref a Chymuned - results by party
Election summary for Parishes
Parishes
Ymgeiswyr etholiadol
Plaid neu bleidiau a etholwyd
Argoed - New Brighton / Argoed - New Brighton
Bea Clarke
Anne Henry
Roy Walter Marsh
Jonathon Kevin McCarron
George Keith Mutch
Argoed / Argoed
Cliff Bull
Faron Hadfield-Jones
John Adrian Holiday
Hilary June McGuill
Democratiaid Rhyddfrydol
Jim Norwood
William John Taylor
Bagillt - East / Bagillt - Dwyrain
Rob Davies
Independent / Annibynnol
Andy Griffiths
Llafur Cymru
Kevin Rush
Llafur Cymru
Chris Shorten
Independent / Annibynnol
Collin Williams
Llafur Cymru
Dorothy Jane Williams
Llafur Cymru
Bagillt - West / Bagillt - Gorllewin
Brian Terence Doleman
Llafur Cymru
Christopher Paul Owens
Mike Reece
Llafur Cymru
Carl Renshaw
Independent / Annibynnol
Ted Shorten
Independent / Annibynnol
Caradoc Williams
Broughton and Bretton - North East / Brychdyn a Bretton - Gogledd Dwyrain
Mike Lowe
Llafur Cymru
Bethan Christine McFadden
Billy Mullin
Llafur Cymru
James Keith Rogers
Independent / Annibynnol
Broughton and Bretton - South / Brychdyn a Bretton - De
Klaus Armstrong-Braun
Independent / Annibynnol
Penny Brett-Roberts
Independent / Annibynnol
Derek Butler
Llafur Cymru
Chrissy Gee
Independent / Annibynnol
Phil Griffiths
Independent / Annibynnol
Ros Griffiths
Independent / Annibynnol
Donna Louise Lalek
Welsh Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Ryan James McKeown
Independent / Annibynnol
Sue Stevens
Independent / Annibynnol
Brynford / Brynffordd
Jean Sophia Davies
Malcolm Flynn
Graham Charles Legg
Linda O'Hare
Hefin Dewi Redfern-LloydJones
Tom Stephenson
Patrick Donald Wahl
Buckley - Bistre East / Bwcle - Gorllewin Bistre
Vivienne Elizabeth Blondek
Llafur Cymru
Julia Suzanne Jones
Independent / Annibynnol
Richard Brent Jones
Independent / Annibynnol
John Francis Thornton
Independent / Annibynnol
Arnold Woolley
Independent / Annibynnol
Buckley - Bistre West - Bwcle - Dwyrain Bistre
Ron Hampson
Llafur Cymru
Neville Phillips
Welsh Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Emma Louise Preece
Llafur Cymru
Martyn Peter Teire
Independent / Annibynnol
Andy Williams
Llafur Cymru
Buckley - Mountain / Bwcle - Mynydd
Carol Ann Ellis
Independent / Annibynnol
David Ellis
Independent / Annibynnol
Wendy Ann Lewis
Independent / Annibynnol
Sam Peers
Llafur Cymru
Buckley - Pentrobin / Bwcle - Pentrobin
Neil Anthony Cropper
Independent / Annibynnol
Edith Jeanne Hutchinson
Independent / Annibynnol
Henry Dennis Hutchinson
Independent / Annibynnol
Mike Peers
Independent / Annibynnol
Ian Peters
Llafur Cymru
Carolyn Mary Preece
Llafur Cymru
Caerwys / Caerwys
Stephen Copple
Peter Dooley
Jonathan Edwin Duggan-Keen
Independent / Annibynnol
Lynette Margaret Edwards
Ceidwadwyr Cymreig
Jim Falshaw
Ceidwadwyr Cymreig
Howard Robert Griffiths
Carol Anne Harris
Dave Knights
Independent / Annibynnol
Jon Lees
Independent / Annibynnol
Helen Louise Priestley
Independent / Annibynnol
Stephen Gareth Wilson
Cilcain - Cilcain / Cilcain - Cilcain
Elizabeth Ann Baker
John Emyr Huws Davies
Gwen Hardman
Ian Nigel Hughes
William Owen Thomas
Cilcain - Rhydymwyn / Cilcain - Rhydymwyn
John Stephen Douglas
Independent / Annibynnol
Greg Foster
Gareth Wyn Hughes
Jean Elizabeth Ramsay
Ian George Edward Smith
Connah's Quay - Central / Cei Connah - Canol
Bernie Attridge
Llafur Cymru
Pam Attridge
Llafur Cymru
Aaron Paul Shotton
Llafur Cymru
Antony Stephen Wren
Independent / Annibynnol
Connah's Quay - Golftyn / Cei Connah - Golftyn
Dave Birch
Llafur Cymru
Andy Dunbobbin
Llafur Cymru
Eric Stuart Faulkner
Llafur Cymru
Gill Faulkner
Llafur Cymru
David Neil Mellor
Llafur Cymru
Eric William Owen
Independent / Annibynnol
Connah's Quay - South / Cei Connah - De
Leonard Peter Davies
Llafur Cymru
Alexander Ian Dunbar
Llafur Cymru
Wilfred Hastings
Independent / Annibynnol
Ron Hill
Llafur Cymru
Fiona Clarke Roberts
Llafur Cymru
Ian Robertson Smith
Llafur Cymru
Steven David Tattum
Llafur Cymru
Connah's Quay - Wepre / Cei Connah - Gwepra
Brian Dunn
Independent / Annibynnol
Christopher John Risley
Llafur Cymru
Allan James Roberts
Llafur Cymru
Flint - Castle / Y Fflint - Castell
Jack Johnson
Llafur Cymru
Vicky Perfect
Llafur Cymru
Ian Brian Roberts
Llafur Cymru
Flint - Coleshill / Y Fflint - Cwnsyllt
David Lloyd Cox
Llafur Cymru
Joan Cunningham
Llafur Cymru
Norma Ann Davies
Llafur Cymru
Victoria Michelle Perfect
Llafur Cymru
Flint - Oakenholt / Fflint - Oakenholt
Stephen Collings
Llafur Cymru
Rita Johnson
Independent / Annibynnol
Lorna Belinda Jones
Mike Moore
Independent / Annibynnol
Flint - Trelawny / Fflint - Trelawny
Paul Cunningham
Llafur Cymru
Stuart Kevin License
Llafur Cymru
Shauna Marie Moore
Independent / Annibynnol
Gwernaffield and Pantymwyn - Gwernaffield / Y Waun - Y Waun
Peter Brian Challinor
Carl William Hopwood
Richard Owen Hughes
Lynne Pritchard
George Gwynfryn Tattum
Independent / Annibynnol
Lynne Vaughan
Gwernaffield and Pantymwyn / Y Waun - Pantymwyn
James David Bolton
John Bernard Elcock
Gwernymynydd - Gwernymynydd
Vicky Hinstridge
John Edward Homersley
Kevin Hughes
Independent / Annibynnol
Carl Jackson
Heidi Jane Jackson
Jacquie Jepson
Angela Francis Rosedale
Joyce Marjorie Thomson
Halkyn - Halkyn Mountain / Helygain - Mynnydd Helygain
Colin Barker
Leslie Howard Morris
Nicola Jane Richardson
Bob Robinson
Independent / Annibynnol
Delyth Jane Taylor
Halkyn - Pentre Halkyn / Helygain - Pentre Helygain
Brian Coleclough
Brian Glyn Coleclough
David Arthur Hughes
Hawarden - Aston / Penarlâg - Aston
Joyce Elizabeth Angell
Independent / Annibynnol
Gillian Louise Brockley
Llafur Cymru
Helen Brown
Independent / Annibynnol
George Hardcastle
Independent / Annibynnol
Judith Florence Hough
Independent / Annibynnol
Hawarden - Ewloe / Penarlâg - Ewlo
Janet Anne Axworthy
Ceidwadwyr Cymreig
Hugh Kevin Jones
Independent / Annibynnol
Dave Mackie
Independent / Annibynnol
Helen Anne Meredith
Independent / Annibynnol
Dan Preece
Llafur Cymru
Emma Louise Preece
Llafur Cymru
Hawarden - Hawarden / Penarlâg - Penarlâg
Clive Stanley Carver
Ceidwadwyr Cymreig
Pauline Cheryl Carver
Ceidwadwyr Cymreig
Lowri Tegan Earith
Llafur Cymru
Hawarden - Mancot / Penarlâg - Mancot
Veronica Amos
Llafur Cymru
Alan Geoffrey Diskin
Llafur Cymru
Glenys Deryn Diskin
Llafur Cymru
Wendy Patricia Mallin
Llafur Cymru
Ralph Small
Independent / Annibynnol
Higher Kinnerton / Kinnerton Uchaf
Michael Godfrey Clifford Allport
Garry Dennis Caulfield
Gareth Samuel Evans
Rob Springett
Holywell - Central / Treffynnon - Canol
Ted Palmer
Llafur Cymru
Holywell - East / Treffynnon - Dwyrain
Karin Davies
Llafur Cymru
Joe Johnson
Llafur Cymru
Philip James McGarry
Llafur Cymru
Holywell - Greenfield / Treffynnon - Maes Glas
Rosetta Dolphin
Independent / Annibynnol
Kenny Roberts
Llafur Cymru
George Barry Scragg
Llafur Cymru
Sheena Elizabeth Wallbanks
Independent / Annibynnol
Holywell - West / Treffynnon - Gorllwin
Lynda Ann Carter
Llafur Cymru
Paul Anthony Johnson
Llafur Cymru
Hope - Caergwrle / Yr Hôb - Caergwrle
Alison Mair Dunlop
Independent / Annibynnol
Karianne Harston
Independent / Annibynnol
David John Healey
Llafur Cymru
Rachel Katherine Parsonage
Hope - Hope / Yr Hôb - Yr Hôb
Christine Cunnah
Independent / Annibynnol
Lynn Davies
Independent / Annibynnol
Glenn Victor Eric Edwards
Llafur Cymru
Barry Hughes
Independent / Annibynnol
Ernest Allan Parsonage
Cliff Shone
Independent / Annibynnol
Sadie Bethan Smith
Independent / Annibynnol
Myra Doreen Williams
Leeswood and Pontblyddyn - Leeswood / Coed-llai a Pontblyddyn - Coed-llai
Joseph Caruana
Independent / Annibynnol
Dave Crowther
Raymond Hughes
Timothy Hughes
Carlton Jones
David Rule
Eddie Saul
Independent / Annibynnol
Richard Williams
Leeswood and Pontblyddyn - Pontblyddyn / Coed-llai a Pontblyddyn - Pontblyddyn
Pamela Jayne Atkinson
Graham John Sherwood
Llanasa - Axton / Llanasa - Acstyn
Dave Brown
Independent / Annibynnol
Gillian Fisher
Mike Williams
Llanasa - Ffynnongroyw / Llanasa - Ffynnongroyw
Dolly Banks
Llafur Cymru
Glyn Spencer Banks
Llafur Cymru
Islwyn Luke
John Owen
Jenny Roberts
Rav Waraich
Independent / Annibynnol
Llanasa - Gronant / Llanasa - Gronant
Sian Patricia Elena Braun
Independent / Annibynnol
Tony Chilton
Llafur Cymru
John Leonard Larner
John Edward Williams
Sharon Petra Williams
Llafur Cymru
Llanfynydd - Cefn y Bedd / Llanfynydd - Cefn y Bedd
Mike Barber
Rachel Susan Edwards
Independent / Annibynnol
Clive William John Rhodes
Llanfynydd - Cymau / Llanfynydd - Cymau
Dave Hughes
Llafur Cymru
Fran Jackson-Edwards
Llanfynydd - Ffrith / Llanfynydd - Ffrith
Phyllis Mary Gittins
Frederick George Jones
Llanfynydd - Pontybodkin / Llanfynydd - Pontybotgin
Carolyn Ann Thomas
Llafur Cymru
Mold - Broncoed / Yr Wyddgrug - Broncoed
Glyn Haydn Bateman
Independent / Annibynnol
Tim Maunders
Independent / Annibynnol
Teresa Mary Nickson
Llafur Cymru
Gareth Derek Williams
Llafur Cymru
Mold - East / Yr Wyddgrug - Dwyrain
Chris Bithell
Llafur Cymru
Bryan Michael Grew
Llafur Cymru
Andrea Mearns
Llafur Cymru
Sarah Jane Taylor
Llafur Cymru
Mold - South / Yr Wyddgrug - De
Geoff Collett
Llafur Cymru
Robin John Tracy Guest
Welsh Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Yvon Jones
Plaid Cymru - The Party of Wales
Anthony Haley Parry
Independent / Annibynnol
Mold - West / Yr Wyddgrug - Gorllwein
Bob Gaffey
Plaid Cymru - The Party of Wales
Karen Lisa Maria Hodgkinson
Llafur Cymru
Brian Lloyd
Independent / Annibynnol
Geoff Matthias
Llafur Cymru
Mostyn - Mostyn / Mostyn - Mostyn
Trisha Ann Conwy
Independent / Annibynnol
Peter Gibbons
Independent / Annibynnol
Patrick Glynn Heesom
John Brynmor Hughes
Independent / Annibynnol
Jane Jones
Independent / Annibynnol
David Robert Seddon
Debbie Seddon
Vera Williams
Mostyn - Rhewl Mostyn / Mostyn - Rhewl Mostyn
Jack Evans
Independent / Annibynnol
David Roney
Independent / Annibynnol
Angela Tattum
Independent / Annibynnol
Nannerch / Nannerch
Kenneth Beaumont
Huw Morgan
John Howard Morgan
Marc Haydn Owen
Valmai Lorraine Hughes Parry
Nick Proffitt
Gareth Wyn Williams
Nercwys / Nercwys
Ken Bickerton
Philip Harold Gerrard
Melissa Denise Morgan
Caryl Mai Oldfield
Jean Price
Brian Christopher Roberts
Clive Paul Roberts
Eric Paul Roberts
Cordula Luise Thomas
Northop - Northop / Llaneurgain - Llaneurgain
Alison Anne Brebner
John Carlin
Plaid Cymru - The Party of Wales
Linda Deane
Robert Lionel Mackey
Geoff Pierce
Linda Ann Scott
Northop - Sychdyn / Llaneurgain - Sychdyn
Paul Ian Ashley
Ceidwadwyr Cymreig
Marion Bateman
Independent / Annibynnol
Pauline Lawton-Hughes
Independent / Annibynnol
Jo Millar
Chris Ruddle
Independent / Annibynnol
Alan Watkin
Independent / Annibynnol
Northop Hall / Northop Hall
Sydney Graham Cook
Peter Gibson
Independent / Annibynnol
John Ernest Golledge
Glenis Denise Jones
Hilary Lamb
John Lamb
Elaine Price
Thomas Martin Richardson
Stephen Anthony Robinson
Bill Tait
Linda Thew
Independent / Annibynnol
Penyffordd / Pen-y-ffordd
Richard Mark Bestwick
Llafur Cymru
Cindy Hinds
Margaret Doris Jones
Sarah Louisa Kenworthy
Paul Thomas Povey
Jeff Priddin
Independent / Annibynnol
Mark Rothero
David Michael Walker
Llafur Cymru
Dave Williams
Independent / Annibynnol
Queensferry - Queensferry / Queensferry - Queensferry
Robert Edward Connah
Independent / Annibynnol
Donna Louise Edwards
Eric Lomas
Independent / Annibynnol
David Edward Wisinger
Llafur Cymru
Sandra Wynn
Independent / Annibynnol
Queensferry - Sandycroft / Queensferry - Sandycroft
Brian John Bold
Independent / Annibynnol
Kerry Chester
Independent / Annibynnol
Pat Connah
Independent / Annibynnol
Keith Garrett
Independent / Annibynnol
Robert Hewitt
Independent / Annibynnol
Christine Margaret Jones
Llafur Cymru
Susan Esther Salisbury
Independent / Annibynnol
Saltney - Mold Junction / Saltney - Cyffordd yr Wyddgrug
Paul Simon Board
Llafur Cymru
Barrie Mark John Gregory
Llafur Cymru
Carol Ann Gregory
Llafur Cymru
Thomas Richard Lloyd
Llafur Cymru
Saltney - Stonebridge / Saltney - Stonebridge
Elizabeth Kathleen Allen
Independent / Annibynnol
Manda Edwards
Independent / Annibynnol
Cherry Denise Evans
Independent / Annibynnol
Eileen Veronica Gay
Independent / Annibynnol
Barrie Gregory
Independent / Annibynnol
Hannah Louise Jones
Llafur Cymru
Andy Pearson
Independent / Annibynnol
Stephen Jeffrey Rodham
Llafur Cymru
Jason Carl Shallcross
Independent / Annibynnol
Shelly Streeter
Llafur a'r Blaid Gydweithredol
Sealand / Sealand
Barbara Elaine Hinds
Christine Margaret Jones
Llafur Cymru
Norman Jones
Llafur Cymru
Joan Keith
Alexander Newton Lewis
Llafur Cymru
Mary Southall
Michael Joseph Patrick Walker
Independent / Annibynnol
Shelley Anne Webber
Sarah Louise Wilson
Independent / Annibynnol
David Edward Wisinger
Llafur Cymru
Shotton - East / Shotton - Dwyrain
Gary Cooper
Llafur Cymru
David Evans
Llafur Cymru
Michael John Evans
Independent / Annibynnol
Tom Oldfield
Independent / Annibynnol
Shotton - Higher / Shotton - Uchaf
Gillian Louise Brockley
Llafur Cymru
Nigel Simon Brown
Independent / Annibynnol
Ron Davies
Llafur Cymru
Steven John Davies
Llafur Cymru
Kelly Joanne Evans
Independent / Annibynnol
Ang Phillips
Llafur Cymru
Shotton - West /Shotton - Gorllewin
Sean Bibby
Llafur Cymru
Robert Moran Dowie
Llafur Cymru
Elwyn Roy Jones
Llafur Cymru
Doreen Lesley Mackie
Independent / Annibynnol
Trelawynd & Gwaenysgor - Gwaenysgor / Trelawnyd a Gwaenysgor - Gwaenysgor
Peter Malcolm Jones
John Castle Whiteway
Trelawynd & Gwaenysgor - Trelawynd / Trelawnyd a Gwaenysgor - Trelawnyd
David Henry Ellis
John Edward Lloyd-Ellis
Dave Smith
Independent / Annibynnol
Treuddyn / Treuddyn
Roger Francis Cracknell
Ceidwadwyr Cymreig
Christine Hughes
Barry John Jones
Steve Ransley
Gill Short
Independent / Annibynnol
Jennifer Ann Smith
Independent / Annibynnol
Clive Jeffrey Swan
Carolyn Ann Thomas
Llafur Cymru
Whitford - Whitford / Chwitffordd - Chwitffordd
Chris Dolphin
Richard Luke Dolphin
Independent / Annibynnol
Billy Glynn
Bob Hughes
Independent / Annibynnol
Robert Gwyn Hughes
Caradoc Wyn Jones
Dave Owen
Independent / Annibynnol
Gareth William Sharp
Independent / Annibynnol
Joe Williams
Independent / Annibynnol
Ysceifiog / Ysceifiog
John Ieuan Davies
Nesta Myfanwy Davies
Tudor Jones
Welsh Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol Cymru
Isobel Lilian Kendrick
Andrew Parsley
Elizabeth Ann Rowlands
Val Watkin-Williams
Denise Williams
William Maurice Williams
Independent / Annibynnol
Gwasanaethau A i Y
A
B
C
D
Dd
E
F
Ff
G
Ng
H
I
J
Ll
M
N
O
P
Ph
R
S
T
Th
U
W
Y
Browser does not support script.