Skip to Content
Hafan>
Preswyl > Y Cyngor a Democratiaeth > Canlyniadau'r Etholiad

Town and Community Council / Cyngor Tref a Chymuned - Dydd Iau, 3ydd Mai, 2012

Election summary for Parishes
Parishes Ymgeiswyr etholiadol Plaid neu bleidiau a etholwyd
Argoed - New Brighton / Argoed - New Brighton Paul Martin Jones
Roy Walter Marsh
Tanya Mary Ellen Wood
Argoed - South / Argoed - De Dave Butler
Hilary June McGuill
Argoed - West / Argoed - Gorllewin Maureen Jones Independent / Annibynnol
Carla Stubbings
Diana Rosemary Thornhill
Argoed / Argoed Cliff Bull Independent / Annibynnol
Bagillt - East / Bagillt - Dwyrain Robert Davies Independent / Annibynnol
Andrew Griffiths Labour / Llafur
Kevin Jones Labour / Llafur
Norma Jones Conservative / Geidwadol
Steve Moore Independent / Annibynnol
Terry Renshaw Labour / Llafur
Jane Williams Labour / Llafur
Bagillt - West / Bagillt - Gorllewin Brian Doleman Labour / Llafur
Sandra Lorraine Jones
Christopher Paul Owens Labour / Llafur
Mike Reece Labour / Llafur
Crad Williams
Siah Williams
Terry Worthington
Broughton and Bretton - East / Brychdyn a Bretton - Dwyrain Mike Lowe Labour / Llafur
Keith Rogers
Broughton and Bretton - North East / Brychdyn a Bretton - Gogledd Dwyrain Ray Gregory
Billy Mullin Labour / Llafur
Broughton and Bretton - South / Brychdyn a Bretton - De Derek Butler Labour / Llafur
Phil Griffiths
Ros Griffiths
Lindsay Jones
David McFarlane Independent / Annibynnol
Sue Stevens
Laura Virgo
Mike Warburton Independent / Annibynnol
Brynford / Brynffordd John Wilfred Beaumont
Alwyn Davies
Phillip William Evans
Malcolm Flynn
Enda Griffiths
Trefor Gwyn Roberts
Patrick Wahl
Buckley - Bistre East / Bwcle - Gorllewin Bistre Richard Brent Jones Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Carolyn Preece Labour / Llafur
Rhian Lynsey Roberts Independent / Annibynnol
John Francis Thornton Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Arnold Woolley Independent / Annibynnol
Buckley - Bistre West - Bwcle - Dwyrain Bistre Nicola Ditchburn Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Ron Hampson Labour / Llafur
Neville Phillips Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Emma Louise Preece Labour / Llafur
Andrew Williams Labour / Llafur
John James Michael Woolley Independent / Annibynnol
Buckley - Mountain / Bwcle - Mynydd Carol Ann Ellis Independent / Annibynnol
David John Ellis Independent / Annibynnol
Buckley - Pentrobin / Bwcle - Pentrobin Dennis Hutchinson Independent / Annibynnol
Jeanne Hutchinson Independent / Annibynnol
Mike Peers Independent / Annibynnol
Ian Peters Labour / Llafur
Ian Kenneth Thomas Labour / Llafur
Caerwys / Caerwys Jim Falshaw Conservative / Geidwadol
George Gerard Gallagher
David Sidney Knights
Michael William Moriarty
Phillip Parry
Helen Louise Priestley
Jonathan Albert George Webb
Steve Wilson
Cilcain - Cilcain / Cilcain - Cilcain Ann Baker
John Emyr Huws Davies
Joanna Hobson
Julian Hughes
Derek May
William Owen Thomas
Cilcain - Rhydymwyn / Cilcain - Rhydymwyn Janet Margaret Butlin
John Douglas
Gareth Wyn Hughes
Jon White
Connah's Quay - Central / Cei Connah - Canol Bernie Attridge Labour / Llafur
Pam Attridge Labour / Llafur
Eric Stuart Faulkner Labour / Llafur
Aaron Paul Shotton Labour / Llafur
Paul Shotton Labour / Llafur
Connah's Quay - Golftyn / Cei Connah - Golftyn Dave Birth Labour / Llafur
Gill Faulkner Labour / Llafur
Peter Macfarlane Labour / Llafur
Eric William Owen Independent / Annibynnol
Ian Smith Labour / Llafur
Connah's Quay - South / Cei Connah - De Ian Dunbar Labour / Llafur
Andy Dunbobbin Labour / Llafur
Carol Granger Labour / Llafur
Ron Hill Labour / Llafur
Steven Tattum Labour / Llafur
Paul Wainwright Labour / Llafur
Connah's Quay - Wepre / Cei Connah - Gwepra Brian Dunn Independent / Annibynnol
Kevin Kelly Labour / Llafur
Allan Roberts Labour / Llafur
Peter Tinman Labour / Llafur
Flint - Castle / Y Fflint - Castell Jack Johnson Labour / Llafur
Vicky Perfect Labour / Llafur
Ian Brian Roberts Labour / Llafur
Flint - Coleshill / Y Fflint - Cwnsyllt Alex Aldridge Labour / Llafur
David Lloyd Cox Labour / Llafur
Paul Cunningham Labour / Llafur
Terry Renshaw Labour / Llafur
Flint - Oakenholt / Fflint - Oakenholt Frank Conway Labour / Llafur
Garry Jones
Lorna Belinda Jones Independent / Annibynnol
Mike Moore Plaid Cymru - The Party of Wales
Flint - Trelawny / Fflint - Trelawny Annette Aldridge Labour / Llafur
Ted Evans Labour / Llafur
Lorraine Francis Labour / Llafur
Trefor Howorth
Gwernaffield - Gwernaffield / Y Waun - Y Waun David Michael Dures Clayton
Arthur Llewellyn Orme
Sheila Smith
George Gwynfryn Tattum Independent / Annibynnol
Karl Williams
Gwernaffield - Pantymwyn / Y Waun - Pantymwyn Dave Bolton
John Bernard Elcock
Roderick Edward Keith Morgan
Gwernymynydd - Gwernymynydd Anu Elina Beadle Independent / Annibynnol
John Edward Homersley
Kevin Hughes Independent / Annibynnol
Shirley Hughes
Carl Jackson
Karen Lesley Jones
Robert William Sheppard
Keith Stewart Taylor
Anita Thomas
Joyce Marjorie Thomson
Halkyn - Halkyn Mountain / Helygain - Mynnydd Helygain Colin Barker
Halkyn - Pentre Halkyn / Helygain - Pentre Helygain Brian Coleclough
Glyn Coleclough
David Arthur Hughes
Anthony Philip James Pallister Independent / Annibynnol
Halkyn - Rhosesmor / Helygain - Rhosesmor Bob Robinson Independent / Annibynnol
Wendy Sigsowrth
John Thomas
Hawarden - Aston / Penarlâg - Aston Joyce Elizabeth Angell Independent / Annibynnol
Helen Brown Independent / Annibynnol
George Hardcastle Independent / Annibynnol
David Hough Independent / Annibynnol
Judith Hough Independent / Annibynnol
Hawarden - Ewloe / Penarlâg - Ewlo Alison Monica Halford Conservative / Geidwadol
Hugh Kevin Jones
David Ian Mackie Independent / Annibynnol
Emma Louise Preece Labour / Llafur
Hawarden - Hawarden / Penarlâg - Penarlâg Cheryl Carver Conservative / Geidwadol
Clive Stanley Carver Conservative / Geidwadol
Brian Wynn Williams Independent / Annibynnol
Hawarden - Mancot / Penarlâg - Mancot Veronica Amos Labour / Llafur
Alan Geoffrey Diskin Labour / Llafur
Glenys Deryn Diskin Labour / Llafur
Ralph Small Independent / Annibynnol
John Andrew Walker Independent / Annibynnol
Higher Kinnerton / Kinnerton Uchaf Mike Allport
Norma Humphreys
Bob Springett
Holywell - Central / Treffynnon - Canol Peter Joseph Curtis Labour / Llafur
Ted Palmer Labour / Llafur
Dolores Phelan Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Holywell - East / Treffynnon - Dwyrain Karin Davies Labour / Llafur
John Griffiths Labour / Llafur
Joe Johnson Labour / Llafur
Philip James McGarry Labour / Llafur
Holywell - Greenfield / Treffynnon - Maes Glas Mary Auty Labour / Llafur
Rosetta Dolphin Independent / Annibynnol
Barry Scragg Labour / Llafur
Liam Scott Thorley Independent / Annibynnol
Sheena Wallbanks
Holywell - West / Treffynnon - Gorllwin Dewi Wyn Jones Plaid Cymru - The Party of Wales
Gareth Roberts Plaid Cymru - The Party of Wales
Ed Watkinson Labour / Llafur
Peter York Independent / Annibynnol
Hope - Caergwrle / Yr Hôb - Caergwrle Stella Jones Labour / Llafur
Peter Ronald Pemberton Independent / Annibynnol
Ian Robert Sumpter Independent / Annibynnol
Hope - Hope / Yr Hôb - Yr Hôb Christine Cunnah Independent / Annibynnol
Lynn Davies
Lesley Griffiths
Barry Hughes Independent / Annibynnol
Allan Parry Labour / Llafur
Allan Parsonage
Clifford Shone
Myra Doreen Williams
Leeswood and Pontblyddyn - Leeswood / Coed-llai a Pontblyddyn - Coed-llai Jayne Atkinson
Joseph Caruana
Harry Evans
Ray Hughes
Carlton Edwards Jones
Kevin McCallum
Marie Reynolds
David Rule Independent / Annibynnol
Eddie Saul Independent / Annibynnol
Richard Williams
Leeswood and Pontblyddyn - Pontblyddyn / Coed-llai a Pontblyddyn - Pontblyddyn Carole Louise Bie
Graham Sherwood
Llanasa - Axton / Llanasa - Acstyn David Martyn Brown
Gillian Fisher
Jonathan Lees
Jenni Redford
Llanasa - Ffynnongroyw / Llanasa - Ffynnongroyw Dolly Banks
Islwyn Luke
John Owen
Eliza Jennifer Roberts
Mark Round
John Christopher Thompson
Llanasa - Gronant / Llanasa - Gronant Sian Braun Independent / Annibynnol
Tony Chilton Labour / Llafur
Robert Dowie Labour / Llafur
Fred Gillmore Independent / Annibynnol
John Pentre Williams Independent / Annibynnol
Llanfynydd - Cefn y Bedd / Llanfynydd - Cefn y Bedd Mike Barber
Rachel Susan Edwards
Russell Fidler
Llanfynydd - Cymau / Llanfynydd - Cymau Dave Hughes
Jo Smith
Llanfynydd - Ffrith / Llanfynydd - Ffrith Mary Gittins
Frederick George Jones
Janet Jones
Llanfynydd - Pontybodkin / Llanfynydd - Pontybotgin Tegwyn Langford
Carolyn Thomas
Mold - Broncoed / Yr Wyddgrug - Broncoed Haydn Bateman
Raymond Charles Dodd Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Carol Heycocks Labour / Llafur
Gareth Derek Williams Independent / Annibynnol
Mold - East / Yr Wyddgrug - Dwyrain Chris Bithell Labour / Llafur
Richard Brookes Labour / Llafur
Bryan Grew Labour / Llafur
Andrea Mearns Labour / Llafur
Mold - South / Yr Wyddgrug - De Geoff Collett Labour / Llafur
Robin John Tracy Guest Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Anthony Haley Parry
Philip Watcyn Thomas Plaid Cymru - The Party of Wales
Mold - West / Yr Wyddgrug - Gorllwein Geoffrey Darkins Labour / Llafur
Bob Gaffey Plaid Cymru - The Party of Wales
Brian Lloyd
Geoffrey Matthias Labour / Llafur
Mostyn - Mostyn / Mostyn - Mostyn Ian Davies
Robert Dowie Labour / Llafur
Hefyn Evans
Bob Hazlehurst
Bryn Hughes
Eddie Jones
David Seddon
Debbie Seddon
Vera Williams
Mostyn - Rhewl Mostyn / Mostyn - Rhewl Mostyn Mike Howard
Esmor Price
David Tattum
Nannerch / Nannerch Kenneth Beaumont
Janet Sheila Costidell
Tony Griffiths
Howard Morgan
Martin Peter Spencer
Bill Woodhouse
Veronica Sheila Wrench
Nercwys / Nercwys Jean Price
Brian Christopher Roberts
Clive Paul Roberts
Paul Roberts
Cordula Luise Thomas
Northop - Northop / Llaneurgain - Llaneurgain John Carlin
Linda Deane
Robert Mackey
Geoffrey Pierce
Tony Sharps
Jos Wynne-Williams
Northop - Sychdyn / Llaneurgain - Sychdyn Paul Ashley Independent / Annibynnol
Marion Bateman
Pauline Lawton-Hughes Independent / Annibynnol
Christopher Robert Ruddle
Northop Hall / Northop Hall Glenis Denise Jones
Hilary Lamb
John Lamb
Thomas Martin Richardson
Stephen Anthony Robinson
Helen Rushforth
Laird Sinclair
Bill Tait
Penyffordd / Pen-y-ffordd Joe Bell Independent / Annibynnol
Colin Bithell Independent / Annibynnol
Edwina Mary Davies Independent / Annibynnol
Stan Davies Independent / Annibynnol
Cindy Hinds Labour / Llafur
Helen Jones Independent / Annibynnol
Tom Jones Independent / Annibynnol
Linda Vidamour
Clive Weed Independent / Annibynnol
David Williams Independent / Annibynnol
Queensferry - Pentre / Queensferry - Pentre Pat Connah
Robert Edward Connah
Queensferry - Queensferry / Queensferry - Queensferry Alan Jones
Shelley Webber Independent / Annibynnol
David Edward Wisinger Labour / Llafur
Sandra Wynn
Queensferry - Sandycroft / Queensferry - Sandycroft Keith Garrett
Robert Hewitt
Susan Esther Salisbury
Saltney - Mold Junction / Saltney - Cyffordd yr Wyddgrug Dennis Alfred Hope Labour / Llafur
Ann Lloyd Independent / Annibynnol
Richard Lloyd Independent / Annibynnol
Barbra Jane Marshall
Ann Veronica Rattigan Labour / Llafur
Saltney - Stonebridge / Saltney - Stonebridge Derrick Beddow Independent / Annibynnol
Alan Evans
Dave Evans Independent / Annibynnol
Veronica Gay
Edith Ellen Greensmith Independent / Annibynnol
Andrew John Pearson Independent / Annibynnol
Michelle Streeter Labour / Llafur
Terry Walker Labour / Llafur
Sealand - West / Sealand - Gorllewin Gwyneth Bullock
John Griffiths
Christine Margaret Jones Labour / Llafur
Norman Jones Labour / Llafur
Alexander Newton Lewis Labour / Llafur
Wayne Morris
Sealand / Sealand John Anthony Dodd Labour / Llafur
Mary Southall
Shelley Webber Independent / Annibynnol
David Edward Wisinger Labour / Llafur
Shotton - East / Shotton - Dwyrain Gary Cooper Labour / Llafur
David Evans Labour / Llafur
Michael John Evans
Doreen Lesley Mackie Independent / Annibynnol
Shotton - Higher / Shotton - Uchaf John Beard Labour / Llafur
Antony Robert Davies Labour / Llafur
Ron Davies Labour / Llafur
Lesley Hughes
Keith Minshull Labour / Llafur
Shotton - West /Shotton - Gorllewin William James Barton Labour / Llafur
Felicity Anne Davies Labour / Llafur
Elwyn Roy Jones Labour / Llafur
Ann Minshull Labour / Llafur
Trelawynd & Gwaenysgor - Gwaenysgor / Trelawnyd a Gwaenysgor - Gwaenysgor Peter Jones
Trelawynd & Gwaenysgor - Trelawynd / Trelawnyd a Gwaenysgor - Trelawnyd Paul Bartley
David Henry Ellis Independent / Annibynnol
John Lloyd Ellis
John Gray
Jason Randa Independent / Annibynnol
David John Smith Independent / Annibynnol
Treuddyn / Treuddyn Roger Cracknell Conservative / Geidwadol
Barry John Jones
Dafydd Roberts
Idris Roberts
Gill Short Independent / Annibynnol
Jennifer Ann Smith
Carolyn Thomas
Whitford - Carmel / Chwitffordd - Carmel Chris Dolphin Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Billy Glynn
Arthur Stuart Jennings
Caradoc Wyn Jones
Dave Owen
Richard James Polden
Barry Scragg Labour / Llafur
Gareth Sharp
Tegwyn Thomas
Emma Kathryn Warbrick
Whitford - Whitford / Chwitffordd - Chwitffordd Bob Hughes
Gwyn Hughes Independent / Annibynnol
Joseph Walton Williams
Ysceifiog / Ysceifiog John Davies
Nesta Elizabeth Davies
Nesta Myfanwy Davies
Tudor Jones
Isobel Lilian Kendrick
Elizabeth Ann Rowlands
Denise Williams
William Maurice Williams Independent / Annibynnol

 

Related Pages

Useful Websites

Useful Documents