Skip to main content
Fy nghyfrif
Chwilio
Preswyl
Busnes
Hamdden
Gwasanaethau Ar-lein
English
Chwilio
Chwilio
Hafan
Preswyl
Y Cyngor a Democratiaeth
Canlyniadau'r Etholiad
Town and Community Council / Cyngor Tref a Chymuned - Dydd Iau, 3ydd Mai, 2012
Statws:
Heb ddechrau
Town and Community Council / Cyngor Tref a Chymuned - detailed results for Parishes
Town and Community Council / Cyngor Tref a Chymuned - results by party
Election summary for Parishes
Parishes
Ymgeiswyr etholiadol
Plaid neu bleidiau a etholwyd
Argoed - New Brighton / Argoed - New Brighton
Paul Martin Jones
Roy Walter Marsh
Tanya Mary Ellen Wood
Argoed - South / Argoed - De
Dave Butler
Hilary June McGuill
Argoed - West / Argoed - Gorllewin
Maureen Jones
Independent / Annibynnol
Carla Stubbings
Diana Rosemary Thornhill
Argoed / Argoed
Cliff Bull
Independent / Annibynnol
Bagillt - East / Bagillt - Dwyrain
Robert Davies
Independent / Annibynnol
Andrew Griffiths
Labour / Llafur
Kevin Jones
Labour / Llafur
Norma Jones
Conservative / Geidwadol
Steve Moore
Independent / Annibynnol
Terry Renshaw
Labour / Llafur
Jane Williams
Labour / Llafur
Bagillt - West / Bagillt - Gorllewin
Brian Doleman
Labour / Llafur
Sandra Lorraine Jones
Christopher Paul Owens
Labour / Llafur
Mike Reece
Labour / Llafur
Crad Williams
Siah Williams
Terry Worthington
Broughton and Bretton - East / Brychdyn a Bretton - Dwyrain
Mike Lowe
Labour / Llafur
Keith Rogers
Broughton and Bretton - North East / Brychdyn a Bretton - Gogledd Dwyrain
Ray Gregory
Billy Mullin
Labour / Llafur
Broughton and Bretton - South / Brychdyn a Bretton - De
Derek Butler
Labour / Llafur
Phil Griffiths
Ros Griffiths
Lindsay Jones
David McFarlane
Independent / Annibynnol
Sue Stevens
Laura Virgo
Mike Warburton
Independent / Annibynnol
Brynford / Brynffordd
John Wilfred Beaumont
Alwyn Davies
Phillip William Evans
Malcolm Flynn
Enda Griffiths
Trefor Gwyn Roberts
Patrick Wahl
Buckley - Bistre East / Bwcle - Gorllewin Bistre
Richard Brent Jones
Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Carolyn Preece
Labour / Llafur
Rhian Lynsey Roberts
Independent / Annibynnol
John Francis Thornton
Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Arnold Woolley
Independent / Annibynnol
Buckley - Bistre West - Bwcle - Dwyrain Bistre
Nicola Ditchburn
Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Ron Hampson
Labour / Llafur
Neville Phillips
Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Emma Louise Preece
Labour / Llafur
Andrew Williams
Labour / Llafur
John James Michael Woolley
Independent / Annibynnol
Buckley - Mountain / Bwcle - Mynydd
Carol Ann Ellis
Independent / Annibynnol
David John Ellis
Independent / Annibynnol
Buckley - Pentrobin / Bwcle - Pentrobin
Dennis Hutchinson
Independent / Annibynnol
Jeanne Hutchinson
Independent / Annibynnol
Mike Peers
Independent / Annibynnol
Ian Peters
Labour / Llafur
Ian Kenneth Thomas
Labour / Llafur
Caerwys / Caerwys
Jim Falshaw
Conservative / Geidwadol
George Gerard Gallagher
David Sidney Knights
Michael William Moriarty
Phillip Parry
Helen Louise Priestley
Jonathan Albert George Webb
Steve Wilson
Cilcain - Cilcain / Cilcain - Cilcain
Ann Baker
John Emyr Huws Davies
Joanna Hobson
Julian Hughes
Derek May
William Owen Thomas
Cilcain - Rhydymwyn / Cilcain - Rhydymwyn
Janet Margaret Butlin
John Douglas
Gareth Wyn Hughes
Jon White
Connah's Quay - Central / Cei Connah - Canol
Bernie Attridge
Labour / Llafur
Pam Attridge
Labour / Llafur
Eric Stuart Faulkner
Labour / Llafur
Aaron Paul Shotton
Labour / Llafur
Paul Shotton
Labour / Llafur
Connah's Quay - Golftyn / Cei Connah - Golftyn
Dave Birth
Labour / Llafur
Gill Faulkner
Labour / Llafur
Peter Macfarlane
Labour / Llafur
Eric William Owen
Independent / Annibynnol
Ian Smith
Labour / Llafur
Connah's Quay - South / Cei Connah - De
Ian Dunbar
Labour / Llafur
Andy Dunbobbin
Labour / Llafur
Carol Granger
Labour / Llafur
Ron Hill
Labour / Llafur
Steven Tattum
Labour / Llafur
Paul Wainwright
Labour / Llafur
Connah's Quay - Wepre / Cei Connah - Gwepra
Brian Dunn
Independent / Annibynnol
Kevin Kelly
Labour / Llafur
Allan Roberts
Labour / Llafur
Peter Tinman
Labour / Llafur
Flint - Castle / Y Fflint - Castell
Jack Johnson
Labour / Llafur
Vicky Perfect
Labour / Llafur
Ian Brian Roberts
Labour / Llafur
Flint - Coleshill / Y Fflint - Cwnsyllt
Alex Aldridge
Labour / Llafur
David Lloyd Cox
Labour / Llafur
Paul Cunningham
Labour / Llafur
Terry Renshaw
Labour / Llafur
Flint - Oakenholt / Fflint - Oakenholt
Frank Conway
Labour / Llafur
Garry Jones
Lorna Belinda Jones
Independent / Annibynnol
Mike Moore
Plaid Cymru - The Party of Wales
Flint - Trelawny / Fflint - Trelawny
Annette Aldridge
Labour / Llafur
Ted Evans
Labour / Llafur
Lorraine Francis
Labour / Llafur
Trefor Howorth
Gwernaffield and Pantymwyn - Gwernaffield / Y Waun - Y Waun
David Michael Dures Clayton
Arthur Llewellyn Orme
Sheila Smith
George Gwynfryn Tattum
Independent / Annibynnol
Karl Williams
Gwernaffield and Pantymwyn / Y Waun - Pantymwyn
Dave Bolton
John Bernard Elcock
Roderick Edward Keith Morgan
Gwernymynydd - Gwernymynydd
Anu Elina Beadle
Independent / Annibynnol
John Edward Homersley
Kevin Hughes
Independent / Annibynnol
Shirley Hughes
Carl Jackson
Karen Lesley Jones
Robert William Sheppard
Keith Stewart Taylor
Anita Thomas
Joyce Marjorie Thomson
Halkyn - Halkyn Mountain / Helygain - Mynnydd Helygain
Colin Barker
Halkyn - Pentre Halkyn / Helygain - Pentre Helygain
Brian Coleclough
Glyn Coleclough
David Arthur Hughes
Anthony Philip James Pallister
Independent / Annibynnol
Halkyn - Rhosesmor / Helygain - Rhosesmor
Bob Robinson
Independent / Annibynnol
Wendy Sigsowrth
John Thomas
Hawarden - Aston / Penarlâg - Aston
Joyce Elizabeth Angell
Independent / Annibynnol
Helen Brown
Independent / Annibynnol
George Hardcastle
Independent / Annibynnol
David Hough
Independent / Annibynnol
Judith Hough
Independent / Annibynnol
Hawarden - Ewloe / Penarlâg - Ewlo
Alison Monica Halford
Conservative / Geidwadol
Hugh Kevin Jones
David Ian Mackie
Independent / Annibynnol
Emma Louise Preece
Labour / Llafur
Hawarden - Hawarden / Penarlâg - Penarlâg
Cheryl Carver
Conservative / Geidwadol
Clive Stanley Carver
Conservative / Geidwadol
Brian Wynn Williams
Independent / Annibynnol
Hawarden - Mancot / Penarlâg - Mancot
Veronica Amos
Labour / Llafur
Alan Geoffrey Diskin
Labour / Llafur
Glenys Deryn Diskin
Labour / Llafur
Ralph Small
Independent / Annibynnol
John Andrew Walker
Independent / Annibynnol
Higher Kinnerton / Kinnerton Uchaf
Mike Allport
Norma Humphreys
Bob Springett
Holywell - Central / Treffynnon - Canol
Peter Joseph Curtis
Labour / Llafur
Ted Palmer
Labour / Llafur
Dolores Phelan
Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Holywell - East / Treffynnon - Dwyrain
Karin Davies
Labour / Llafur
John Griffiths
Labour / Llafur
Joe Johnson
Labour / Llafur
Philip James McGarry
Labour / Llafur
Holywell - Greenfield / Treffynnon - Maes Glas
Mary Auty
Labour / Llafur
Rosetta Dolphin
Independent / Annibynnol
Barry Scragg
Labour / Llafur
Liam Scott Thorley
Independent / Annibynnol
Sheena Wallbanks
Holywell - West / Treffynnon - Gorllwin
Dewi Wyn Jones
Plaid Cymru - The Party of Wales
Gareth Roberts
Plaid Cymru - The Party of Wales
Ed Watkinson
Labour / Llafur
Peter York
Independent / Annibynnol
Hope - Caergwrle / Yr Hôb - Caergwrle
Stella Jones
Labour / Llafur
Peter Ronald Pemberton
Independent / Annibynnol
Ian Robert Sumpter
Independent / Annibynnol
Hope - Hope / Yr Hôb - Yr Hôb
Christine Cunnah
Independent / Annibynnol
Lynn Davies
Lesley Griffiths
Barry Hughes
Independent / Annibynnol
Allan Parry
Labour / Llafur
Allan Parsonage
Clifford Shone
Myra Doreen Williams
Leeswood and Pontblyddyn - Leeswood / Coed-llai a Pontblyddyn - Coed-llai
Jayne Atkinson
Joseph Caruana
Harry Evans
Ray Hughes
Carlton Edwards Jones
Kevin McCallum
Marie Reynolds
David Rule
Independent / Annibynnol
Eddie Saul
Independent / Annibynnol
Richard Williams
Leeswood and Pontblyddyn - Pontblyddyn / Coed-llai a Pontblyddyn - Pontblyddyn
Carole Louise Bie
Graham Sherwood
Llanasa - Axton / Llanasa - Acstyn
David Martyn Brown
Gillian Fisher
Jonathan Lees
Jenni Redford
Llanasa - Ffynnongroyw / Llanasa - Ffynnongroyw
Dolly Banks
Islwyn Luke
John Owen
Eliza Jennifer Roberts
Mark Round
John Christopher Thompson
Llanasa - Gronant / Llanasa - Gronant
Sian Braun
Independent / Annibynnol
Tony Chilton
Labour / Llafur
Robert Dowie
Labour / Llafur
Fred Gillmore
Independent / Annibynnol
John Pentre Williams
Independent / Annibynnol
Llanfynydd - Cefn y Bedd / Llanfynydd - Cefn y Bedd
Mike Barber
Rachel Susan Edwards
Russell Fidler
Llanfynydd - Cymau / Llanfynydd - Cymau
Dave Hughes
Jo Smith
Llanfynydd - Ffrith / Llanfynydd - Ffrith
Mary Gittins
Frederick George Jones
Janet Jones
Llanfynydd - Pontybodkin / Llanfynydd - Pontybotgin
Tegwyn Langford
Carolyn Thomas
Mold - Broncoed / Yr Wyddgrug - Broncoed
Haydn Bateman
Raymond Charles Dodd
Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Carol Heycocks
Labour / Llafur
Gareth Derek Williams
Independent / Annibynnol
Mold - East / Yr Wyddgrug - Dwyrain
Chris Bithell
Labour / Llafur
Richard Brookes
Labour / Llafur
Bryan Grew
Labour / Llafur
Andrea Mearns
Labour / Llafur
Mold - South / Yr Wyddgrug - De
Geoff Collett
Labour / Llafur
Robin John Tracy Guest
Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Anthony Haley Parry
Philip Watcyn Thomas
Plaid Cymru - The Party of Wales
Mold - West / Yr Wyddgrug - Gorllwein
Geoffrey Darkins
Labour / Llafur
Bob Gaffey
Plaid Cymru - The Party of Wales
Brian Lloyd
Geoffrey Matthias
Labour / Llafur
Mostyn - Mostyn / Mostyn - Mostyn
Ian Davies
Robert Dowie
Labour / Llafur
Hefyn Evans
Bob Hazlehurst
Bryn Hughes
Eddie Jones
David Seddon
Debbie Seddon
Vera Williams
Mostyn - Rhewl Mostyn / Mostyn - Rhewl Mostyn
Mike Howard
Esmor Price
David Tattum
Nannerch / Nannerch
Kenneth Beaumont
Janet Sheila Costidell
Tony Griffiths
Howard Morgan
Martin Peter Spencer
Bill Woodhouse
Veronica Sheila Wrench
Nercwys / Nercwys
Jean Price
Brian Christopher Roberts
Clive Paul Roberts
Paul Roberts
Cordula Luise Thomas
Northop - Northop / Llaneurgain - Llaneurgain
John Carlin
Linda Deane
Robert Mackey
Geoffrey Pierce
Tony Sharps
Jos Wynne-Williams
Northop - Sychdyn / Llaneurgain - Sychdyn
Paul Ashley
Independent / Annibynnol
Marion Bateman
Pauline Lawton-Hughes
Independent / Annibynnol
Christopher Robert Ruddle
Northop Hall / Northop Hall
Glenis Denise Jones
Hilary Lamb
John Lamb
Thomas Martin Richardson
Stephen Anthony Robinson
Helen Rushforth
Laird Sinclair
Bill Tait
Penyffordd / Pen-y-ffordd
Joe Bell
Independent / Annibynnol
Colin Bithell
Independent / Annibynnol
Edwina Mary Davies
Independent / Annibynnol
Stan Davies
Independent / Annibynnol
Cindy Hinds
Labour / Llafur
Helen Jones
Independent / Annibynnol
Tom Jones
Independent / Annibynnol
Linda Vidamour
Clive Weed
Independent / Annibynnol
David Williams
Independent / Annibynnol
Queensferry - Pentre / Queensferry - Pentre
Pat Connah
Robert Edward Connah
Queensferry - Queensferry / Queensferry - Queensferry
Alan Jones
Shelley Webber
Independent / Annibynnol
David Edward Wisinger
Labour / Llafur
Sandra Wynn
Queensferry - Sandycroft / Queensferry - Sandycroft
Keith Garrett
Robert Hewitt
Susan Esther Salisbury
Saltney - Mold Junction / Saltney - Cyffordd yr Wyddgrug
Dennis Alfred Hope
Labour / Llafur
Ann Lloyd
Independent / Annibynnol
Richard Lloyd
Independent / Annibynnol
Barbra Jane Marshall
Ann Veronica Rattigan
Labour / Llafur
Saltney - Stonebridge / Saltney - Stonebridge
Derrick Beddow
Independent / Annibynnol
Alan Evans
Dave Evans
Independent / Annibynnol
Veronica Gay
Edith Ellen Greensmith
Independent / Annibynnol
Andrew John Pearson
Independent / Annibynnol
Michelle Streeter
Labour / Llafur
Terry Walker
Labour / Llafur
Sealand - West / Sealand - Gorllewin
Gwyneth Bullock
John Griffiths
Christine Margaret Jones
Labour / Llafur
Norman Jones
Labour / Llafur
Alexander Newton Lewis
Labour / Llafur
Wayne Morris
Sealand / Sealand
John Anthony Dodd
Labour / Llafur
Mary Southall
Shelley Webber
Independent / Annibynnol
David Edward Wisinger
Labour / Llafur
Shotton - East / Shotton - Dwyrain
Gary Cooper
Labour / Llafur
David Evans
Labour / Llafur
Michael John Evans
Doreen Lesley Mackie
Independent / Annibynnol
Shotton - Higher / Shotton - Uchaf
John Beard
Labour / Llafur
Antony Robert Davies
Labour / Llafur
Ron Davies
Labour / Llafur
Lesley Hughes
Keith Minshull
Labour / Llafur
Shotton - West /Shotton - Gorllewin
William James Barton
Labour / Llafur
Felicity Anne Davies
Labour / Llafur
Elwyn Roy Jones
Labour / Llafur
Ann Minshull
Labour / Llafur
Trelawynd & Gwaenysgor - Gwaenysgor / Trelawnyd a Gwaenysgor - Gwaenysgor
Peter Jones
Trelawynd & Gwaenysgor - Trelawynd / Trelawnyd a Gwaenysgor - Trelawnyd
Paul Bartley
David Henry Ellis
Independent / Annibynnol
John Lloyd Ellis
John Gray
Jason Randa
Independent / Annibynnol
David John Smith
Independent / Annibynnol
Treuddyn / Treuddyn
Roger Cracknell
Conservative / Geidwadol
Barry John Jones
Dafydd Roberts
Idris Roberts
Gill Short
Independent / Annibynnol
Jennifer Ann Smith
Carolyn Thomas
Whitford - Carmel / Chwitffordd - Carmel
Chris Dolphin
Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Billy Glynn
Arthur Stuart Jennings
Caradoc Wyn Jones
Dave Owen
Richard James Polden
Barry Scragg
Labour / Llafur
Gareth Sharp
Tegwyn Thomas
Emma Kathryn Warbrick
Whitford - Whitford / Chwitffordd - Chwitffordd
Bob Hughes
Gwyn Hughes
Independent / Annibynnol
Joseph Walton Williams
Ysceifiog / Ysceifiog
John Davies
Nesta Elizabeth Davies
Nesta Myfanwy Davies
Tudor Jones
Isobel Lilian Kendrick
Elizabeth Ann Rowlands
Denise Williams
William Maurice Williams
Independent / Annibynnol
Gwasanaethau A i Y
A
B
C
D
Dd
E
F
Ff
G
Ng
H
I
J
Ll
M
N
O
P
Ph
R
S
T
Th
U
W
Y
Browser does not support script.