Skip to Content
Hafan>
Preswyl > Y Cyngor a Democratiaeth > Canlyniadau'r Etholiad

Cyngor Sir - Dydd Iau, 10fed Mehefin, 2004

Election summary for Wards
Wards Ymgeiswyr etholiadol Plaid neu bleidiau a etholwyd
Argoed / Argoed Hilary June McGuill Labour / Llafur
Aston / Aston Helen Gambino Independent / Annibynnol
George Hardcastle Independent / Annibynnol
Bagillt East / Dwyrain Bagillt Richard Kevin Jones Labour / Llafur
Bagillt West / Gorllewin Bagillt John Ovens Labour / Llafur
Broughton North East / Gogledd-ddwyrain Brychdyn William Mullin Labour / Llafur
Broughton South / De Brchdyn Derek Butler Labour / Llafur
Rosalyn Griffiths Labour / Llafur
Brynford / Brynffordd Matthew Gerard Wright Conservative / Geidwadol
Buckley Bistre East / Bwcle Dwyrain Bistre Derek Gareth Williams Labour / Llafur
Arnold Woolley Independent / Annibynnol
Buckley Bistre West / Bwcle Gorllewin Bistre Ronald George Hampson Labour / Llafur
Neville Phillips Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Buckley Mountain / Mynydd Bwcle Carol Ann Ellis Independent / Annibynnol
Buckley Pentrobin / Bwcle Pentrobin Henry Dennis Hutchinson Independent / Annibynnol
Michael John Peers Independent / Annibynnol
Caergwrle / Caergwrle Stella Jones Labour / Llafur
Caerwys / Caerwys Edward Elvet Matthews Independent / Annibynnol
Cilcain / Cilcain William Owen Thomas Independent / Annibynnol
Connah's Quay Central / Canol Cei Connah James Bernard Attridge Labour / Llafur
Aaron Paul Shotton Labour / Llafur
Connah's Quay Golftyn / Golftyn Cei Connah Richard Peter Macfarlane Labour / Llafur
Ian Robertson Smith Labour / Llafur
Connah's Quay South / De Cei Connah David Barratt Labour / Llafur
Arthur Ernest Hannah Labour / Llafur
Connah's Quay Wepre / Gwepra Cei Connah Brian Dunn Independent / Annibynnol
Ewloe / Ewlo Pamela Jane Walkden Labour / Llafur
William Michael Warburton Conservative / Geidwadol
Ffynnongroyw / Ffynnongroyw Dorothy Spencer Banks Labour / Llafur
Flint Castle / Castell y Fflint Ian Brian Roberts Labour / Llafur
Flint Coleshill / Cwnsyllt y Fflint Leslie Alexander Aldridge Labour / Llafur
David Lloyd Cox Labour / Llafur
Flint Oakenholt / Oakenholt y Fflint Terence Renshaw Labour / Llafur
Flint Trelawny / Trelawny y Fflint Edward Francis Evans Labour / Llafur
Hugh Trefor Howorth Labour / Llafur
Greenfield / Maes Glas David Robert Wilkes Labour / Llafur
Gronant / Gronant Frederick Gillmore Independent / Annibynnol
Gwernaffield / Y Waun David Michael Dures Clayton Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Gwernymynydd / Gwernymynydd Nancy Mary Matthews Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Halkyn / Helygain Colin Legg Independent / Annibynnol
Hawarden / Penarlag David Evans Labour / Llafur
Higher Kinnerton / Kinnerton Uchaf Norma Humphreys Independent / Annibynnol
Holywell Central / Canol Treffynnon Peter Joseph Curtis Labour / Llafur
Holywell East / Dwyrain Treffynnon Stuart Robin Baker Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Holywell West / Gorllewin Treffynnon Hywel Gareth Roberts Plaid Cymru - The Party of Wales
Hope / Yr Hob Clifford Shone Independent / Annibynnol
Leeswood / Coed-llai Kenneth Wilfred Richardson Labour / Llafur
Llanfynydd / Llanfynydd Hilary Teresa Isherwood Conservative / Geidwadol
Mancot / Mancot Alan Geoffrey Diskin Labour / Llafur
Glenys Deryn Diskin Labour / Llafur
Mold Broncoed / Broncoed yr Wyddgrug Raymond Charles Dodd Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Mold East / Dwyrain yr Wyddgrug Robert Christopher Bithell Labour / Llafur
Mold South / De'r Wyddgrug Robin John Tracy Guest Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Mold West / Gorllewin yr Wyddgrug Jane Carolyn Cattermoul Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Mostyn / Mostyn Patrick Heesom Independent / Annibynnol
New Brighton / New Brighton Quentin Richard Hugh Dodd Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol
Northop / Llaneurgain Melvyn Higham Independent / Annibynnol
Northop Hall / Northop Hall Leslie Anthony Sharps Independent / Annibynnol
Penyffordd / Pen-y-ffordd Colin Bithell Independent / Annibynnol
Derek Darlington Labour / Llafur
Queensferry / Queensferry David Edward Wisinger Labour / Llafur
Saltney Mold Junction / Saltney Cyffordd yr Wyddgrug Graham Arthur Jones Labour / Llafur
Saltney Stonebridge / Saltney Stonebridge Terence Walker Labour / Llafur
Sealand / Sealand Joseph John Griffiths Independent / Annibynnol
Shotton East / Dwyrain Shotton John Gordon Beard Labour / Llafur
Shotton Higher / Shotton Uchaf Ronald Davies Labour / Llafur
Shotton West / Gorllewin Shotton Ann Minshull Labour / Llafur
Trelawnyd & Gwaenysgor / Trelawnyd a Gwaenysgor Cllr Nigel Steele-Mortimer Conservative / Geidwadol
Treuddyn / Treuddyn James Frederick Jones Labour / Llafur
Whitford / Chwitffordd Christopher John Dolphin Liberal Democrats / Democratiaid Rhyddfrydol

 

Related Pages

Useful Websites

Useful Documents