Skip to main content
Fy nghyfrif
Chwilio
Preswyl
Busnes
Hamdden
Gwasanaethau Ar-lein
English
Chwilio
Chwilio
Hafan
Preswyl
Y Cyngor a Democratiaeth
Canlyniadau'r Etholiad
Cyngor Sir - Dydd Iau, 10fed Mehefin, 2004
Statws:
Heb ddechrau
Cyngor Sir - detailed results for Wards
Cyngor Sir - results by party
Election summary for Wards
Wards
Ymgeiswyr etholiadol
Plaid neu bleidiau a etholwyd
Argoed / Argoed
Hilary June McGuill
Labour / Llafur
Aston
Helen Gambino
Independent / Annibynnol
George Hardcastle
Independent / Annibynnol
Bagillt East / Dwyrain Bagillt
Richard Kevin Jones
Labour / Llafur
Bagillt West / Gorllewin Bagillt
John Ovens
Labour / Llafur
Brynford / Brynffordd
Matthew Gerard Wright
Geidwadol
Buckley Bistre East / Bwcle Dwyrain Bistre
Derek Gareth Williams
Labour / Llafur
Arnold Woolley
Independent / Annibynnol
Buckley Bistre West / Bwcle Gorllewin Bistre
Ronald George Hampson
Labour / Llafur
Neville Phillips
Democratiaid Rhyddfrydol
Buckley Mountain / Mynydd Bwcle
Carol Ann Ellis
Independent / Annibynnol
Buckley Pentrobin / Bwcle Pentrobin
Henry Dennis Hutchinson
Independent / Annibynnol
Michael John Peers
Independent / Annibynnol
Caergwrle
Stella Jones
Labour / Llafur
Caerwys
Edward Elvet Matthews
Independent / Annibynnol
Canol Cei Connah
James Bernard Attridge
Labour / Llafur
Aaron Paul Shotton
Labour / Llafur
Canol Treffynnon
Peter Joseph Curtis
Labour / Llafur
Chwitffordd
Christopher John Dolphin
Democratiaid Rhyddfrydol
Cilcain
William Owen Thomas
Independent / Annibynnol
Coed-llai
Kenneth Wilfred Richardson
Labour / Llafur
Connah's Quay Golftyn / Golftyn Cei Connah
Richard Peter Macfarlane
Labour / Llafur
Ian Robertson Smith
Labour / Llafur
Connah's Quay Wepre / Gwepra Cei Connah
Brian Dunn
Independent / Annibynnol
De Brychdyn
Derek Butler
Labour / Llafur
Rosalyn Griffiths
Labour / Llafur
De Cei Connah
David Barratt
Labour / Llafur
Arthur Ernest Hannah
Labour / Llafur
De yr Wyddgrug
Robin John Tracy Guest
Democratiaid Rhyddfrydol
Dwyrain Treffynnon
Stuart Robin Baker
Democratiaid Rhyddfrydol
Dwyrain yr Wyddgrug
Robert Christopher Bithell
Labour / Llafur
Ewloe
Pamela Jane Walkden
Labour / Llafur
William Michael Warburton
Geidwadol
Ffynnongroyw
Dorothy Spencer Banks
Labour / Llafur
Flint Castle / Castell y Fflint
Ian Brian Roberts
Labour / Llafur
Flint Coleshill / Cwnsyllt y Fflint
Leslie Alexander Aldridge
Labour / Llafur
David Lloyd Cox
Labour / Llafur
Flint Oakenholt / Oakenholt y Fflint
Terence Renshaw
Labour / Llafur
Flint Trelawny / Trelawny y Fflint
Edward Francis Evans
Labour / Llafur
Hugh Trefor Howorth
Labour / Llafur
Gogledd Ddwyrain Brychdyn
William Mullin
Labour / Llafur
Gorllewin Shotton
Ann Minshull
Labour / Llafur
Gorllewin Treffynnon
Hywel Gareth Roberts
Plaid Cymru - The Party of Wales
Gorllewin yr Wyddgrug
Jane Carolyn Cattermoul
Democratiaid Rhyddfrydol
Gronant
Frederick Gillmore
Independent / Annibynnol
Gwernaffield / Y Waun
David Michael Dures Clayton
Democratiaid Rhyddfrydol
Gwernymynydd / Gwernymynydd
Nancy Mary Matthews
Democratiaid Rhyddfrydol
Hawarden / Penarlag
David Evans
Labour / Llafur
Helygain
Colin Legg
Independent / Annibynnol
Kinnerton Uchaf
Norma Humphreys
Independent / Annibynnol
Llaneurgain
Melvyn Higham
Independent / Annibynnol
Llanfynydd
Hilary Teresa Isherwood
Geidwadol
Maes-glas
David Robert Wilkes
Labour / Llafur
Mancot
Alan Geoffrey Diskin
Labour / Llafur
Glenys Deryn Diskin
Labour / Llafur
Mold Broncoed / Broncoed yr Wyddgrug
Raymond Charles Dodd
Democratiaid Rhyddfrydol
Mostyn
Patrick Heesom
Independent / Annibynnol
New Brighton
Quentin Richard Hugh Dodd
Democratiaid Rhyddfrydol
Northop Hall / Northop Hall
Leslie Anthony Sharps
Independent / Annibynnol
Penyffordd
Colin Bithell
Independent / Annibynnol
Derek Darlington
Labour / Llafur
Queensferry / Queensferry
David Edward Wisinger
Labour / Llafur
Saltney Mold Junction / Saltney Cyffordd yr Wyddgrug
Graham Arthur Jones
Labour / Llafur
Saltney Stonebridge / Saltney Stonebridge
Terence Walker
Labour / Llafur
Sealand / Sealand
Joseph John Griffiths
Independent / Annibynnol
Shotton East / Dwyrain Shotton
John Gordon Beard
Labour / Llafur
Shotton Higher / Shotton Uchaf
Ronald Davies
Labour / Llafur
Trelawnyd & Gwaenysgor
Cllr Nigel Steele-Mortimer
Geidwadol
Treuddyn
James Frederick Jones
Labour / Llafur
Yr Hob
Clifford Shone
Independent / Annibynnol
Gwasanaethau A i Y
A
B
C
D
Dd
E
F
Ff
G
Ng
H
I
J
Ll
M
N
O
P
Ph
R
S
T
Th
U
W
Y
Browser does not support script.