Skip to Content
Hafan>
Preswyl > Y Cyngor a Democratiaeth > Canlyniadau'r Etholiad

Manylion cyswllt

Pwyllgor Cynllunio

Cyng David Wisinger (Chairman)

7 Church Cottages
Sealand Road
Sealand
Flintshire
CH1 6BR

01244 880811
07799825696

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel ffeil CSV

david.wisinger@flintshire.gov.uk

Cyng Mike Allport

63 Main Road
Higher Kinnerton
Flintshire
CH4 9AJ

01244 660796

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Allport fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Allport fel ffeil CSV

mike.allport@flintshire.gov.uk

Cyng Bernie Attridge

95 Fron Road
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4PJ

01244 812440

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Bernie Attridge fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Bernie Attridge fel ffeil CSV

bernie.attridge@flintshire.gov.uk

Cyng Marion Bateman

Avondale
17 Pen-y-bryn
Sychdyn
Flintshire
CH7 6EE

01352 754510

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel ffeil CSV

marion.bateman@flintshire.gov.uk

Cyng Chris Bithell

'The Coppins'
88 Hendy Road
Mold
Flintshire
CH7 1QR

01352 754578

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Bithell fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Bithell fel ffeil CSV

robert.c.bithell@talk21.com

Cyng Derek Butler

19 Hawker Close
Broughton
Flintshire
CH4 0SQ

01244 536760

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Derek Butler fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Derek Butler fel ffeil CSV

derek.butler@flintshire.gov.uk

Cyng David Cox

3 Beech Grove
Manor Estate
Flint
Flintshire
CH6 5RY

01352 735333
07933 256969

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel ffeil CSV

david.cox@flintshire.gov.uk

Cyng Adele Davies-Cooke

Gerddi-Duon Farm
Gwysaney
Denbigh Road
Mold
CH7 5HE

01352 759034

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Adele Davies-Cooke fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Adele Davies-Cooke fel ffeil CSV

adele.davies-cooke@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Dunbar

1 Wepre Hall Crescent
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4HZ

01244 813920

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel ffeil CSV

ian.dunbar@flintshire.gov.uk

Cyng David Evans

40 Wold Court
Hawarden
Flintshire
CH5 3LN

01244 509827

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Evans fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Evans fel ffeil CSV

david.evans@flintshire.gov.uk

Cyng Veronica Gay

c/o County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01352 702151

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Veronica Gay fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Veronica Gay fel ffeil CSV

veronica.gay@flintshire.gov.uk

Cyng Patrick Heesom

Pentre Ucha Farm
Gwespyr
Holywell
Flintshire
CH8 9LW

07428613946

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Patrick Heesom fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Patrick Heesom fel ffeil CSV

patrick.heesom@flintshire.gov.uk

Cyng Dave Hughes

Tegfryn
Cymau Lane
Cymau
Flintshire
LL11 5EW

01978 762726

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Hughes fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Hughes fel ffeil CSV

dave.hughes@flintshire.gov.uk

Cyng Kevin Hughes

29 Godre'r Coed
Gwernymynydd
Mold
Flintshire
CH7 4DS

01352 758600

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Kevin Hughes fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Kevin Hughes fel ffeil CSV

kevin.hughes@flintshire.gov.uk

Cyng Christine Jones

31 Welsh Road
Garden City
Deeside
Flintshire
CH5 2HU

01244 811556

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Christine Jones fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Christine Jones fel ffeil CSV

christine.m.jones@flintshire.gov.uk

Cyng Richard Jones

Cartref am Byth
60 Little Mountain Road
Buckley
Flintshire
CH7 3BY

01244 546982

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Jones fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Jones fel ffeil CSV

richard.jones@flintshire.gov.uk

Cyng Richard Lloyd (Vice-Chair)

'Cornerways'
2 Saltney Ferry Road
Saltney Ferry
Flintshire
CH4 0BN

01244 682480

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Lloyd fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Lloyd fel ffeil CSV

richard.lloyd@flintshire.gov.uk

Cyng Billy Mullin

8 Willow Way
Broughton
Flintshire
CH4 0RH

01244 531413

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Billy Mullin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Billy Mullin fel ffeil CSV

billy.mullin@flintshire.gov.uk

Cyng Mike Peers

7 Pinewood Road
Drury
Buckley
Flintshire
CH7 3JZ

01244 546115

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Peers fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Peers fel ffeil CSV

mike.peers@flintshire.gov.uk

Cyng Neville Phillips

Highfield
Tabernacle Street
Buckley
Flintshire
CH7 2JT

01244 543188

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Neville Phillips fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Neville Phillips fel ffeil CSV

neville.phillips@flintshire.gov.uk

Cyng Owen Thomas

Bryn Gwawr
Ffordd Y Berth
Cilcain
Flintshire
CH7 5NE

01352 740056

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Owen Thomas fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Owen Thomas fel ffeil CSV

owen.thomas@flintshire.gov.uk

 

Related Pages

Useful Websites

Useful Documents