Manylion cyswllt

Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Newid Sefydliadol

Cyng Dave Mackie (Chairman)

Parmelea
Old Aston Hill
Ewloe
Flintshire
CH5 3AH

01244 538643

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel ffeil CSV

david.mackie@flintshire.gov.uk

Cyng Janet Axworthy

4 Old Chester Road
Ewloe
Deeside
Flintshire
CH5 3RU

01244 533100

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Janet Axworthy fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Janet Axworthy fel ffeil CSV

janet.axworthy@flintshire.gov.uk

Cyng Marion Bateman

Avondale
17 Pen-y-bryn
Sychdyn
Flintshire
CH7 6EE

01352 754510

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel ffeil CSV

marion.bateman@flintshire.gov.uk

Cyng Sean Bibby

18 Ryeland Street
Shotton
Flintshire
CH5 1DT

07305 367766

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sean Bibby fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sean Bibby fel ffeil CSV

sean.bibby@flintshire.gov.uk

Cyng Geoff Collett (Vice-Chair)

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 756582

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel ffeil CSV

geoff.collett@flintshire.gov.uk

Cyng Andy Dunbobbin

48 Hillside Avenue
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4XL

01244 813587

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Dunbobbin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Dunbobbin fel ffeil CSV

andrew.dunbobbin@flintshire.gov.uk

Cyng Carol Ellis

8 Selsdon Close
Buckley
Flintshire
CH7 2NR

01244 544906

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Carol Ellis fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Carol Ellis fel ffeil CSV

carol.ellis@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Johnson

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07907 225866

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Johnson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Johnson fel ffeil CSV

paul.johnson@flintshire.gov.uk

Cyng Tudor Jones

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07751001045

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Tudor Jones fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Tudor Jones fel ffeil CSV

tudor.jones@flintshire.gov.uk

Cyng Brian Lloyd

Pwll Glas Farm Cottage
Gwernaffield Road
Mold
Flintshire
CH7 1RQ

01352 753107

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel ffeil CSV

brian.lloyd@flintshire.gov.uk

Cllr Kevin Rush

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07592 738458

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Kevin Rush fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Kevin Rush fel ffeil CSV

Cyng Ralph Small

60 Park Avenue
Hawarden
Deeside
Flintshire
CH5 3HZ

01244 531400
07734 786578

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ralph Small fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ralph Small fel ffeil CSV

ralph.small@flintshire.gov.uk

Cyng Martin White

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

07429094376

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Martin White fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Martin White fel ffeil CSV

martin.white@flintshire.gov.uk

Cyng Andy Williams

‘Shangreen’
Field Farm Road
Buckley
Flintshire
CH7 2QY

01244 618442
07766297608

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Williams fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Williams fel ffeil CSV

andy.williams@flintshire.gov.uk

Cyng David Wisinger

7 Church Cottages
Sealand Road
Sealand
Flintshire
CH1 6BR

01244 880811
07799825696

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel ffeil CSV

david.wisinger@flintshire.gov.uk