Skip to Content
Hafan>
Preswyl > Y Cyngor a Democratiaeth > Canlyniadau'r Etholiad

Manylion cyswllt

Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Cymunedau a Menter

Archives

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Cyng Sian Braun

Edelweiss
Llanasa Road
Gronant
Flintshire
LL19 9TL

01745 855622

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sian Braun fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sian Braun fel ffeil CSV

sian.braun@flintshire.gov.uk

Cyng Helen Brown

25 New Park Road
Aston Park
Deeside
Flintshire
CH5 1XD

07497767981

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Helen Brown fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Helen Brown fel ffeil CSV

hbastonpark@gmail.com

Cyng David Cox

3 Beech Grove
Manor Estate
Flint
Flintshire
CH6 5RY

01352 735333
07933 256969

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel ffeil CSV

david.cox@flintshire.gov.uk

Mavis Croft

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Cyng Jean S Davies

The Old Post Office
Lixwm Road
Brynford
Flintshire
CH8 8AD

07814115557

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Jean S Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Jean S Davies fel ffeil CSV

jean.davies@flintshire.gov.uk

Cyng Ron Davies

32 Dale Road
Aston Park
Queensferry
Flintshire
CH5 1XE

01244 811828

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel ffeil CSV

Ron.Davies@flintshire.gov.uk

Cyng Rosetta Dolphin

11 Fford Aelwyd
Carmel
Holywell
Flintshire
CH8 8SH

01352 713415
07412274922

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rosetta Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rosetta Dolphin fel ffeil CSV

rosetta.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Dunbar

1 Wepre Hall Crescent
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4HZ

01244 813920

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel ffeil CSV

ian.dunbar@flintshire.gov.uk

Cyng Mared Eastwood

55 Gosmore Road
New Brighton
Mold
Flintshire
CH7 6QN

01352 744984

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mared Eastwood fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mared Eastwood fel ffeil CSV

mared.eastwood@flintshire.gov.uk

John Ennis

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Cyng Ray Hughes

3 Erith Street
Leeswood
Flintshire
CH7 4SE

01352 771372

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel ffeil CSV

raymond.hughes@flintshire.gov.uk

Cyng Dennis Hutchinson

Newlyn
Padeswood Road
Buckley
Flintshire
CH7 2JW

01244 543907
07966 405212

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dennis Hutchinson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dennis Hutchinson fel ffeil CSV

dennis.hutchinson@flintshire.gov.uk

Cyng Brian Lloyd

Pwll Glas Farm Cottage
Gwernaffield Road
Mold
Flintshire
CH7 1RQ

01352 753107

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel ffeil CSV

brian.lloyd@flintshire.gov.uk

Cyng Ted Palmer

9 Bryn y Coed
Strand
Holywell
Flintshire
CH8 7AU

01352 714984

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ted Palmer fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ted Palmer fel ffeil CSV

ted.palmer@flintshire.gov.uk

Maureen Potter (Secretary)

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Cllr Kevin Rush

Swn-y-Glychau
Foel Gron
Bagillt
Flintshire
CH6 6BB

01352 730064

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Kevin Rush fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cllr Kevin Rush fel ffeil CSV

Cyng Paul Shotton

48 Pinewood Avenue
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4SJ

01244 810467

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel ffeil CSV

paul.shotton@flintshire.gov.uk

Mark Tami

70 High Street
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4DD

01244 819854

http://www.marktamimp.org.uk

Sharon Thomas (Secretary)

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Cyng David Wisinger

7 Church Cottages
Sealand Road
Sealand
Flintshire
CH1 6BR

01244 880811
07799825696

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel ffeil CSV

david.wisinger@flintshire.gov.uk

 

Related Pages

Useful Websites

Useful Documents