Skip to Content
Hafan>
Preswyl > Y Cyngor a Democratiaeth > Canlyniadau'r Etholiad

Manylion cyswllt

(Wedi dod i ben) Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Tai a’r Amgylchedd ar y Cyd

Cyng Haydn Bateman

Avondale
17 Pen-y-bryn
Sychdyn
Flintshire
CH7 6EE

01352 754510

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Haydn Bateman fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Haydn Bateman fel ffeil CSV

haydn.bateman@flintshire.gov.uk

Cyng David Cox

3 Beech Grove
Manor Estate
Flint
Flintshire
CH6 5RY

01352 735333
07933 256969

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel ffeil CSV

david.cox@flintshire.gov.uk

Cyng Ron Davies

32 Dale Road
Aston Park
Queensferry
Flintshire
CH5 1XE

01244 811828

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel ffeil CSV

Ron.Davies@flintshire.gov.uk

Cyng Chris Dolphin

11 Ffordd Aelwyd
Carmel
Holywell
Flintshire
CH8 8SH

01352 713415

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel ffeil CSV

chris.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng Rosetta Dolphin

11 Fford Aelwyd
Carmel
Holywell
Flintshire
CH8 8SH

01352 713415
07412274922

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rosetta Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rosetta Dolphin fel ffeil CSV

rosetta.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Dunbar

1 Wepre Hall Crescent
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4HZ

01244 813920

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel ffeil CSV

ian.dunbar@flintshire.gov.uk

Cyng David Evans

40 Wold Court
Hawarden
Flintshire
CH5 3LN

01244 509827

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Evans fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Evans fel ffeil CSV

david.evans@flintshire.gov.uk

Cyng Veronica Gay

c/o County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01352 702151

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Veronica Gay fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Veronica Gay fel ffeil CSV

veronica.gay@flintshire.gov.uk

Cyng George Hardcastle

16 Rowan Road
Aston Park
Deeside
Flintshire
CH5 1XR

01244 814572

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng George Hardcastle fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng George Hardcastle fel ffeil CSV

george.hardcastle@flintshire.gov.uk

Cyng Cindy Hinds

47 Berwyn Avenue
Penyffordd
Flintshire
CH4 0HS

01978 761354

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Cindy Hinds fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Cindy Hinds fel ffeil CSV

cindy.hinds@flintshire.gov.uk

Cyng Ray Hughes

3 Erith Street
Leeswood
Flintshire
CH7 4SE

01352 771372

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel ffeil CSV

raymond.hughes@flintshire.gov.uk

Cyng Joe Johnson

Kasara
168 Pen-Y-Maes Road
Holywell
Flintshire
CH8 7HH

01352 713763

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Joe Johnson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Joe Johnson fel ffeil CSV

joe.johnson@flintshire.gov.uk

Cyng Colin Legg

'Minffordd'
Rhes-y-cae
Holywell
Flintshire
CH8 8JQ

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Colin Legg fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Colin Legg fel ffeil CSV

Cyng Brian Lloyd

Pwll Glas Farm Cottage
Gwernaffield Road
Mold
Flintshire
CH7 1RQ

01352 753107

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel ffeil CSV

brian.lloyd@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Shotton

48 Pinewood Avenue
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4SJ

01244 810467

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel ffeil CSV

paul.shotton@flintshire.gov.uk

 

Related Pages

Useful Websites

Useful Documents