Manylion cyswllt

Pwyllgor Gwasanaethau Democrataidd

Cyng Glyn Banks

Bodwyn
Tanlan
Ffynnongroyw, Holywell
Flintshire
CH8 9JH

01745 561641

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Glyn Banks fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Glyn Banks fel ffeil CSV

glyn.banks@flintshire.gov.uk

Cyng Chris Bithell

'The Coppins'
88 Hendy Road
Mold
Flintshire
CH7 1QR

01352 754578

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Bithell fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Bithell fel ffeil CSV

robert.c.bithell@talk21.com

Cyng Clive Carver

Carelia
8 Overlea Drive
Hawarden
Flintshire
CH5 3HS

01244 458102

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Clive Carver fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Clive Carver fel ffeil CSV

clive.carver@flintshire.gov.uk

Cyng Jean S Davies

The Old Post Office
Lixwm Road
Brynford
Flintshire
CH8 8AD

07814115557

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Jean S Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Jean S Davies fel ffeil CSV

jean.davies@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Dunbar

1 Wepre Hall Crescent
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4HZ

01244 813920

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel ffeil CSV

ian.dunbar@flintshire.gov.uk

Cyng David Healey

'Avalon'
7 Mountain Close
Hope
Flintshire
LL12 9SE

01978 761523

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Healey fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Healey fel ffeil CSV

david.healey@flintshire.gov.uk

Cyng Joe Johnson

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 713763

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Joe Johnson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Joe Johnson fel ffeil CSV

joe.johnson@flintshire.gov.uk

Cyng Ted Palmer

9 Bryn y Coed
Strand
Holywell
Flintshire
CH8 7AU

01352 714984

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ted Palmer fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ted Palmer fel ffeil CSV

ted.palmer@flintshire.gov.uk

Cyng Michelle Perfect

c/o Civic & Members’ Services
County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NR

01352 763735

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Michelle Perfect fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Michelle Perfect fel ffeil CSV

michelle.perfect@flintshire.gov.uk

Cyng Neville Phillips

Highfield
Tabernacle Street
Buckley
Flintshire
CH7 2JT

01244 543188

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Neville Phillips fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Neville Phillips fel ffeil CSV

neville.phillips@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Shotton

48 Pinewood Avenue
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4SJ

01244 810467

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel ffeil CSV

paul.shotton@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Smith

38 Ffordd Cae Llwyn
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4ZB

01244 830832

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Smith fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Smith fel ffeil CSV

ian.smith@flintshire.gov.uk

Cyng David Wisinger

7 Church Cottages
Sealand Road
Sealand
Flintshire
CH1 6BR

01244 880811
07799825696

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel ffeil CSV

david.wisinger@flintshire.gov.uk

Maureen Potter (Secretary)

(Ni roddwyd cyfeiriad)