Skip to Content
Hafan>
Preswyl > Y Cyngor a Democratiaeth > Canlyniadau'r Etholiad

Manylion cyswllt

(Wedi dod i ben) Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Dysgu Gydol oes a Iechyd a Gofal Cymdeithasol

Cyng Marion Bateman

Avondale
17 Pen-y-bryn
Sychdyn
Flintshire
CH7 6EE

01352 754510

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Marion Bateman fel ffeil CSV

marion.bateman@flintshire.gov.uk

Cyng Adele Davies-Cooke

Gerddi-Duon Farm
Gwysaney
Denbigh Road
Mold
CH7 5HE

01352 759034

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Adele Davies-Cooke fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Adele Davies-Cooke fel ffeil CSV

adele.davies-cooke@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Dunbar

1 Wepre Hall Crescent
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4HZ

01244 813920

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Dunbar fel ffeil CSV

ian.dunbar@flintshire.gov.uk

Cyng Andy Dunbobbin

48 Hillside Avenue
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4XL

01244 813587

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Dunbobbin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Dunbobbin fel ffeil CSV

andrew.dunbobbin@flintshire.gov.uk

Cyng Carol Ellis

8 Selsdon Close
Buckley
Flintshire
CH7 2NR

01244 544906

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Carol Ellis fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Carol Ellis fel ffeil CSV

carol.ellis@flintshire.gov.uk

Cyng Veronica Gay

c/o County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01352 702151

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Veronica Gay fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Veronica Gay fel ffeil CSV

veronica.gay@flintshire.gov.uk

Cyng Cindy Hinds

47 Berwyn Avenue
Penyffordd
Flintshire
CH4 0HS

01978 761354

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Cindy Hinds fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Cindy Hinds fel ffeil CSV

cindy.hinds@flintshire.gov.uk

Cyng Ray Hughes

3 Erith Street
Leeswood
Flintshire
CH7 4SE

01352 771372

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel ffeil CSV

raymond.hughes@flintshire.gov.uk

Cyng Colin Legg

'Minffordd'
Rhes-y-cae
Holywell
Flintshire
CH8 8JQ

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Colin Legg fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Colin Legg fel ffeil CSV

Cyng Brian Lloyd

Pwll Glas Farm Cottage
Gwernaffield Road
Mold
Flintshire
CH7 1RQ

01352 753107

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel ffeil CSV

brian.lloyd@flintshire.gov.uk

Cyng Mike Lowe

61 Forest Drive
Broughton
Flintshire
CH4 0QJ

01244 534961

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Lowe fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Lowe fel ffeil CSV

mike.lowe@flintshire.gov.uk

Cyng Dave Mackie

Parmelea
Old Aston Hill
Ewloe
Flintshire
CH5 3AH

01244 538643

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dave Mackie fel ffeil CSV

david.mackie@flintshire.gov.uk

Cyng Hilary McGuill

Wylfa House
Mold Road
Mynydd Isa
Flintshire
CH7 6TG

01352 757350

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Hilary McGuill fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Hilary McGuill fel ffeil CSV

hilary.mcguill@flintshire.gov.uk

Cyng Vicky Perfect

18 Cornist Lane
Flint
Flintshire
CH6 5HF

01352 733078

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Vicky Perfect fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Vicky Perfect fel ffeil CSV

vicky.perfect@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Roberts

12 Maes Teg
Flint
Flintshire
CH6 5TQ

01352 761584

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Roberts fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Roberts fel ffeil CSV

ian.b.roberts@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Shotton

48 Pinewood Avenue
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4SJ

01244 810467

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel ffeil CSV

paul.shotton@flintshire.gov.uk

Cyng Ian Smith

38 Ffordd Cae Llwyn
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4ZB

01244 830832

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Smith fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ian Smith fel ffeil CSV

ian.smith@flintshire.gov.uk

Cyng David Williams

Caer Ferw
Wrexham Road
Peny-y-ffordd
Flintshire
CH4 0HT

01978 762486

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Williams fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Williams fel ffeil CSV

david.m.williams@flintshire.gov.uk

Cyng David Wisinger

7 Church Cottages
Sealand Road
Sealand
Flintshire
CH1 6BR

01244 880811
07799825696

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Wisinger fel ffeil CSV

david.wisinger@flintshire.gov.uk

Janine Beggan

(Ni roddwyd cyfeiriad)

David Hytch

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Rita Price

Bishop's House
Sontley Road
Wrexham
LL13 7EQ

Rebecca Stark

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Rev. John Thelwell

(Ni roddwyd cyfeiriad)

 

Related Pages

Useful Websites

Useful Documents