Skip to Content
Hafan>
Preswyl > Y Cyngor a Democratiaeth > Canlyniadau'r Etholiad

Manylion cyswllt

Pwyllgor Trwyddedu

Cyng Tony Sharps (Chairman)

'Gentone'
Village Road
Northop Hall
Flintshire
CH7 6HS

01244 830109

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Tony Sharps fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Tony Sharps fel ffeil CSV

Cyng Glyn Banks

Bodwyn
Tanlan
Ffynnongroyw, Holywell
Flintshire
CH8 9JH

01745 561641

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Glyn Banks fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Glyn Banks fel ffeil CSV

glyn.banks@flintshire.gov.uk

Cyng David Cox

3 Beech Grove
Manor Estate
Flint
Flintshire
CH6 5RY

01352 735333
07933 256969

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Cox fel ffeil CSV

david.cox@flintshire.gov.uk

Cyng Ron Davies

32 Dale Road
Aston Park
Queensferry
Flintshire
CH5 1XE

01244 811828

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ron Davies fel ffeil CSV

Ron.Davies@flintshire.gov.uk

Cyng Adele Davies-Cooke

Gerddi-Duon Farm
Gwysaney
Denbigh Road
Mold
CH7 5HE

01352 759034

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Adele Davies-Cooke fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Adele Davies-Cooke fel ffeil CSV

adele.davies-cooke@flintshire.gov.uk

Cyng Chris Dolphin

11 Ffordd Aelwyd
Carmel
Holywell
Flintshire
CH8 8SH

01352 713415

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel ffeil CSV

chris.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng Rosetta Dolphin

11 Fford Aelwyd
Carmel
Holywell
Flintshire
CH8 8SH

01352 713415
07412274922

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rosetta Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Rosetta Dolphin fel ffeil CSV

rosetta.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng Brian Lloyd

Pwll Glas Farm Cottage
Gwernaffield Road
Mold
Flintshire
CH7 1RQ

01352 753107

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Brian Lloyd fel ffeil CSV

brian.lloyd@flintshire.gov.uk

Cyng Ralph Small

60 Park Avenue
Hawarden
Deeside
Flintshire
CH5 3HZ

01244 531400
07734 786578

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ralph Small fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ralph Small fel ffeil CSV

ralph.small@flintshire.gov.uk

Cyng Martin White

4 River View
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4XH

07429094376

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Martin White fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Martin White fel ffeil CSV

martin.white@flintshire.gov.uk

Cyng Andy Williams

55 Well Street
Buckley
Flintshire
CH7 2PQ

01244 618442
07766297608

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Williams fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Williams fel ffeil CSV

andy.williams@flintshire.gov.uk

 

Related Pages

Useful Websites

Useful Documents