Skip to Content
Hafan>
Preswyl > Y Cyngor a Democratiaeth > Canlyniadau'r Etholiad

Manylion cyswllt

Pwyllgor Trosolwg a Chraffu yr Amgylchedd

Cyng Patrick Heesom (Chairman)

Pentre Ucha Farm
Gwespyr
Holywell
Flintshire
CH8 9LW

07428613946

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Patrick Heesom fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Patrick Heesom fel ffeil CSV

patrick.heesom@flintshire.gov.uk

Cyng Mike Allport

63 Main Road
Higher Kinnerton
Flintshire
CH4 9AJ

01244 660796

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Allport fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mike Allport fel ffeil CSV

mike.allport@flintshire.gov.uk

Cyng Sean Bibby

18 Ryeland Street
Shotton
Flintshire
CH5 1DT

01244 816791

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sean Bibby fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Sean Bibby fel ffeil CSV

sean.bibby@flintshire.gov.uk

Cyng Chris Dolphin

11 Ffordd Aelwyd
Carmel
Holywell
Flintshire
CH8 8SH

01352 713415

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel ffeil CSV

chris.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng Andy Dunbobbin

48 Hillside Avenue
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4XL

01244 813587

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Dunbobbin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Dunbobbin fel ffeil CSV

andrew.dunbobbin@flintshire.gov.uk

Cyng David Evans (Vice-Chair)

40 Wold Court
Hawarden
Flintshire
CH5 3LN

01244 509827

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Evans fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng David Evans fel ffeil CSV

david.evans@flintshire.gov.uk

Cyng Veronica Gay

c/o County Hall
Mold
Flintshire
CH7 6NA

01352 702151

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Veronica Gay fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Veronica Gay fel ffeil CSV

veronica.gay@flintshire.gov.uk

Cyng George Hardcastle

16 Rowan Road
Aston Park
Deeside
Flintshire
CH5 1XR

01244 814572

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng George Hardcastle fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng George Hardcastle fel ffeil CSV

george.hardcastle@flintshire.gov.uk

Cyng Cindy Hinds

47 Berwyn Avenue
Penyffordd
Flintshire
CH4 0HS

01978 761354

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Cindy Hinds fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Cindy Hinds fel ffeil CSV

cindy.hinds@flintshire.gov.uk

Cyng Ray Hughes

3 Erith Street
Leeswood
Flintshire
CH7 4SE

01352 771372

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Ray Hughes fel ffeil CSV

raymond.hughes@flintshire.gov.uk

Cyng Dennis Hutchinson

Newlyn
Padeswood Road
Buckley
Flintshire
CH7 2JW

01244 543907
07966 405212

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dennis Hutchinson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Dennis Hutchinson fel ffeil CSV

dennis.hutchinson@flintshire.gov.uk

Cyng Joe Johnson

Kasara
168 Pen-Y-Maes Road
Holywell
Flintshire
CH8 7HH

01352 713763

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Joe Johnson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Joe Johnson fel ffeil CSV

joe.johnson@flintshire.gov.uk

Cyng Vicky Perfect

18 Cornist Lane
Flint
Flintshire
CH6 5HF

01352 733078

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Vicky Perfect fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Vicky Perfect fel ffeil CSV

vicky.perfect@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Shotton

48 Pinewood Avenue
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4SJ

01244 810467

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Shotton fel ffeil CSV

paul.shotton@flintshire.gov.uk

Cyng Owen Thomas

Bryn Gwawr
Ffordd Y Berth
Cilcain
Flintshire
CH7 5NE

01352 740056

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Owen Thomas fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Owen Thomas fel ffeil CSV

owen.thomas@flintshire.gov.uk

 

Related Pages

Useful Websites

Useful Documents