Skip to Content
Hafan>
Preswyl > Y Cyngor a Democratiaeth > Canlyniadau'r Etholiad

Manylion cyswllt

Pwyllgor Trosolwg a Chraffu Adnoddau Corfforaethol

Cyng Clive Carver (Chairman)

Carelia
8 Overlea Drive
Hawarden
Flintshire
CH5 3HS

01244 458102

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Clive Carver fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Clive Carver fel ffeil CSV

clive.carver@flintshire.gov.uk

Cyng Bernie Attridge

95 Fron Road
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4PJ

01244 812440

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Bernie Attridge fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Bernie Attridge fel ffeil CSV

bernie.attridge@flintshire.gov.uk

Cyng Haydn Bateman

Avondale
17 Pen-y-bryn
Sychdyn
Flintshire
CH7 6EE

01352 754510

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Haydn Bateman fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Haydn Bateman fel ffeil CSV

haydn.bateman@flintshire.gov.uk

Cyng Geoff Collett

8 Ffordd Hengoed
Mold
Flintshire
CH7 1QD

01352 756582

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel ffeil CSV

geoff.collett@flintshire.gov.uk

Cyng Bob Connah

Redharn
Chester Road
Pentre
Flintshire
CH5 2DZ

01244 537842

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Bob Connah fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Bob Connah fel ffeil CSV

bob.connah@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Cunningham (Vice-Chair)

23 Brynmor Drive
Flint
Flintshire
CH6 5RZ

01352 731773

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Cunningham fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Cunningham fel ffeil CSV

paul.cunningham@flintshire.gov.uk

Cyng Mared Eastwood

55 Gosmore Road
New Brighton
Mold
Flintshire
CH7 6QN

01352 744984

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mared Eastwood fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Mared Eastwood fel ffeil CSV

mared.eastwood@flintshire.gov.uk

Cyng Patrick Heesom

Pentre Ucha Farm
Gwespyr
Holywell
Flintshire
CH8 9LW

07428613946

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Patrick Heesom fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Patrick Heesom fel ffeil CSV

patrick.heesom@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Johnson

8 Maes Gwelfor
Pentre Halkyn
Holywell
Flintshire
CH8 8AR

07907 225866

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Johnson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Johnson fel ffeil CSV

paul.johnson@flintshire.gov.uk

Cyng Richard Jones

Cartref am Byth
60 Little Mountain Road
Buckley
Flintshire
CH7 3BY

01244 546982

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Jones fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Richard Jones fel ffeil CSV

richard.jones@flintshire.gov.uk

Cyng Michelle Perfect

33 Henry Taylor Street
Flint
Flintshire
CH6 5PP

01352 763735

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Michelle Perfect fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Michelle Perfect fel ffeil CSV

michelle.perfect@flintshire.gov.uk

Cyng Vicky Perfect

18 Cornist Lane
Flint
Flintshire
CH6 5HF

01352 733078

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Vicky Perfect fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Vicky Perfect fel ffeil CSV

vicky.perfect@flintshire.gov.uk

Cyng Aaron Shotton

72 Fron Road
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4PH

01244 822111
07764423824

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Aaron Shotton fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Aaron Shotton fel ffeil CSV

aaron.shotton@flintshire.gov.uk

Cyng Andy Williams

‘Shangreen’
Field Farm Road
Buckley
Flintshire
CH7 2QY

01244 618442
07766297608

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Williams fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Williams fel ffeil CSV

andy.williams@flintshire.gov.uk

Cyng Arnold Woolley

75 Bryn Awelon
Bistre Heights
Buckley
Flintshire
CH7 2QF

01244 549421

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Arnold Woolley fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Arnold Woolley fel ffeil CSV

arnold.woolley@flintshire.gov.uk

 

Related Pages

Useful Websites

Useful Documents