Skip to Content
Hafan>
Preswyl > Y Cyngor a Democratiaeth > Canlyniadau'r Etholiad

Manylion cyswllt

Pwyllgor Archwilio

Cyng Chris Dolphin (Chairman)

11 Ffordd Aelwyd
Carmel
Holywell
Flintshire
CH8 8SH

01352 713415

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Chris Dolphin fel ffeil CSV

chris.dolphin@flintshire.gov.uk

Cyng Geoff Collett

8 Ffordd Hengoed
Mold
Flintshire
CH7 1QD

01352 756582

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Geoff Collett fel ffeil CSV

geoff.collett@flintshire.gov.uk

Cyng Andy Dunbobbin

48 Hillside Avenue
Connah's Quay
Deeside
Flintshire
CH5 4XL

01244 813587

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Dunbobbin fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andy Dunbobbin fel ffeil CSV

andrew.dunbobbin@flintshire.gov.uk

Sally Ellis (Vice-Chair)

(Ni roddwyd cyfeiriad)

Cyng Patrick Heesom

Pentre Ucha Farm
Gwespyr
Holywell
Flintshire
CH8 9LW

07428613946

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Patrick Heesom fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Patrick Heesom fel ffeil CSV

patrick.heesom@flintshire.gov.uk

Cyng Andrew Holgate

Bryn Tirion
Gwaenysgor
Flintshire
LL18 6EP

01745 887762

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andrew Holgate fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Andrew Holgate fel ffeil CSV

andrew.holgate@flintshire.gov.uk

Cyng Paul Johnson

8 Maes Gwelfor
Pentre Halkyn
Holywell
Flintshire
CH8 8AR

07907 225866

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Johnson fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Paul Johnson fel ffeil CSV

paul.johnson@flintshire.gov.uk

Cyng Arnold Woolley

75 Bryn Awelon
Bistre Heights
Buckley
Flintshire
CH7 2QF

01244 549421

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Arnold Woolley fel Vcard

Lawrlwytho manylion cyswllt Cyng Arnold Woolley fel ffeil CSV

arnold.woolley@flintshire.gov.uk

 

Related Pages

Useful Websites

Useful Documents