Skip to Content
Hafan>
Preswyl > Y Cyngor a Democratiaeth > Canlyniadau'r Etholiad

Rhestr Bostio

Pwyllgor Cynllunio

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda choma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio ar gyfer rhestr bostio

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: amlygwch y testun i gyd. Ewch i Tabl/Trosi testun i dabl/Dewiswch 'gwahanu testun gyda choma' ac yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
Cyng David Wisinger, 7 Church Cottages, Sealand Road, Sealand, Flintshire, CH1 6BR, 01244 880811, 07799825696, david.wisinger@flintshire.gov.uk
Cyng Mike Allport, 63 Main Road, Higher Kinnerton, Flintshire, , CH4 9AJ, 01244 660796, , mike.allport@flintshire.gov.uk
Cyng Bernie Attridge, 95 Fron Road, Connah's Quay, Deeside, Flintshire, CH5 4PJ, 01244 812440, , bernie.attridge@flintshire.gov.uk
Cyng Marion Bateman, Avondale, 17 Pen-y-bryn, Sychdyn, Flintshire, CH7 6EE, 01352 754510, , marion.bateman@flintshire.gov.uk
Cyng Chris Bithell, 'The Coppins', 88 Hendy Road, Mold, Flintshire, CH7 1QR, 01352 754578, , robert.c.bithell@talk21.com
Cyng Derek Butler, 19 Hawker Close, Broughton, Flintshire, , CH4 0SQ, 01244 536760, , derek.butler@flintshire.gov.uk
Cyng David Cox, 3 Beech Grove, Manor Estate, Flint, Flintshire, CH6 5RY, 01352 735333, 07933 256969, david.cox@flintshire.gov.uk
Cyng Adele Davies-Cooke, Gerddi-Duon Farm, Gwysaney, Denbigh Road, Mold, CH7 5HE, 01352 759034, , adele.davies-cooke@flintshire.gov.uk
Cyng Ian Dunbar, 1 Wepre Hall Crescent, Connah's Quay, Deeside, Flintshire, CH5 4HZ, 01244 813920, , ian.dunbar@flintshire.gov.uk
Cyng David Evans, 40 Wold Court, Hawarden, Flintshire, , CH5 3LN, 01244 509827, , david.evans@flintshire.gov.uk
Cyng Veronica Gay, c/o County Hall, Mold, Flintshire, , CH7 6NA, 01352 702151, , veronica.gay@flintshire.gov.uk
Cyng Patrick Heesom, Pentre Ucha Farm, Gwespyr, Holywell, Flintshire, CH8 9LW, 07428613946, , patrick.heesom@flintshire.gov.uk
Cyng Dave Hughes, Tegfryn, Cymau Lane, Cymau, Flintshire, LL11 5EW, 01978 762726, , dave.hughes@flintshire.gov.uk
Cyng Kevin Hughes, 29 Godre'r Coed, Gwernymynydd, Mold, Flintshire, CH7 4DS, 01352 758600, , kevin.hughes@flintshire.gov.uk
Cyng Christine Jones, 31 Welsh Road, Garden City, Deeside, Flintshire, CH5 2HU, 01244 811556, , christine.m.jones@flintshire.gov.uk
Cyng Richard Jones, Cartref am Byth, 60 Little Mountain Road, Buckley, Flintshire, CH7 3BY, 01244 546982, , richard.jones@flintshire.gov.uk
Cyng Richard Lloyd, 'Cornerways', 2 Saltney Ferry Road, Saltney Ferry, Flintshire, CH4 0BN, 01244 682480, , richard.lloyd@flintshire.gov.uk
Cyng Billy Mullin, 8 Willow Way, Broughton, Flintshire, , CH4 0RH, 01244 531413, , billy.mullin@flintshire.gov.uk
Cyng Mike Peers, 7 Pinewood Road, Drury, Buckley, Flintshire, CH7 3JZ, 01244 546115, , mike.peers@flintshire.gov.uk
Cyng Neville Phillips, Highfield, Tabernacle Street, Buckley, Flintshire, CH7 2JT, 01244 543188, , neville.phillips@flintshire.gov.uk
Cyng Owen Thomas, Bryn Gwawr, Ffordd Y Berth, Cilcain, Flintshire, CH7 5NE, 01352 740056, , owen.thomas@flintshire.gov.uk

 

Related Pages

Useful Websites

Useful Documents