Skip to Content
Hafan>
Preswyl > Y Cyngor a Democratiaeth > Canlyniadau'r Etholiad

Rhestr Bostio

Pwyllgor Trwyddedu

Mae pob cyfeiriad isod yn cael ei ddangos mewn rhestr gyda choma yn ei wahanu Gallwch gopïo a gludo'r wybodaeth hon i ffeil testun Agor y ffeil yn eich prosesydd geiriau neu daenlen ar gyfer ei defnyddio ar gyfer rhestr bostio

To use this information as a mail merge in a Microsoft Word document, copy and paste all the names and addresses including the headings 'Name, Address1 etc' into a Word document. I'w roi mewn fformat tabl: amlygwch y testun i gyd. Ewch i Tabl/Trosi testun i dabl/Dewiswch 'gwahanu testun gyda choma' ac yna OK

Name, Address1, Address2, Address3, Address4, Postcode, Phone, Mobile, Email
Cyng Tony Sharps, 'Gentone', Village Road, Northop Hall, Flintshire, CH7 6HS, 01244 830109
Cyng Glyn Banks, Bodwyn, Tanlan, Ffynnongroyw Holywell, Flintshire, CH8 9JH, 01745 561641, , glyn.banks@flintshire.gov.uk
Cyng David Cox, 3 Beech Grove, Manor Estate, Flint, Flintshire, CH6 5RY, 01352 735333, 07933 256969, david.cox@flintshire.gov.uk
Cyng Rob Davies, Upper Shippe Inn, Sandy Lane, Bagillt, Flintshire, CH6 6EY, 07486 649416, , rob.davies@flintshire.gov.uk
Cyng Ron Davies, 32 Dale Road, Aston Park, Queensferry, Flintshire, CH5 1XE, 01244 811828, , Ron.Davies@flintshire.gov.uk
Cyng Adele Davies-Cooke, Gerddi-Duon Farm, Gwysaney, Denbigh Road, Mold, CH7 5HE, 01352 759034, , adele.davies-cooke@flintshire.gov.uk
Cyng Chris Dolphin, 11 Ffordd Aelwyd, Carmel, Holywell, Flintshire, CH8 8SH, 01352 713415, , chris.dolphin@flintshire.gov.uk
Cyng Rosetta Dolphin, 11 Fford Aelwyd, Carmel, Holywell, Flintshire, CH8 8SH, 01352 713415, 07412274922, rosetta.dolphin@flintshire.gov.uk
Cyng Mike Lowe, 61 Forest Drive, Broughton, Flintshire, , CH4 0QJ, 01244 534961, , mike.lowe@flintshire.gov.uk
Cyng Ralph Small, 60 Park Avenue, Hawarden, Deeside, Flintshire, CH5 3HZ, 01244 531400, 07734 786578, ralph.small@flintshire.gov.uk
Cyng Martin White, 4 River View, Connah's Quay, Deeside, Flintshire, CH5 4XH, 07429094376, , martin.white@flintshire.gov.uk
Cyng Andy Williams, 55 Well Street, Buckley, Flintshire, , CH7 2PQ, 01244 618442, 07766297608, andy.williams@flintshire.gov.uk

 

Related Pages

Useful Websites

Useful Documents